Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ............เช้าวัน..อาทิตย์..............  (อ่าน 10001 ครั้ง)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:31:47 am »

ป๋าหมีมาแอบดูระวังเป็น...กุ้งยิง....เอาน้า Cheesy
noople7
Full Member

like: 68

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:54:12 am »

ถึงแล้วเช้าที่สุขใจ จะเป็นใครก็สุขสันต์  >:Dทำงานกันมา 6 วัน เพียงวันเดียวได้พักผ่อน  :)เหน็ดเหนื่อยหนักก็เริ่มเบา  secret_smileทุกๆเช้าวันอาทิตย์  yehหลับสนิทได้พักนาน  asleepการงานนานหยุดเอาไว้ โอ๊ยมึน ถึงแม้ฉันจะเหนื่อยกาย ::)แต่ดวงใจไม่อยู่เฉย red heart เช้านี้ฉันก็เช่นเคย  eieไปตามเคยที่บ้านเธอ good อยากจะอยู่เพียง 2 เรา red heart ทุกๆเช้าวันอาทิตย์ อยากเจอะซักนิดเดียว joob นาทีเดียวก็พอใจ  striveฝันของฉันมีแต่เธอ grimace อยากมาเจอตั่งแต่เช้า  ยอดเยี่ยมถึงฉันพบเพียงแค่เงา  victoryเจอเพียงเงาก็พอใจ  big smileอยากจะอยู่เพียง 2 เรา ทุกๆเช้าวันอาทิตย์ Smiley อยากจะเจอะซักนิดเดียว  yehนาทีเดียวก็พอใจ like

เพลงนี้เพาะมากเลย เคยฟังนานมากแล้วค่ะ แต่น่าเสียดายออกมาแค่ชุดเดียวเอง แล้วก็แยกกันไปเลย  

........ในที่สุดเราเจอผู้อวุโสแล้ว....คุณป้า นู้เปิ้ลนี่เอง Cheesy Cheesy
เค้าเพิ่งจะ 18 เองเรียกเค้าป้าได้ไง งอลแล้ว  scorn scorn
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:01:44 pm »

ถึงแล้วเช้าที่สุขใจ จะเป็นใครก็สุขสันต์  >:Dทำงานกันมา 6 วัน เพียงวันเดียวได้พักผ่อน  :)เหน็ดเหนื่อยหนักก็เริ่มเบา  secret_smileทุกๆเช้าวันอาทิตย์  yehหลับสนิทได้พักนาน  asleepการงานนานหยุดเอาไว้ โอ๊ยมึน ถึงแม้ฉันจะเหนื่อยกาย ::)แต่ดวงใจไม่อยู่เฉย red heart เช้านี้ฉันก็เช่นเคย  eieไปตามเคยที่บ้านเธอ good อยากจะอยู่เพียง 2 เรา red heart ทุกๆเช้าวันอาทิตย์ อยากเจอะซักนิดเดียว joob นาทีเดียวก็พอใจ  striveฝันของฉันมีแต่เธอ grimace อยากมาเจอตั่งแต่เช้า  ยอดเยี่ยมถึงฉันพบเพียงแค่เงา  victoryเจอเพียงเงาก็พอใจ  big smileอยากจะอยู่เพียง 2 เรา ทุกๆเช้าวันอาทิตย์ Smiley อยากจะเจอะซักนิดเดียว  yehนาทีเดียวก็พอใจ like

เพลงนี้เพาะมากเลย เคยฟังนานมากแล้วค่ะ แต่น่าเสียดายออกมาแค่ชุดเดียวเอง แล้วก็แยกกันไปเลย  

........ในที่สุดเราเจอผู้อวุโสแล้ว....คุณป้า นู้เปิ้ลนี่เอง Cheesy Cheesy
เค้าเพิ่งจะ 18 เองเรียกเค้าป้าได้ไง งอลแล้ว  scorn scorn

ยกโทษให้น้องด้วยนะคับคุณป้านู้เปิ้ล..ต่อไปน้องจะไม่เรียกป้าว่า..ป้า..อีกแล้วครับ ป้าหนูเปิ้ล...เอ้ย พี่หนูเปิ้ล
สัณญาด้วยเกียตรของลูกเสือสามัญรุ่นเล็กครับป้า.... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 12:03:31 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:40:28 am »

แฟรมเมอรี่เดย์จ้า red heart
ninui54
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:46:18 am »

เช้าวันอาทิตย์ ตื่นมา ออกทำงาน

ผบ. เบิกบาน ไปเที่ยวกับหลาน ที่ฟามไอ้เข้
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 10:20:09 am »

เช้าวันอาทิตย์ ตื่นมา ออกทำงาน

ผบ. เบิกบาน ไปเที่ยวกับหลาน ที่ฟามไอ้เข้
อบอุ่นดีจังเลย คับ red heart
Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 10:26:31 am »

Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 10:32:22 am »

สาธุ สาธุ สาธุ
หวัดดีทุกๆ ท่านครับ

ไม่ว่าวันอาทิตย์ หรือวันใหนๆ
ต้องขับปาคู่ใจไป "เฝ้าร้าน" ทุ้กกกกวัน ฮ่าฮ่า

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
ninui54
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 11:10:55 am »

อบอุ่นกัน 2 อา-หลานฮับป๋า
ส่วนผม ต้องทำงานฮับ 
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 12:58:14 pm »

อบอุ่นกัน 2 อา-หลานฮับป๋า
ส่วนผม ต้องทำงานฮับ 
อ้าว...อดเลย...ว่าง้าน Cheesy Cheesy
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 07:29:23 am »

ทำบุญตักบาตรกันแต่เช้า แล้ววันนี้อย่าลืม...วันครอบครัวนะจ้าปาเจโร่สปอรดไทยแลนด์ red heart
kittisak.1589
Mod
Full Member
*

like: 78

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:16:30 am »

ทำบุญตักบาตรกันแต่เช้า แล้ววันนี้อย่าลืม...วันครอบครัวนะจ้าปาเจโร่สปอรดไทยแลนด์ red heart

ผมตื่นไปสังฆทาน 8 ค่ำไม่ทันครับ ตั้งใจจะไป แต่ตื่นสาย เลยจะแวะไปวัดดอนหวายไปทำบุญแบบถวายของแทน

PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:23:06 am »

ผมตื่นไปสังฆทาน 8 ค่ำไม่ทันครับ ตั้งใจจะไป แต่ตื่นสาย เลยจะแวะไปวัดดอนหวายไปทำบุญแบบถวายของแทน
สวัสดีคับป๋ากิต ขอบคุณคับที่แวะไปเยี่มเยียนที่เซฟเฮ่าสผม....คุยต่อเนื่อง เมื่อวานใด้ย้อนอ่านดู มีป๋าด้วยขอบคุณนะคับ
kittisak.1589
Mod
Full Member
*

like: 78

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:46:12 pm »

สวัสดีคับป๋ากิต ขอบคุณคับที่แวะไปเยี่มเยียนที่เซฟเฮ่าสผม....คุยต่อเนื่อง เมื่อวานใด้ย้อนอ่านดู มีป๋าด้วยขอบคุณนะคับ
ผมเพิ่งกลับจากนครปฐมครับ เพิ่งถึงนี่แหล่ะรถติดมากครับ เอาบุญมาฝากป๋าตู่ด้วย และทุกๆคนครับ

PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:56:14 pm »

ผมเพิ่งกลับจากนครปฐมครับ เพิ่งถึงนี่แหล่ะรถติดมากครับ เอาบุญมาฝากป๋าตู่ด้วย และทุกๆคนครับ
ขอบคุณนะคับป๋ากิต สาธุ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์