Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 22   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ---ภาพงานครบรอบ1ปีpajerosport-thailand @ ชะอำ (ภาพวีดีโออยู่หน้าแรก)  (อ่าน 46153 ครั้ง)
jamis (ป๊อบ)
Jr. Member
**

like: 10

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 11:46:37 pm »

ป๋าเก็ก เนียนเลย...
ได้ข่าวว่ารางวัลที่ได้ไป ไม่ได้ใช้ ผมขอ นะครับ...

Smiley

ป๋าเก็กได้อะไรไปเนี่ย  มาเฉลยหน่อย  ยอดเยี่ยม
พรมกระดุมGradeA จากปาใต้ครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

อ๋อ....จำได้แล้ว ป๋าชูให้ผมดูตอนที่รื้อไฟ ตอนงานเลิก  yes!!
noung111
Jr. Member
**

like: 2

3.2 GT 4WD

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 12:54:25 am »

ป๋าบอย  ขาดภาพ"วงเล่า "
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 06:39:16 am »

ไปถ่ายกันมาตอนไหนเนี่ย   extreme sexy girl
น่านซิ ไม่เห็นรู้เลย อิอิ
ยืนดูอยู่ตั้งนานกำลังจะเดินไปต่อคิวจากป๋าเก็กซักหน่อย...เสียงโทรศัพท์ดังจากในกระเป๋า...(เสียง ผบ.ผมโทรมา)ฮัลโหลเธออยู่ในเนี่ย..อยู่ชายหาดจร้า....(ผบ.)ทำไรอยู่น่ะ...เดินเล่นจร้าแล้วเธออยู่ไหนนี่...(ผบ.)อยู่ข้างหลังเธอนี่ล่ะหันมาดูสิ........เหอะๆมาตอนไหนเนี่ยเกือบไปล่ะ..เลยอดเลยตรู
haha haha haha Wink Wink Wink
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 07:14:24 am »

อลังการจริงๆ มีโอกาศคราวหน้า

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 07:20:08 am »

อลังการจริงๆ มีโอกาศคราวหน้า

เห็นนางแบบแล้วคิดถึงป๋าขึ้นมาตะงิดๆเลยอะ  Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 07:44:40 am »

งานนี้แอบเสียใจอยู่ 1 อย่าง   Sad Sad Sad Sad คือว่าาาาาาาา

ออกจากบ้าน  Charge batt  มือถือ / กล้องเล็ก  / กล้องใหญ่  เต็มทุกอย่าง    เพื่อจะได้ตามเรียนรู้และเดินตามแก๊งค์ถ่ายรูป   (ไม่หยิบเอามาถ่ายเพื่อนๆเลยสักรูป Undecided)
วางแผนกับป๋าอ๊อด  ว่างานนี้จะไม่รับงานDIYใดๆ  พอมาถึงงานก็อดช่วยเหลือไม่ได้   ทั้งป๋าป๊อบ  ป๋าอ๊อด  ผม  กับเพื่อนสมาชิกที่ถืออุปกรณ์กันที่เตรียมมาอยู่ในมือ
บางท่านมาจากภูเก็ต  โคราช  นครสวรรค์  ราชรี.....    เลยยินดีช่วยเหลือเต็มที่   

**ขณะที่กำลังตัดต่อสายไฟ  อยู่นั้นก็ได้ยินเสียง    ....ป๋า...ป๋า...ไปชายหาด.......ป๋า...ป๋า......โอ้โห่...โอ้หาาาา    พวกผมเร่งกันแถบคัตเตอร์บาดนิ้ว (นึกในใจ...ทำไมมาจัดช่วงนี้ฟ่ะ extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl)

สุดท้ายต้องยอมปล่อย batt หมดค่ากล้อง  ไม่ได้ถ่ายอะไรเลย55555   Cry Cry Cry Cry

**ครั้งหน้า   ป๋าแซบ(racing)   ป๋าปุ่น   ป๋านัน  ป๋าบาว  ป๋าป๋าJoe   ต้องแชร์กัน   หานางแบบมาชดชเยคืนพวกผมสัก  32 GB นะครับ 

-------ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกและทีมงาน Pajero Sport Thailand ททุกท่านมากๆนะครับ  ที่สร้างสรรค์งานดีๆแบบนี้ขึ้นมา --------------------
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 08:14:58 am »

งานนี้แอบเสียใจอยู่ 1 อย่าง   Sad Sad Sad Sad คือว่าาาาาาาา

ออกจากบ้าน  Charge batt  มือถือ / กล้องเล็ก  / กล้องใหญ่  เต็มทุกอย่าง    เพื่อจะได้ตามเรียนรู้และเดินตามแก๊งค์ถ่ายรูป   (ไม่หยิบเอามาถ่ายเพื่อนๆเลยสักรูป Undecided)
วางแผนกับป๋าอ๊อด  ว่างานนี้จะไม่รับงานDIYใดๆ  พอมาถึงงานก็อดช่วยเหลือไม่ได้   ทั้งป๋าป๊อบ  ป๋าอ๊อด  ผม  กับเพื่อนสมาชิกที่ถืออุปกรณ์กันที่เตรียมมาอยู่ในมือ
บางท่านมาจากภูเก็ต  โคราช  นครสวรรค์  ราชรี.....    เลยยินดีช่วยเหลือเต็มที่   

**ขณะที่กำลังตัดต่อสายไฟ  อยู่นั้นก็ได้ยินเสียง    ....ป๋า...ป๋า...ไปชายหาด.......ป๋า...ป๋า......โอ้โห่...โอ้หาาาา    พวกผมเร่งกันแถบคัตเตอร์บาดนิ้ว (นึกในใจ...ทำไมมาจัดช่วงนี้ฟ่ะ extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl)

สุดท้ายต้องยอมปล่อย batt หมดค่ากล้อง  ไม่ได้ถ่ายอะไรเลย55555   Cry Cry Cry Cry

**ครั้งหน้า   ป๋าแซบ(racing)   ป๋าปุ่น   ป๋านัน  ป๋าบาว  ป๋าป๋าJoe   ต้องแชร์กัน   หานางแบบมาชดชเยคืนพวกผมสัก  32 GB นะครับ 

-------ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกและทีมงาน Pajero Sport Thailand ททุกท่านมากๆนะครับ  ที่สร้างสรรค์งานดีๆแบบนี้ขึ้นมา --------------------
ผมช่วยไปแล้ว20พอไหม?

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 08:20:32 am »

ผมช่วยไปแล้ว20พอไหม?

ถ้าเป็นแถวคาเฟ่นะป๋า  20บาทนั้น  ได้ทั้งจับทั้งคลำเลยน่ะ haha

ว่าแต่สงสัยติดอยู่ในถุง ป๋าอ๊อดแล้ว   อดเลย  Sad Sad Sad
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 08:29:45 am »

หวัดดีป๋าทุกท่าน และ วมต.รูปหล่อ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพและความรู้สึกดีๆครับ คราวหน้าจัดอีกไปอีกครับ ว่าแต่ไปถ่ายรูปที่หาดกันตอนใหนอะ Sad Cry มะมีครายบอกเยย คราวหน้าย้ายไปเกาะป๋าวิน กะป๋าเก็กดีก่า
ton-pjrsp-1
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 08:58:25 am »

น่าสงสารป๋าๆที่ไม่ได้ไปถ่ายรูปน้องนางแบบจัง ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:09:40 am »

ไปถ่ายกันมาตอนไหนเนี่ย   extreme sexy girl
น่านซิ ไม่เห็นรู้เลย อิอิ
ยืนดูอยู่ตั้งนานกำลังจะเดินไปต่อคิวจากป๋าเก็กซักหน่อย...เสียงโทรศัพท์ดังจากในกระเป๋า...(เสียง ผบ.ผมโทรมา)ฮัลโหลเธออยู่ในเนี่ย..อยู่ชายหาดจร้า....(ผบ.)ทำไรอยู่น่ะ...เดินเล่นจร้าแล้วเธออยู่ไหนนี่...(ผบ.)อยู่ข้างหลังเธอนี่ล่ะหันมาดูสิ........เหอะๆมาตอนไหนเนี่ยเกือบไปล่ะ..เลยอดเลยตรู
yes!! yes!! yes!! ยังดีนะป๋าชาติโทรก่อน น่าจะรอให้ถ่ายแล้วค่อยโทร  Undecided Undecided Undecided

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
tn-auto
merchant
Jr. Member
*

like: 14

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 09:35:30 am »

บรรยากาศน่าสนุกมากค่ะ ดีใจอย่างยิ่งที่เห็นมิตรภาพดี ๆ ที่จริงใจที่นี่ค่ะ  ยอดเยี่ยม
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:08:36 am »

มีหลงอีกนิดนึงครับ

หอยชักตีน จากน้องตี้และปาปักษืใต้ครับ

กิจกรรมของเด็กๆ ครับ

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:39:37 am »

OK OK """" ป๋าๆ ... หนุ่มๆ สาวๆ .... รูปผมถ่ายมาเยอะ มักๆ ... แต่ถึงกระนั้นก็ตาม...

มันจะซ้ำๆ กันบ้างไม่ว่ากันนะคร๊าาาบ... อีกอย่าง หากผมถ่ายใครไม่สวย... ก็ต้องขออภัย... ใครไม่หล่อ... ก็อย่าไปคิดมาก..อิอิ....

และอีกหลายๆ ท่าน ที่ผมอาจเก็บไม่ทั่วถึง...ต้องขออภัยมาไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ....

ก่อนอื่น... เอาตั้งแต่ จุดนัดพบแรก ไปยังร้านอาหารนะครับ..... เห่อๆ ปาไป เป็น 100 รูปแล้วครับ...  Smiley Smiley

เริ่มกันแต่เช้า จัดระเบียบลงทะเบียน..พร้อมเดินทาง...ที่ โรงเบียร์ ฮอลแลนด์..พระราม2

รถตัวโชว์ ของ Alpine / UDC

สอนการใช้ ว.แดงก่อนเดินทาง...

และสีสัน...เล็กๆ น้อยๆ

พร้อมเดินทางกันหละนะ .... ภาพหมู่...

เตรียมขึ้นรถ...

TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:45:55 am »

ป๋าวินมาแว้วววววววว

ดูกันให้จุใจกับภาพกิจกรรม

ภาพขบวนเบื้องหน้า

หลังก็หล่อ

จอดเก็บภาพ (ต้องขออภัยขบวนมันยาวเกินเลนส์ที่จะเก็บภาพได้หมด)

ออกไปถ่ายไม่ได้อ่ะ

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 22   ขึ้นบน
  พิมพ์