Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ปา สมุทรปราการ # 1064 สมยศ  (อ่าน 9107 ครั้ง)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 04:51:54 pm »

red heart like
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 04:59:36 pm »

ยินดีที่ได้รู้จักครับป๋าสมยศ ผมปาขาวเหมือนกันครับ red heart

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 04:31:31 pm »

กราบสวัสดีงามๆ  สาธุท่านสมยศอีกครั้งครับ Smiley สำหรับข้อควม ที่ทาน apm เออรัก เออเร่อ มาให้ในข้อควมดังกล่าว ยอดเยี่ยม ขอบพระคุณมากๆครับ สำหรับมิตรไมตรีดีๆ ที่มีให้กันใน คาเฟ่ เอ้ยย ในคลับ ของพวกเรา แต่ด้วยควมเคารพ ผมมิอาจไปใด้จริงๆ ด้วยภาระหน้าที่ของลูก ที่ต้องดูแลคุณแม่ที่ป่วย กระทันหัน Sad ทุกคนในครอบครัวต้องปรับตัว  :'(และปรับสภาพทางร่างกาย Roll Eyes และจิตรใจกันครั้งใหญ่ในชีวิต shame . ด้วยผมเป็นคนร่าเริงแจ่มใส และมองโลกในแง่ดี ไม่ใช่ผมไม่มีควมทุกข์นะครับ แต่ผมต้องแยกแยะให้ใด้ ระหว่าง ทุกข์ และ สุข  faintถ้ามารวมกันเมื่อไหร่ สมองคงจะแตกไปแล้ว   cryingผมอยู่ กอ ตอ มอ ดุสิต นี่เองครับ มือขัวผมไม่ใด้ชูมือแบบใมโคร แต่มือขัวของผม...กดแป้นคี.....ส่วนมือ ...ซ้ายของผม ถือ.....แว่นขยาย.. ..สุขภาพผม ไม่ 100 เปอร์เซ็น สุขภาพผมไม่ดีมา 8 ปีแล้วตั้งแต่ วัยรุ่นตอน36 แต่ไม่ใช่อุปสรรคของผมในการดำรงชีพ พูดไปพูดมาเริ่ม ดราม่า แล้ว สรุปแว่.. lala...ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงในมิตภาพ  สาธุจะมีอีกหลายโอกาสที่เราๆจะใด้ประสพพบเจอกันอีก  heartเหมือนงานมิดติ้ง ชะอำ ที่ผ่านมา ประทับใจใน มิตรภาพ มิรู้ลืม นะครับท่านสมยส..... like...ด้วยควมเคารพ good    ปล ขออภัยครับที่มิได้ตอบ apm เออรักเออเร่อ เพราะกดส่งใม่เป็น ลูกชายยังไม่กลับจาก โรงเรียน  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2012, 04:37:02 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
somyot
ปาสมุทรปราการ #1064
Jr. Member
**

like: 8

Friendly Regards

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 04:41:22 pm »

สาธุขอบคุณครับป๋าตู่ สำหรับมิตรภาพที่ดีๆ    ยอดเยี่ยม   ยังไงขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่หายป่วยเร็วๆครับ  เอาใจช่วยครับ ครอบครัวเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุด like
chalerm no.437
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 09:15:18 pm »

ยินดีต้อนรับครับ.. สาธุ สาธุ สาธุ
tonbeer01
YO YO
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 12:44:33 pm »

like red heart

ใช้มาทุกยี่ห้อ  ยกเว้น Missu.....
somyot
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:47:35 pm »

สาธุ สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับ
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:29:59 pm »

สาธุ สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับ
หานไปนานเลยนะคับท่านสมยศ สบายดีนะคับ แวะเวียนมาบ่อยๆ
สนุกสนานครายเครียดครับ เอ้...หรือจะเครียดกว่าเดิมหว่า
somyot
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:56:49 pm »

สาธุ สาธุ สาธุสวัสดีครับป๋าตู่ สบายดีนะครับ  คุณแม่หายป่วยแล้วนะครับ   ปรกติผมจะโพตส์อยู่ที่ ภาคกลาง ในหมวดของ รวมพลปา ส ป  ครับ   หรือไม่ผมจะอยู่ที่ห้องนั่งเล่น ครับ พอดีตอนนี้ลูกสาวไม่สบายครับ มีก้อนเนื้อที่คาง กำลังรักษาอยู่ครับ ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ห้องนั่งเล่นครับ ฝากเป็นกำลังใจให้หลายหายเร็วๆด้วยครับป๋า
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:09:51 pm »

สาธุ สาธุ สาธุสวัสดีครับป๋าตู่ สบายดีนะครับ  คุณแม่หายป่วยแล้วนะครับ   ปรกติผมจะโพตส์อยู่ที่ ภาคกลาง ในหมวดของ รวมพลปา ส ป  ครับ   หรือไม่ผมจะอยู่ที่ห้องนั่งเล่น ครับ พอดีตอนนี้ลูกสาวไม่สบายครับ มีก้อนเนื้อที่คาง กำลังรักษาอยู่ครับ ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ห้องนั่งเล่นครับ ฝากเป็นกำลังใจให้หลายหายเร็วๆด้วยครับป๋า
คุณแม่ยังไม่หายครับคงต้องใช้เวลาอีกหลายปี
ผมจำได้แล้วยังโพสเข้าไปแนะนำท่านเหมือนกัน ไม่ทราบจริงครับว่าเป็นท่านสมยสต้องขอโทษด้วย
ขอไห้ลูกสาวหายวัน หายคืน มีสุขภาพแข็งแรงโดยเร็ววันนะครับท่านสมยส เป็นกำลังใจให้ครับท่าน
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์