Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นทำเนียบสมาชิก  (อ่าน 19758 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 08:37:27 am »

u
2.ชื่อ-นามสกุล
3.ที่อยู่ เช่น ตำบล,อำเภอ,จังหวัด
4.หมายเลขโทรศัพท์บ้าน หรือ มือถือ ที่สามารถเปิดให้ติดต่อได้
5.email address

เป็นข้อมูลส่วนตัว..ต้องถามแต่ละท่านอยากเปิดเผยหรือเปล่าครับ

ไม่อยากเปิดเผยครับ กลัวเจ้าหนี้ตามถูก  haha haha

แปลว่าเจ้าหนี้อยู่แถวๆนี้ใช้ไหมป๋าอู๊ด  Cheesy
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 12:28:29 pm »

ผมเห็นว่าน่าจะมีทำเนียบแค่
ชื่อ    ID
เลขที่ ID
สีรถน้องปา
อำเภอ
จังหวัด
ก็น่าจะพอครับ ส่วนที่เหลือ PM ถามไถ่กันเองแล้วบันทึกไว้เองครับ..
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 12:59:13 pm »

ที่จริงแล้ว...ก็มีชื่อ ที่อยู่...ในหน้าลงทะเบียนกันทุกท่านสมาชิกที่ลงทะเบียนกันไว้แล้วนะคัพ...
เวลาเจอ...ผมก็จะจำ No. แล้วก็มาเปิดดู...ว่าเพื่อนที่เจอเป็นใครอ่ะคัพ...
ถ้าลงละเอียดไป...ผมว่า อันตรายนะคัพ...เพราะที่นี่นอกจากพวกเราแล้ว...มิจฉาชีพ มันก็เข้ามาดูได้นะคัพ...

ปล....ปิด ปิดไว้หน่อยก็ดีนะคัพ...เพื่อมีบ้านเล็ก...บ้านน้อย...บ้านใหญ่จะได้ตามไม่ถูกงัยจร้า...

ป๋าต้นเริ่มคิดจะมีบ้านเล็กบ้านน้อยแล้วหรือครับ ไวจังน้าาาาาาาาาาาา เพิ่งมีบ้านใหญ่ไม่กี่เดือนเองนิ  bad smile bad smile bad smile bad smile

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 03:55:28 pm »

เปิดเผย หมายเลขIP ต่อสาธารณะชนก็เพียงพอครับ(แต่ถ้า WiFi ก็....)

นอกนั้นซ่อนก็โอครับ...สังคมในปัจจุบัน เราไม่ทราบว่า ใครหวังดีหวังร้ายครับ

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:06:13 am »

ผมเห็นด้วยกับ 3 ท่าน ครับ   ผมขอมองต่างมุม นะครับ  ผมคิดว่า ถ้าทำแบบนั้น มันจะเป็นการละเมิดสิทธิและความเป็นส่วนตัวเล็กๆ นะครับ คุยกันถูกคอ ชอบใจกัน ก็ใช้ PM  ถามกันดีกว่าครับ ดีที่สุดในเวลานี้ครับ  ถ้าจะทำเพิ่มจากนี้  ผมขอให้โชว์ อายุ ที่หน้า  IDต่อจาก เพศ  สักนิด จะขอบคุณมากๆ

เพราะการคุยกันมันจะได้เกิด ความอ่อนน้อม ถ่อมตน ซึ่งเป็นนิสัยของพวกเราคนไทย ที่มีมาช้านานครับ  ลองพิจารณาดูนะครับ  สาธุ

ป๋าปุ่นกลัวว่าจะหลงแล้วใช่ป่ะ 555    เผื่ออาการหลงเกิดขึ้นดูอายุแล้วก็จะเข้าใจ อิ อิ

**ความอ่อนน้อม ถ่อมตน  บุคลิกภาพ  รวมเรียกว่านิสัย   หากปฏิบัติจนแสดงออกนอกหน้าด้วยจะเรียกอีกแบบ   ด้วยสิ่งแวดล้อมที่ต่างคน ต่างโตมาในสถานะการณ์ที่แตกต่างกัน   ย่อมแตกต่างแน่นนอนครับ

ผมเห็นด้วยแบบป๋าแจ๊ค  คือการพูดคุยเบื้องต้น   สนใจคนไหนก็ PM หากันถึงรายละเอียดอื่นๆต่อไป  ครับ

ที่จริงแล้ว...ก็มีชื่อ ที่อยู่...ในหน้าลงทะเบียนกันทุกท่านสมาชิกที่ลงทะเบียนกันไว้แล้วนะคัพ...
เวลาเจอ...ผมก็จะจำ No. แล้วก็มาเปิดดู...ว่าเพื่อนที่เจอเป็นใครอ่ะคัพ...
ถ้าลงละเอียดไป...ผมว่า อันตรายนะคัพ...เพราะที่นี่นอกจากพวกเราแล้ว...มิจฉาชีพ มันก็เข้ามาดูได้นะคัพ...

ปล....ปิด ปิดไว้หน่อยก็ดีนะคัพ...เพื่อมีบ้านเล็ก...บ้านน้อย...บ้านใหญ่จะได้ตามไม่ถูกงัยจร้า...

ป๋าต้นเริ่มคิดจะมีบ้านเล็กบ้านน้อยแล้วหรือครับ ไวจังน้าาาาาาาาาาาา เพิ่งมีบ้านใหญ่ไม่กี่เดือนเองนิ  bad smile bad smile bad smile bad smile

พอมีบ้านใหญ่   ก็เริ่มมองหาบ้านเล็กๆ ล้อมรอบ  ผุดขึ้น  ตรงนั้น  ตรงนี้   แบบรีสอร์ทหรอป๋าตาม  " ผมเรียก ฮาเล็ม "  vb  vb

แอบมาแซวป๋าต้น หน่อย
Dragon
Hero Member

like: 113

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:29:15 pm »

อยากให้สมาชิกตั้งชื่อเป็นไทยๆด้วยครับจะได้เรียกชื่อง่าย...เห็นที่ไหนก็ทักได้.....ผมชื่อ ดิษฐ์   บุรีรัมย์   ตัวแรกบอกชื่อเล่น   ตัวที่ 2 บอกจังหวัด...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2012, 12:34:09 pm โดย ดิษฐ์ บุรีรัมย์ » บันทึกการเข้า
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:47:58 pm »

ผมเห็นด้วยกับ 3 ท่าน ครับ   ผมขอมองต่างมุม นะครับ  ผมคิดว่า ถ้าทำแบบนั้น มันจะเป็นการละเมิดสิทธิและความเป็นส่วนตัวเล็กๆ นะครับ คุยกันถูกคอ ชอบใจกัน ก็ใช้ PM  ถามกันดีกว่าครับ ดีที่สุดในเวลานี้ครับ  ถ้าจะทำเพิ่มจากนี้  ผมขอให้โชว์ อายุ ที่หน้า  IDต่อจาก เพศ  สักนิด จะขอบคุณมากๆ

เพราะการคุยกันมันจะได้เกิด ความอ่อนน้อม ถ่อมตน ซึ่งเป็นนิสัยของพวกเราคนไทย ที่มีมาช้านานครับ  ลองพิจารณาดูนะครับ  สาธุ

ป๋าปุ่นกลัวว่าจะหลงแล้วใช่ป่ะ 555    เผื่ออาการหลงเกิดขึ้นดูอายุแล้วก็จะเข้าใจ อิ อิ

**ความอ่อนน้อม ถ่อมตน  บุคลิกภาพ  รวมเรียกว่านิสัย   หากปฏิบัติจนแสดงออกนอกหน้าด้วยจะเรียกอีกแบบ   ด้วยสิ่งแวดล้อมที่ต่างคน ต่างโตมาในสถานะการณ์ที่แตกต่างกัน   ย่อมแตกต่างแน่นนอนครับ

เรียกว่า สตอ..รึเปล่า ป๋า

ป๋านะ รู้ทันอีกนะ ว่าผมหลง เดี๋ยวผมจะหลงไปหาป๋านะ เอาของแจก นั่นแหละเป็นท่านแรก
MR.PHON
ฝันไห้ไกลไปไห้ถึง
Jr. Member
**

like: 9

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 03:31:33 pm »

good like like like ตามป๋าชาติอีกคนครับ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 04:10:34 pm »

ผมเห็นว่าน่าจะมีทำเนียบแค่
ชื่อ    ID
เลขที่ ID
สีรถน้องปา
อำเภอ
จังหวัด
ก็น่าจะพอครับ ส่วนที่เหลือ PM ถามไถ่กันเองแล้วบันทึกไว้เองครับ..

ผมเห็นด้วยกับป๋าอีก 1 เสียงครับ... Smiley Smiley Smiley

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
boonyasak
Newbie
*

like: 1

Boonyasak petchnil

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 02:11:57 pm »

เห็นด้วยมาก ๆ  ครับ   ปา 1566 ปราจีน ครับ
***KRAN***
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 04:55:23 pm »

เห็นด้วยจริงcrying
ritranger
Newbie
*

like: 4

ritranger

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 05:36:26 pm »

ผม rit ranger  ID 2287   พัฒนานิคม  ลพบุรีครับผม

ritranger แรงใจไม่มีวันหมด
pom726
Newbie
*

like: 2

Pajero sport

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 03:29:54 pm »

เช่นกันครับ 2321 ปาขาว  hi

ขอบคุณครับ
Joewitawat (โจ๊ะ) บางบ่อ
Jr. Member
**

like: 8

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 07:34:01 pm »

เห็นด้วยครับ  2451
Numfon_za
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 11:00:52 am »

good good good หวัดดีค่ะ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์