Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: - กันแมลงออสซี่ กับ ประโยชน์ที่ได้รับ -  (อ่าน 27213 ครั้ง)
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 10:24:56 pm »

ป๋าเล็กทำไรหักครับ  หวังว่าคงไม่รุนแรงเกินไปนะครับ

แหม.....กันแมลงใสกับน้องปาสีนี้ นี่ยอดฮิตจริงๆครับ....มันเข้ากันดีจริงๆ 

ผมว่าก็จุดเดียวกันกับที่ป๋าทำหักนั่นแหละ ซิงๆก็อย่างนี้แหละ มันฟิดมันแน่น  Cheesy Cheesy Cheesy

แหม......มันฟิต มันแน่น......แต่ทำไมชอบกันจังน๊าาาาาาาาา  Tongue Tongue bad smile bad smile haha haha grimace grimace

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
BAMBOO
Jr. Member
**

like: 38

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 07:32:52 am »

ตรงขอเกาะแว่นตาหน้าซ้ายครับ มันฟิตและแน่นครับ ข้างขวาใส่ก็ไม่ยาก พอข้างซ้ายมันเข้ายากจังกดแรงไปครับ หักคามือเลยครับ จึงต้องลอกยางบนไฟหน้าออกก่อน ดันเข้าเอากาวติดครับ เออ...อยู่แล้วครับ  เอายางที่ลอกออกไปไว้บนแว่นตาแทน ตอนปิดฝากระโปรงแต่ละครั้งต้องระวังเพิ่มขึ้นนิดหน่อย

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 08:25:45 am »

แอบเข้ามาดูรถป๋าๆแปลงร่างเป็นปาอ๊อซซี่ แล้ว น้ำลายหกเต็มโต๊ะเลย  Tongue Tongue Tongue
pot_w140
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 09:21:34 am »

ติดแล้ว หล่อขึ้นเยอะเลยนะครับ
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:15:37 am »

แอบเข้ามาดูรถป๋าๆแปลงร่างเป็นปาอ๊อซซี่ แล้ว น้ำลายหกเต็มโต๊ะเลย  Tongue Tongue Tongue

เสียดาย...ได้ข่าวว่าป๋าแจ๊คปิดปีงบประมาณไปซะละ....ไม่งั้นละก็....จะชวนมาเป็นจิงโจ้ด้วยกัน  victory victory victory bad smile bad smile

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:18:04 am »

ตรงขอเกาะแว่นตาหน้าซ้ายครับ มันฟิตและแน่นครับ ข้างขวาใส่ก็ไม่ยาก พอข้างซ้ายมันเข้ายากจังกดแรงไปครับ หักคามือเลยครับ จึงต้องลอกยางบนไฟหน้าออกก่อน ดันเข้าเอากาวติดครับ เออ...อยู่แล้วครับ  เอายางที่ลอกออกไปไว้บนแว่นตาแทน ตอนปิดฝากระโปรงแต่ละครั้งต้องระวังเพิ่มขึ้นนิดหน่อย

ข้างที่หักนี่คือไฟด้านไหนครับ ไฟด้านคนขับ หรือไฟด้านคนนั่งข้างครับ.....ผมมีอะไหล่เหลืออยู่อันนึง....เผื่อแบ่งปันกันได้ครับ 

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:29:19 am »

แอบเข้ามาดูรถป๋าๆแปลงร่างเป็นปาอ๊อซซี่ แล้ว น้ำลายหกเต็มโต๊ะเลย  Tongue Tongue Tongue

เสียดาย...ได้ข่าวว่าป๋าแจ๊คปิดปีงบประมาณไปซะละ....ไม่งั้นละก็....จะชวนมาเป็นจิงโจ้ด้วยกัน  victory victory victory bad smile bad smile

วันนี้ขับรถกลับจากร้าน TN ผบ. ถามด้วยเสียงเรียบๆว่า "หมดแล้วใช่ไหมพ่อ ไอ้เรื่องรถเนี่ย...  " ส่วนผมก็... จ้า ไปคำเดียว  Huh?

เดี๋ยวค่อยแอบหยอดกระปุก... หวังว่าป๋าตามยังรับออเดอร์อยู่เรื่องๆนะครับ 
BAMBOO
Jr. Member
**

like: 38

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:31:24 am »

ข้างที่หักนี่คือไฟด้านไหนครับ ไฟด้านคนขับ หรือไฟด้านคนนั่งข้างครับ.....ผมมีอะไหล่เหลืออยู่อันนึง....เผื่อแบ่งปันกันได้ครับ 

ด้านคนนั่งข้างครับ ขอบคุณมากครับ ผมติดกาวแล้วคงไม่มีปัญหาครับ ความจริงถ้้าเราอ่านขั้นตอนที่1-4วิธีใส่ก็ไม่น่าจะเกิดปัญหาครับ ผมข้ามขั้นตอนที่1ไปครับ คือไม่ได้ลอกยางข้างบนโคมไฟออกครับ ทำให้มันแน่นครับ 

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:37:46 am »

ด้านคนนั่งข้างครับ ขอบคุณมากครับ ผมติดกาวแล้วคงไม่มีปัญหาครับ ความจริงถ้้าเราอ่านขั้นตอนที่1-4วิธีใส่ก็ไม่น่าจะเกิดปัญหาครับ ผมข้ามขั้นตอนที่1ไปครับ คือไม่ได้ลอกยางข้างบนโคมไฟออกครับ ทำให้มันแน่นครับ 

เป็นข้างเดียวกับผมเลยครับ.......ผมใส่แบบมีล็อคอันเดียวก็ไม่หลุดครับป๋าไม่ต้องห่วง....แถวป๋าใส่กาวแล้ว น่าจะใช้ได้....ทีนี้ก็ต้องระวังตอนที่จะถอดมาล้างให้มากขึ้นนะครับป๋า 

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์