Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปา สงขลา ขาวนวลครับ  (อ่าน 14362 ครั้ง)
TON-TOEY
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:04:08 am »

ยินดีรู้จักทุกท่านครับ สาธุ สาธุ สาธุ
                     หวัดดีคับ  อยู่แถวไหนพรุ่งนี้เรามีกิจกรรมกัน  มาร่วมด้วยซิคับ ยอดเยี่ยม

ยินดีครับ เอาไว้โอกาศหน้าครับ

ID:261--เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
Love [email protected]
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:28:33 am »

ยินดีรู้จักทุกท่านครับ สาธุ สาธุ สาธุ
                     หวัดดีคับ  อยู่แถวไหนพรุ่งนี้เรามีกิจกรรมกัน  มาร่วมด้วยซิคับ ยอดเยี่ยม

ไม่เป็นไรคับ ติดธุระไม่ว่ากันคับ  เขามาคุยกันบ่อยๆๆคับที่นี้มีแต่คนน่ารักคับ
                                เออ แล้วอยู่แถวไหนคับ good
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 09:48:15 am »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่สงขลาเหมือนกัน.... สาธุ
ป๋าเป้ครับ ตอนนี้ผมย้ายบ้านไปอยู่ที่สงขลาแล้วนะครับ แถวๆสวนตูลใกล้สวนสัตว์น่ะครับ
เยี่ยมเลยป๋าคม ใกล้เข้ามาอีกนิด เผื่อไปกินข้าวกัน.... ยอดเยี่ยม
ครับผม พอดี ผบ.ต้องไปเฝ้าลูกเรียน น่ะครับ
แล้วบ้านที่นาทวีล่ะ หรือไปๆมาๆ ลูกเรียนที่ไหน ของผมอนุบาลสงขลา... Cheesy
ก็ไปๆ มาๆครับ ลูกสาวเรียนที่ จุลสมัย ครับ ส่วนลูกชายคนโตเรียน ม.1 ที่ รร.ท.5 หัวป้อมนอก(ว่าจะปั้นให้เป็นนักร้องนำ ออกรายการชิงช้าสวรรค์หน่อยคับ Cheesy)

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 10:18:53 am »

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่มาเล แต่เข้าหาดใหญ่บ่อยครับ วันนี้ก็จาไปสงขลาอีกแร๊  lala

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
TON-TOEY
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:48:59 am »

ไม่เป็นไรคับ ติดธุระไม่ว่ากันคับ  เขามาคุยกันบ่อยๆๆคับที่นี้มีแต่คนน่ารักคับ

ผมอยู่แถวบางดานนะครับ ก่อนถึงห้าแยกครับ แถวร้านอาหารอีสานแมวนวลครับ

ID:261--เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
พีระ
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 04:53:18 pm »

ผมอยู่แถวบางดานนะครับ ก่อนถึงห้าแยกครับ แถวร้านอาหารอีสานแมวนวลครับ

ยังอยู่อีกมั้ยนี่ ยังไม่เจอกันเลย  haha

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
worajest
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 11:00:03 am »

เราก็น้องปาขาวนวลด้วย....ทำงานที่ ร.ร.เกาะแต้วพิทยาสรรค์ เชิญแวะมากินกาแฟได้ครับ ...081 - 9639273
GOLF168
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 12:50:26 pm »

เราก็น้องปาขาวนวลด้วย....ทำงานที่ ร.ร.เกาะแต้วพิทยาสรรค์ เชิญแวะมากินกาแฟได้ครับ ...081 - 9639273

สวัสดีครับ ป๋าworajest  รร.เกาะแต้วผมผ่านทุกเช้าครับ พอดี ผบ.ทบ.ทำงานแถวนั้น

Cheesy Cheesy Cheesy

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน Pajero No.3573
worajest
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:23:09 pm »

สวัสดีครับ ป๋าworajest  รร.เกาะแต้วผมผ่านทุกเช้าครับ พอดี ผบ.ทบ.ทำงานแถวนั้น

ดีจัง...เช้าไหนไม่มีธุระอะไร เข้ามาจิบกาแฟด้วยกัน  ...แต่ช่วง 22 - 30 พย. 56  คณะครูพานักเรียนไปทัศนศึกษาภาคเหนือ ครับ
เอ๊ะ โทด ผบ. ทำงานหน่วยงานไหนครับ คงเห็นหน้ากันอยู่ u
off 0681 HatyaI@Songkhla
Newbie
*

ความมืดไม่เป็นอุปสรรค สำหรับน้องปากลางคืน

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 10:29:21 pm »

ดีจัง...เช้าไหนไม่มีธุระอะไร เข้ามาจิบกาแฟด้วยกัน  ...แต่ช่วง 22 - 30 พย. 56  คณะครูพานักเรียนไปทัศนศึกษาภาคเหนือ ครับ
เอ๊ะ โทด ผบ. ทำงานหน่วยงานไหนครับ คงเห็นหน้ากันอยู่ u
ผ่าน แถวไดอาน่า มาทักทายกันได้ครับ ป๋าworajest  ป๋าGOLF168 ผมยินดีต้อนรับครับ

GOLF168
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 12:33:43 pm »

ทำงาน บริษัท สยามอินเตอร์ ครับป๋า

[/quote]
ผ่าน แถวไดอาน่า มาทักทายกันได้ครับ ป๋าworajest  ป๋าGOLF168 ผมยินดีต้อนรับครับ
[/quote]
ยินดีครับ ป๋า ออฟ

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน Pajero No.3573
off 0681 HatyaI@Songkhla
Newbie
*

ความมืดไม่เป็นอุปสรรค สำหรับน้องปากลางคืน

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 05:59:40 pm »

Marry x'mas 2013

PPLAYBOY
Hero Member

like: 5

กินเท่วทั่วไทย... ไปกับสิบเอก ( ป๋าบอย ) No.1431

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 11:19:12 am »

ขอนุยาดเข้าพื้นที่ ช่วงสงกรานต์ 12-21 เมษายน 57
โดยเดินทางเย็นวันที่ 11 เมษายน 57 ดังนี้...

- สงขลา – หาดใหญ่ คืน 12 , 13 *****
- สตูล – เกาะหลีเป๊ะ คืน 14 , 15
- กระบี่ – เกาะพีพี คืน 16 , 17
- พังงา – เกาะตาชัย คืน 18
- สุราษฎร์ธานี – กุ้ยหลินเมืองไทย เชี่ยวหลาน คืน 19 , 20

ท่านใดผ่านหรือเห็น บีบแตรทักทาย ID : 1431 คันนี้ได้ค๊าฟ...
หรือท่านใดอยู่ในพื้นที่ แวะมาชนแก้วกันเบาๆได้ค๊าฟ

และในช่วงสงกรานต์นี้ ขอให้ทุกท่านเที่ยวให้สนุกสนาน สำราญใจ
ขับรถด้วยความระมัดระวังกันนะครับทุกท่าน

ขอบคุนค๊าฟ...

joob joob joob

ส.อ.บรรเจิด พิทยาประทีป
Line ID=pplayboy
Facebook=สิบเอก บรรเจิด พิทยาประทีป
FANPAGE กินเที่ยวทั่วไทยไปกับสิบเอก
VR-7181
อทด.848 กอ.รมน.
นักแม่นปืน
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์