Languages
หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ((NEW )) กล่องเพิมพลัง - ขายดีที่สุดสั่งตรงจาก ญี่ปุ่น รับรอง จุก กันไปตามๆ กัน  (อ่าน 12551 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:39:37 pm »

ป๋าวิน. รบกวนลงชื่อ นามสกุล เบอร์ติดต่อด้วยครับ  ตามกฎกติกา  อิอิ         Cheesy  Cheesy  Cheesy  haha  haha  haha

ต้องขออภัยด้วยครับ... มือใหม่ หัด โพส....

ชื่อ วิน นามสกุล เกรียนทุกเรื่อง
เบอร์ติดต่อ ยังไม่มีครับ...ติดต่อผ่านกระทู้นี้ได้เลยครับ
ปัจจุบันยังขายไม่ได้สักกล่องครับ... ว่าจะถอย iPhone เร็วๆ นี้ แล้วเดียวมาอัพหมายเลขให้นะครับ...

รบกวน ย้ายไปห้องซื้อขายด้วยครับ (     )

แล้วมี อย. รับรองไหม   กินไปแล้วท้องเสีย  ใครจะซ่อม   แล้วราคานี้บวกกำไรเยอะไหม Huh??

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:40:24 pm »

กล่องนี้เป็นแบบ socket. หรือตัดต่อสายไฟครับป๋า Cheesy Cheesy Cheesy

ติดตั้งง่ายครับ.... เสียบเข้าไปได้เลยครับ.....
ไม่ต้องตัดต่ออะไรทั้งสิ้น.....

เอาออกก็ง่าย....
สบายปลายท่อครับ.... โล่ง ตัวเบาหวิวเลย.... hi

ดีครับเวลาเข้าศูนย์จะได้ถอดออก lala lala lala

ป๋าหมายถึง  " ขี้ " ใช่ไหมครับ haha
pakob
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:41:27 pm »

เห็น ราคา แล้ว น้ำลายหยด   Tongue

ปาโง่ๆ ณ บ้านทอถัก
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:44:05 pm »

กล่องนี้เป็นแบบ socket. หรือตัดต่อสายไฟครับป๋า Cheesy Cheesy Cheesy

ติดตั้งง่ายครับ.... เสียบเข้าไปได้เลยครับ.....
ไม่ต้องตัดต่ออะไรทั้งสิ้น.....

เอาออกก็ง่าย....
สบายปลายท่อครับ.... โล่ง ตัวเบาหวิวเลย.... hi

ดีครับเวลาเข้าศูนย์จะได้ถอดออก lala lala lala

ป๋าหมายถึง  " ขี้ " ใช่ไหมครับ haha

ป๋าครับ... ด้วยความเคารพครับ... รบกวนสุภาพกับลูกค้าผมด้วยครับ.... haha

ประมาณนั้นครับ...เวลาเข้าศูนย์ สามารถเอา ออกได้ครับ..... ใช้เวลาไม่นานครับ..... รับรองอยู่ในรับประกันครับ  Cheesy

อ้างถึง
แล้วมี อย. รับรองไหม   กินไปแล้วท้องเสีย  ใครจะซ่อม   แล้วราคานี้บวกกำไรเยอะไหม Huh??

อันนี้ เรารับประกัน แน่นอนครับ....
ส่วนเรื่องบวกนั้น เราคงไม่ได้ เพิ่มอะไรมากมายครับ... เพื่อนๆ ในคลับเดียวกัน ... อยากมอบแต่ สิ่งดีๆ ให้กันครับ....  Cheesy Cheesy red heart red heart
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:45:23 pm »

เห็น ราคา แล้ว น้ำลายหยด   Tongue

มัน แน่อยู่แล้ว ครับ... คู่แข่ง ของเรา... ชิดซ้าย หลนคูกันไปเลยครับ....

ราคานี้ สั่งซื้อวันนี้ ... แถมใส่ถุงกลับบ้านให้ฟรี ครับ...  Cheesy
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:50:18 pm »

ป๋าครับ... ด้วยความเคารพครับ... รบกวนสุภาพกับลูกค้าผมด้วยครับ.... haha

ประมาณนั้นครับ...เวลาเข้าศูนย์ สามารถเอา ออกได้ครับ..... ใช้เวลาไม่นานครับ..... รับรองอยู่ในรับประกันครับ  Cheesy

[/quote]

แล้วเวลาออกจากศูนย์  ต้องเอากลับเข้าไปใส่ใหม่หรือป่าวครับ  .....แหวะ  ....... อยากจะอ๊วกกกก 
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:52:00 pm »

แล้วเวลาออกจากศูนย์  ต้องเอากลับเข้าไปใส่ใหม่หรือป่าวครับ  .....แหวะ  ....... อยากจะอ๊วกกกก 
[/quote]

ป๋าครับ..ป๋านะ คิดถึงอะไร อะ ..... ...... ผมขายกล่องเพิ่มพลัง... ไม่แน่นำ ให้ใช้ของมือสอง หรือของใช้แล้วนะป๋า
แต่ถ้าเป็นของป๋าเอง อย่าได้รังเกียจครับ.... จัดเต็ม..จัดใหม่ .... อิอิ อย่าได้แคร์ ของเก่า ...  Wink Wink
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 02:58:27 pm »

ป๋าติดตั้งกล่องเดียวแล้วไม่ได้ผล..สั่งมาติดเพิ่มได้ มีจำกัดจำนวนกล่องหรือเปล่าครับ กลัวว่ามากกล่องเดี๋ยวดันกันจุกมากไป
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:00:54 pm »

ป๋าติดตั้งกล่องเดียวแล้วไม่ได้ผล..สั่งมาติดเพิ่มได้ มีจำกัดจำนวนกล่องหรือเปล่าครับ กลัวว่ามากกล่องเดี๋ยวดันกันจุกมากไป

Tongue .... ค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไป ป๋า... Step แรก.... ไปลองก่อน.....รับรองจุก...
ถ้าไม่พอใจ...ป๋าค่อยถ่อยไปอีกกล่องแล้วกันครับ...........   joob
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:10:31 pm »

Tongue .... ค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไป ป๋า... Step แรก.... ไปลองก่อน.....รับรองจุก...
ถ้าไม่พอใจ...ป๋าค่อยถ่อยไปอีกกล่องแล้วกันครับ...........   joob

ผมว่า step2 ต้องเป็นรุ่น "จับกัง" แบบบะหมี่แน่เลย จุกเดียวไม่พอต้องจุกตั้งแต่เช้ายันเย็นกันโน่น  Cheesy  haha
 เผลอแผลบเดียวกระทู้ไหลไปสองหน้าแว้ว..   haha

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:37:17 pm »

กล่องใหม่ของผมครับพึงสั่งมาวันนี้ จุกจริงๆ oop

seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:42:24 pm »

เห็นแล้วหิวเลยนิ

คิดถึงเบนโตะเซท ของฟูจิเลยอ่ะ...
ไปฟูจิกินแต่เบนโตะ เพราะสั่งอย่างอื่นไม่เป็น  Wink Wink Wink

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:44:01 pm »

joob joob

ป๋า ระวังของปลอมนะ..... ของแท้ต้อง หมู สามตัว สีชมพู - Kitty, ม้า เสือ แมว....

ป๋า ไปเอาอะไรมา....  

แต่ดูแล้วน่าจะจุก เหมือนกัน  Wink Wink
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:48:18 pm »

joob joob

ป๋า ระวังของปลอมนะ..... ของแท้ต้อง หมู สามตัว สีชมพู - Kitty, ม้า เสือ แมว....

แต่ดูแล้วน่าจะจุก เหมือนกัน  Wink Wink

เจ้าของกระทู้ห้ามปั่นแปะนะครับ    haha  haha  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 03:56:00 pm »

joob joob

Wink Wink Wink

joob joob

เจ้าของกระทู้ห้ามปั่นแปะนะครับ     haha  haha  Cheesy

ป๋าๆ ผมมีไรจะบอกวันนี้ขำทั้งวันเลย

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์