Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกวน.... เขามา..พูดงี้ได้ไง (กำลังชักศึกเข้าบ้าน) ไม่มีอะไรทำ  (อ่าน 28320 ครั้ง)
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 03:52:55 pm »

ขอบคุณมากครับที่ให้อภัยและไม่ถือโทษโกรธผม  ครั้งนี้คงเป็นบทเรียนให้แก่ตัวผม ว่าจะโพสอะไรไป ก็ต้องคิดก่อน เอาใจเขามาใส่ใจเราให้มากขึ้น
ขอบคุณมากครับ

ลูกผู้ชายตัวจริง... กระทิงแดงยิม...

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 03:57:08 pm »

แหม...มาช้าไป จบซะและ Cheesy

ดีใจที่จบกันได้ด้วยดีนะครับ  red heart red heart red heart
ยังไม่จบป๋าอ็อด มีโปรเจ็คใหม่ อยู่ในรถป๋านะ

ได้ข่าวว่าอยู่ในรถป๋าด้วยไม่ใช่เหรอ  grimace
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:01:02 pm »

เค้าลบกระทู้ไปแล้วหรือครับ เมื่อเช้าอ่านไปนิดเดียวเอง อิอิอิ กระทู้ล่อเป้าแบบนี้ต้องระวัง

เพราะรสนิยมในการใช้รถของแต่ละคนแตกต่างกันไป ตามรถที่ซื้อ บางบ้านผมเห็นขับ เบนซ์ บีเอ็ม ก็ยังเห็นมีปาปอดจอดอยู่ด้วยเลย

ลูกค้าผมหลายรายเลยล่ะ
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:07:01 pm »

ยกนิ้วให้ทุกท่าน ทุกความเห็น นี่แหละครับที่บ่งบอกว่าการอยู่ร่วมโลกแบบสันติ ทำกันอย่างไร..

good good red heart red heart Cheesy Cheesy
noppadol1411
Jr. Member
**

like: 6

อัศวินปาเจโร่ดำ รหัส 902

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:08:54 pm »

ขณะนี้พี่ยังใช้มอเตอร์ไซค์ 2 สูบ 250 ซีซี ของจีน เหมือนเดิม ขี่เล่นเวลามีอารมณ์ หรือ ชั่วโมงเร่งด่วน  ขณะที่มีน้องปาแล้ว บางอารมณ์อยากครอบครอง  Honda CB 400 ซีซี super four ปี 2010 (ใหม่ๆราคาหลายแสน)
  ของอย่างนี้มันขึ้นอยู่กับความรัก ความชอบ
    โอ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2012, 04:10:31 pm โดย noppadol1411 » บันทึกการเข้า

" วันนี้เราเป็นปาเจโร่
จักษ์ มหาชัย
Pa...0953
Hero Member

like: 104

Jak Mahachai

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:11:19 pm »

good  จบแบบนี้.....คงมีเพื่อน Captiva เพิ่มแล้วครับ.....ฝากน้องปาไว้ในใจด้วยครับ  สาธุ

จักษ์  มหาชัย :Pajerosport-thailand 0953 :...อยู่ไม่ถึงร้อยปี....ใช้ชีวีให้คุ้มค่า....และมีความสุข...:
captiva
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:13:55 pm »

เค้าลบกระทู้ไปแล้วหรือครับ เมื่อเช้าอ่านไปนิดเดียวเอง อิอิอิ กระทู้ล่อเป้าแบบนี้ต้องระวัง

เพราะรสนิยมในการใช้รถของแต่ละคนแตกต่างกันไป ตามรถที่ซื้อ บางบ้านผมเห็นขับ เบนซ์ บีเอ็ม ก็ยังเห็นมีปาปอดจอดอยู่ด้วยเลย

ลูกค้าผมหลายรายเลยล่ะ
กระทู้ถูกปิดไปแล้วครับ ทางผู้ดูแลเค้ากลัวเรื่องจะยาว ก็เลยปิดครับ
kobv5
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:53:14 pm »

ยอดเยี่ยม good
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 07:08:28 pm »

ก่อนที่ทุกอย่างหนักไปกว่านี้
ก่อนอื่นผมต้องขอโทษชาว PJS ทุกคนไว้ ณ ที่นี้ด้วย สาธุ สาธุ สาธุ ผมเอาคือคนที่โพสข้อความในกะทู้ที่เอามาอ้างอิง แต่ผมไม่มีเจตนาจะดูถูก หรือ ด่าว่าพวกคุณ และผมอยากให้ลองอ่านดูดีๆ ว่ามันไม่ใช่ความคิดของผมแต่เริ่มแรก ตัวผมเองก็ฟังคนอื่นพูดมาตรงข้อความว่า "เคยมีคนบอกผมว่า" เค้าเป็นเพื่อนผมเองซึ่งจริงๆแล้วตอนแรกผมเองก็โอนเงินจอง PJS ที่กรุงเทพไปเรียบร้อยแล้ว และได้มาพูดคุยกับเพื่อนผม ซึ่งเค้ามีประสบการ์ณไม่ค่อยดีกับรถประเภท PPV ซึ่งถ้าเพื่อนผมไม่พูดประสบการ์ณเค้าให้ผมฟังผมก็คงเป็นคนนึงที่ขับเจ้า PJS ไปแล้วและคงเป็นสมาชิคคนนึงในเวปแห่งนี้ "ในที่นี้ผมไม่รวม FORTUNER นะครับ เพราะผมไม่ชอบเป็นการส่วนตัว"
การที่ผมมาแสดงตัวเพื่อขอโทษทุกท่านในวันนี้เพราะผมไม่อยากให้คนทั้ง 2 เวปต้องมาทะเลาะกันเพราะผมเป็นต้นเหตุเพียงคนเดียว ถ้าทุกท่านจะด่าก็ขอให้ด่าเฉพาะผมเพียงคนเดียว สมาชิคท่านอื่นให้เวป CCT ไม่เกี่ยวข้องด้วย
และอีกอย่างถึงรถ PPV กับ SUV จะเป็นรถคนละประเภท แต่ก็เป็นรถอเนกประสงค์เหมือนกัน ซักวันนึงพวกเราอาจได้ใช้ถนนเส้นเดียวกัน เดินทางร่วมกันโดยไม่รู้ตัวก็เป็นได้ ผมไม่อยากให้เกิดความขัดแย้งเพียงเพราะการโพสของผมเพียงคนเดียว
ป.ล. ถ้าสมาชิคใน PJS Club ท่านใดยังเคืองผมอยู่และอยากจะด่าว่าผม ก็โพสด่าผมที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ผมจะเข้ามาอ่านเลื่อยๆ ถือว่าเป็นการไถ่โทษของผมละกันนะครับ ผมทำ ผมโพส ผมยอมรับผิด
ขอโทษครับ

ใจพี่หล่อมาก .... นับถือ

บ้านเรา ป๋าๆทุกท่านเป็นผู้ใหญ่กันครับ การกระทำหรือการโพสที่เป็นส่วนบุคคลนั้น ผมว่าทั้ง 2 บ้านก็อย่าไปคิดมากครับ
การที่คุณมาโพสแบบนี้ถือ ว่าใจสุดๆครับ ผมขอขอบคุณและคาราวะด้วยใจ

ปล. ป๋าๆครับกระทู้ล่อเป้าหรืออะไรก็ตามที่เป็นเรื่องบุคคลเราก็อาจต้องมีสติยอะๆ นะครับ..รักนะจุ๊บๆ

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
kung.26
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 07:22:21 pm »

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษชาว PJS ทุกคนไว้ ณ ที่นี้ด้วย สาธุ สาธุ สาธุ ผมเอาคือคนที่โพสข้อความในกะทู้ที่เอามาอ้างอิง แต่ผมไม่มีเจตนาจะดูถูก หรือ ด่าว่าพวกคุณ และผมอยากให้ลองอ่านดูดีๆ ว่ามันไม่ใช่ความคิดของผมแต่เริ่มแรก ตัวผมเองก็ฟังคนอื่นพูดมาตรงข้อความว่า "เคยมีคนบอกผมว่า" เค้าเป็นเพื่อนผมเองซึ่งจริงๆแล้วตอนแรกผมเองก็โอนเงินจอง PJS ที่กรุงเทพไปเรียบร้อยแล้ว และได้มาพูดคุยกับเพื่อนผม ซึ่งเค้ามีประสบการ์ณไม่ค่อยดีกับรถประเภท PPV ซึ่งถ้าเพื่อนผมไม่พูดประสบการ์ณเค้าให้ผมฟังผมก็คงเป็นคนนึงที่ขับเจ้า PJS ไปแล้วและคงเป็นสมาชิคคนนึงในเวปแห่งนี้ "ในที่นี้ผมไม่รวม FORTUNER นะครับ เพราะผมไม่ชอบเป็นการส่วนตัว"
การที่ผมมาแสดงตัวเพื่อขอโทษทุกท่านในวันนี้เพราะผมไม่อยากให้คนทั้ง 2 เวปต้องมาทะเลาะกันเพราะผมเป็นต้นเหตุเพียงคนเดียว ถ้าทุกท่านจะด่าก็ขอให้ด่าเฉพาะผมเพียงคนเดียว สมาชิคท่านอื่นให้เวป CCT ไม่เกี่ยวข้องด้วย
และอีกอย่างถึงรถ PPV กับ SUV จะเป็นรถคนละประเภท แต่ก็เป็นรถอเนกประสงค์เหมือนกัน ซักวันนึงพวกเราอาจได้ใช้ถนนเส้นเดียวกัน เดินทางร่วมกันโดยไม่รู้ตัวก็เป็นได้ ผมไม่อยากให้เกิดความขัดแย้งเพียงเพราะการโพสของผมเพียงคนเดียว
ป.ล. ถ้าสมาชิคใน PJS Club ท่านใดยังเคืองผมอยู่และอยากจะด่าว่าผม ก็โพสด่าผมที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ผมจะเข้ามาอ่านเลื่อยๆ ถือว่าเป็นการไถ่โทษของผมละกันนะครับ ผมทำ ผมโพส ผมยอมรับผิด
ขอโทษครับ

like นับถือ แล้วทักทายกันบนถนน good
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 07:23:25 pm »

ลูกผู้ชายดีครับ like

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Tee_Lek
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 08:04:05 pm »

ขอโทษครับ

ในสังคมนี้ มองไปทางไหนก็เจอแต่คนทำผิด แต่คนทำผิดแล้วยอมรับผิด ไม่ได้หาเจอได้ง่ายๆ นะครับ บอกตามตรง ไม่คิดว่าจะมีใครเข้ามาขอโทษด้วยซ้ำ เพราะฉนั้นแค่นี้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ

...ค่อยๆ แต่ง เดี๋ยวก็แรงเอง...
KengEVO5 (No.521)
Hero Member

like: 55

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 08:04:33 pm »

เจ้าของกระทู้ต้นเหตุ ออกมาขอโทษแล้วก็โอเคครับ   ถือว่ามีความรับผิดชอบพอ    like

ผมเองก็เพิ่งเป็นพ่อค้าทางเน็ต  เจ้าแคปติว่าก็มาซื้อที่ล็อคล้อผมหลายคันแล้วนะครับ  เหอๆๆ

"ปาเจโร่ สปอร์ต.....แต่จิตวิญญาณอีโวลูชั่น"

***ขอประนาม ผู้ที่ชอบแย่งที่จอดรถใน "ช่องจอดคนพิการ" และ "ช่องครอบครัวที่มีเด็ก" โปรดช่วยกันจรรโลงประเทศไทยให้ศิวิไลซ์ทัดเทียมอารยประเทศด้วย***
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 08:30:46 pm »

ดีใจจังครับที่ผมและมอดทุกท่านไม่ตัดสินใจล๊อคกระทู้นี้   ในที่สุดได้เห็นการยอมรับผิดในการโพสโดยไม่ทันคิด  และ การให้อภัยกัน     สังคมดีๆอยากได้ต้องร่วมกันสร้างครับ

Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 08:57:21 pm »

ไม่ว่าเราจะใช้รถbrandไหน รุ่นไหน ราคาเท่าไร เราก็คือเพื่อนมนุษย์ร่วมโลกกันครับ และที่สำคัญไปกว่านั้น เราคือคนไทยด้วยกัน รักกันไว้เถิดครับ มอบรอยยิ้มให้แก่กันและกัน red heart
และที่ป๋า captiva ออกมาขอโทษ และยอมรับผิด แมนมากๆ ครับ ขอนับถือในความเป็นลูกผู้ชายครับ like
เราไม่สามารถอยู่คนเดียวบนโลกใบนี้ได้ครับ สามัคคีกันไว้ดีที่สุด lala lala lala
ถึงแม้ป๋าจะใช้รถ captiva แต่ก็เข้ามาพูดคุย ทักทาย แลกเปลี่ยนประสพการณ์กันได้นะครับ ยินดีต้อนรับชาว CCT ทุกท่านครับ hi

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7   ขึ้นบน
  พิมพ์