Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปา.....โคราช-ปากช่อง  (อ่าน 8606 ครั้ง)
Iyaa Diesel
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:50:51 pm »

กระทู้นี้จะกลายเป็นกระทู้ฮอต ขอทำนาย

จะไม่ให้ hot ได้ไง ครับป๋าอู๊ด ก้อดู คุณอ้อม สิถ่ายรูปขึ้น สะขนาดนั้น   like like like like

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:51:32 pm »

สวัสดีค่ะ....ป๋าวุฒิ&ป๋าชาติ.....อารมณ์ดีจังเลยนะค่ะ....มาแจกยิ้มให้ด้วย
Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss joob joob joob joob joob red heart red heart red heart red heart red heart beauty beauty beauty bigheart 3heart
Mayurin
Sr. Member

like: 78

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 01:10:28 pm »

สวัสดีครับ ปา aom_khaoyai  แวะมาทักทาย  แถวนี้มีอะไรกันหรือครับ ป๋าโคราชปากช่องไม่อยู่เฝ้าบ้านกัน มารวมกันอยู่ที่นี่เอง
ปาจันทรก็มากับเค้าด้วย  นึกว่าไปออกทริปกันหมด มาเที่ยวเขาใหญ่กันนี่เอง เขาใหญ่ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว อยากขึ้นยอดเก๋าเกี๋ยวมาก ๆ   
Green
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 01:49:37 pm »

กระทู้นี้จะกลายเป็นกระทู้ฮอต ขอทำนาย

จะไม่ให้ hot ได้ไง ครับป๋าอู๊ด ก้อดู คุณอ้อม สิถ่ายรูปขึ้น สะขนาดนั้น   like like like like

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

55555....จริงๆค่ะ แค่เป็นคนถ่ายรูปขึ้นเฉยๆ ....ยิ้มเก่ง อารมณ์ดีก็เท่านั้นค่ะ...ขอบคุณค่ะที่แวะมาทักทาย
Green
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 01:53:34 pm »

สวัสดีค่ะ....ป๋าวุฒิ&ป๋าชาติ.....อารมณ์ดีจังเลยนะค่ะ....มาแจกยิ้มให้ด้วย
Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss joob joob joob joob joob red heart red heart red heart red heart red heart beauty beauty beauty bigheart 3heart

5555555.....เจอป๋าชาติ เล่นมาโปรยใจไว้แถวนี้เยอะเสียจนอ้อมตาลายเลยคะ
ขอบคุณนะค่ะ....ที่แวะมาทักทาย lala lala lala lala
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 01:55:26 pm »

5555555.....เจอป๋าชาติ เล่นมาโปรยใจไว้แถวนี้เยอะเสียจนอ้อมตาลายเลยคะ
ขอบคุณนะค่ะ....ที่แวะมาทักทาย lala lala lala lala

red heart

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
Green
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 02:01:46 pm »

สวัสดีครับ ปา aom_khaoyai  แวะมาทักทาย  แถวนี้มีอะไรกันหรือครับ ป๋าโคราชปากช่องไม่อยู่เฝ้าบ้านกัน มารวมกันอยู่ที่นี่เอง
ปาจันทรก็มากับเค้าด้วย  นึกว่าไปออกทริปกันหมด มาเที่ยวเขาใหญ่กันนี่เอง เขาใหญ่ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว อยากขึ้นยอดเก๋าเกี๋ยวมาก ๆ   

สวัสดี.....เช่นกันคะ....ป๋า

อิๆไม่ว่าจะเป็นปา....แห่งหน ตำบลไหน....เราก็ปา....คนไทย...หัวจายโต bigheart .....เกินร้อยเหมือนกันคร่า
ช่วงนี้อากาศเขาใหญ่....เย็นสบาย....ป๋าๆท่านใดร้อนรุม...เครียดปวดตับ...ปวดใจ....ก็แวะมาพักผ่อนก็ได้นะค่ะ
Green
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 02:06:54 pm »

red heart

แหมมมมมมมมมมม.......อ้อมม่ายลืมหรอกค่ะ.....สำหรับหัวจายทั้ง 3  heartดวงของป๋าหนึ่งสารวัตรคนเก่ง....ดูแลไว้อย่างดีค่ะ
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 03:20:56 pm »

กระทู้นี้หัวใจเต็มไปหมด
Green
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 10:52:46 pm »

ขอบพระคุณป๋าๆทุกท่านนะค่ะ....ที่ให้การต้องรับอย่างอบอุ่น
ถ้าอย่างไรจะเข้ามาอ่านเรื่อยๆนะค่ะ.....พอดีตอนนี้มีจุดเปลี่ยนบางอย่างกับตัวเอง....เลยขออำลาทุกท่านไว้ณ ที่นี่ค่ะ

และขอคืน  red heart ให้กับป๋าบางท่านค่ะ.....ขอบคุณค่ะ

โอ๊ต@กันทรลักษ์
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 07:06:13 am »

ปาโคราชบ้านเอ็ง...มาเที่ยวปากันทรลักษ์ @ เขาพระวิหาร  บ้านเฮาเด้ออ!!!   Satu Satu

ศึกษาเส้นทาง....พร้อมร่วมเดินทาง....
REGENCY
อั๊ยยย่ะ 02
Hero Member

like: 86

p j s . 2 5 5 5

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 07:39:58 am »

ขอบพระคุณป๋าๆทุกท่านนะค่ะ....ที่ให้การต้องรับอย่างอบอุ่น
ถ้าอย่างไรจะเข้ามาอ่านเรื่อยๆนะค่ะ.....พอดีตอนนี้มีจุดเปลี่ยนบางอย่างกับตัวเอง....เลยขออำลาทุกท่านไว้ณ ที่นี่ค่ะ

และขอคืน  red heart ให้กับป๋าบางท่านค่ะ.....ขอบคุณค่ะ

อ้าว แล้วจะมีสาวไหนให้แซว ร่ะทีนี้ เฮ้อ วัยรุ่นเซ็ง  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

แดนเทพ เดกวัด จน จน คน นึง ติดต่อ 0898499988
puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 07:47:43 am »

อ้าว น้องอ้อมมาเร็วไปเร็วจริง ๆ 

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
ปาเจรา
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 03:39:48 pm »

สมาชิกใหม่อยู่บุรีรัมย์ รอน้องปาฯสีบรอนนานมากกก นัดรับสิงหา  คิดว่าจะถอนใบจองแล้วไปมองหาแถวโคารช  สมาชิกเขตโคราชช่วยแนะนำศูนย์ให้ที  จักขอบคุณหลายเด้อครับพี่น้อง
bak-u
Full Member

like: 20

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 09:50:45 am »

สาธุ หวัดดีครับป๋าๆ ปาโคราช  Cheesy Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์