Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 43   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ปา กรุงธนบุรี ....มารายการตัวกันอีกซักครั้งนะคร้าาาาาาาบ+++++++  (อ่าน 157863 ครั้ง)
<=INDY=>
Jr. Member
**

like: 5

PJS:362 ณ.จรัญ18

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:37:16 pm »

ปาดำพระราม2ครับ

ป๋า JESNES อยู่พระราม 2 ช่วงไหนครับ ผมวิ่งเส้นพระราม 2 ไปประชุมแถวช่วงตัดกับถ.เอกชัย-บางบอน อยู่บ่อยๆครับ เผื่อเจอะเจอกันกลางถนนทักทายกันได้นะครับ 

สวัสดีคร้าบ ผมคันเดียวใน จรัญ18 ค้าบ เสาร์อาทิตย์อาจได้เจอ ม.ภาณุ แถวกาญจนาภิเษก  good

- CHRISTIAN 145 -
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:43:40 pm »

ปาดำพระราม2ครับ

ป๋า JESNES อยู่พระราม 2 ช่วงไหนครับ ผมวิ่งเส้นพระราม 2 ไปประชุมแถวช่วงตัดกับถ.เอกชัย-บางบอน อยู่บ่อยๆครับ เผื่อเจอะเจอกันกลางถนนทักทายกันได้นะครับ 

สวัสดีคร้าบ ผมคันเดียวใน จรัญ18 ค้าบ เสาร์อาทิตย์อาจได้เจอ ม.ภาณุ แถวกาญจนาภิเษก  good

สวัสดีครับป๋า Indy ช่วงนี้ถนนจรัญผมมิกล้าย่างกรายเข้าไปจริงๆครับ  electric shock electric shock electric shock
แต่ ม.ภาณุนี่ เสาร์-อาทิตย์ ผมก็ไปบ่อยเหมือนกันนะป๋า พาลูกไปเล่นน้ำที่นั่นครับ เจ้าตัวเล็กชอบเล่น Slider ที่นั่น ป๋าเข้ามาทำไรครับ.....เผื่อคราวหน้าผมจะได้ไปซุ่มรอจับป๋าไปลงกระทู้จับปา 

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:45:27 pm »

ขออนุญาติรวบรวมรายชื่อป๋า ปา กรุงธนบุรี ไว้นิดนึง ครับ เผื่อมี meeting กลุ่มย่อยกับเขาได้บ้าง     
1. Ton_2335               ป๋าต้น               บางบอน
2. Leejoe                   ป๋าโจ                เทียนทะเล
3. Tazz                      ป๋าตาม              ตลิ่งชัน
4. JESNES                                          พระราม2
5. ปาน้ำตาล                Weerapot        บางแวก
6. INDY                                              จรัญ 18

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
<=INDY=>
Jr. Member
**

PJS:362 ณ.จรัญ18

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:46:42 pm »

บ้านผมอยู่โน้นค้าบป๋า TAZZ แต่วันปกติมานอนบ้าน ผบ. แถวจรัญ18 เพราะขี้เกียจตื่นเช้าไปทำงานแย่งขึ้นสาธร  Cheesy จริงๆบ้านผมอยู่ใกล้สโมสรมาก ซักวันคงได้เจอกันค้าบ  สาธุ

- CHRISTIAN 145 -
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:46:53 pm »

ขออนุญาติรวบรวมรายชื่อป๋า ปา กรุงธนบุรี ไว้นิดนึง ครับ เผื่อมี meeting กลุ่มย่อยกับเขาได้บ้าง      
1. Ton_2335               ป๋าต้น               บางบอน
2. Leejoe                   ป๋าโจ
3. Tazz                      ป๋าตาม              ตลิ่งชัน
4. JESNES                                          พระราม2
5. ปาน้ำตาล                Weerapot        บางแวก
ของผมเอาเป็น เทียนทะเลแล้วกันป๋า
เพิ่งจะรู้ครับว่าป๋าต้นอยู่แถวบางบอน แต่ทะเนียนทำไมเป็นนนท์อะ

ก็งี้แหละป๋าโจ ป๋าต้นแกบ้านเล็กบ้านน้อยเยอะ  grimace grimace grimace big smile big smile haha haha

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 02:48:10 pm »

บ้านผมอยู่โน้นค้าบป๋า TAZZ แต่วันปกติมานอนบ้าน ผบ. แถวจรัญ18 เพราะขี้เกียจตื่นเช้าไปทำงานแย่งขึ้นสาธร  Cheesy จริงๆบ้านผมอยู่ใกล้สโมสรมาก ซักวันคงได้เจอกันค้าบ  สาธุ

อ้าว.......แจ่มคร้าาาาาาาาบ วันหลังเอารถไปฝากหน้าบ้านป๋าดีกว่า  haha haha haha haha haha

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 03:04:34 pm »

สวัสดี ปา'ธน ครับผม  สาธุ

สวัสดีครับป๋าแจ๊ค....ผมเริ่มฟื้นจากอาการล้าจาก match ก่อนแล้วครับ อาทิตย์หน้าถ้างานไม่เยอะคงได้ฟิตร่างกายเตรียม match ต่อไปซักหน่อยครับ

รูปยังไม่ส่งมาจากชุมพรเลยนะครับ....เข้าไปแอบดูทุกวันเลย 

พยายมเร่งฟิตอยู่เหมือนกัน หลังจากกินแหลกช่วงเมษาฯมาทั้งเดือน

ป๋าโจ้หายไปเลย  เหอะ
TON_2335
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 03:21:17 pm »

1. Ton_2335               ป๋าต้น               บางบอน
2. Leejoe                   ป๋าโจ
3. Tazz                      ป๋าตาม              ตลิ่งชัน
4. JESNES                                          พระราม2
5. ปาน้ำตาล                Weerapot        บางแวก
ของผมเอาเป็น เทียนทะเลแล้วกันป๋า
เพิ่งจะรู้ครับว่าป๋าต้นอยู่แถวบางบอน แต่ทะเนียนทำไมเป็นนนท์อะ

ก็งี้แหละป๋าโจ ป๋าต้นแกบ้านเล็กบ้านน้อยเยอะ  grimace grimace grimace big smile big smile haha haha
อ้าว เวรกรรม หาเรื่องบ้านบึ้มแล้ว
บ้านอยู่เพชรเกษม46ครับ ทำงานบางบอน ป้ายแดงทะเบียนนนท์เอาไว้หลอกคู่ต่อสู้ 555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
leejoe
โจ เทียนทะเล@ปทุมบางคูวัด
Jr. Member
**

like: 16

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 04:12:26 pm »

อ้าว เวรกรรม หาเรื่องบ้านบึ้มแล้ว
บ้านอยู่เพชรเกษม46ครับ ทำงานบางบอน ป้ายแดงทะเบียนนนท์เอาไว้หลอกคู่ต่อสู้ 555
46 มันซอยเขตหรือป่าวป๋าต้น มีเพือนอยู่ในนั้น

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 07:43:41 pm »

พรุ่งนี้ไปตะลอนหัวหินนะครับ เดี๋ยวจะเข้ามาทักทายเป็นระยะนะจร้าาาาาาาาาาาา  lala lala lala lala

black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 08:32:24 pm »

พรุ่งนี้ไปตะลอนหัวหินนะครับ เดี๋ยวจะเข้ามาทักทายเป็นระยะนะจร้าาาาาาาาาาาา  lala lala lala lala

อิจฉาป๋าตามได้เที่ยวทะเลทุกอาทิตย์
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 08:38:47 pm »

อิจฉาป๋าตามได้เที่ยวทะเลทุกอาทิตย์

อาทิตย์หน้าตัวเล็กก็เปิดเทอมแล้วคร้าาาาาาาาาบ คงไม่ได้ออกตะลอนอีกนานละขอรับ  Cry Cry Cry Cry ช่วงนี้พอดีตัวเล็กปิดเทอม งานผมน้อย เลยต้องรีบโกยไว้ก่อนจร้าาาาาาา 

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 08:49:43 pm »

หวัดดีป๋าๆปาธนบุรีทุกท่านคับ สาธุ สาธุ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
TON_2335
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 09:26:02 pm »

ซอยศาลเจ้าพ่อเสือครับป๋าโจ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:08:13 pm »

บ้านเก่าอยู่แถวแสมดำ พระราม2 ตอนนี้ย้ายแล้ว ไม่ได้อยู่ฝั่งธน อย่างนี้พอมีสิทธิเข้าร่วมมั๊ยครับ 
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 43   ขึ้นบน
  พิมพ์