Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพอีกมุม งาน pre meeting ซิ่งสายฟ้า ร้านน้าปิงชลบุรี มาให้ชมครับ  (อ่าน 30287 ครั้ง)
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:03:54 pm »

ทำไมเสียงเขกมันดังจังตอนกดคันเร่ง Angry Angry Angry
มีดังเป็นช่วงสั้นๆๆครับ ของผมไม่ตั้งใจฟังดีๆๆจะไม่ได้ยิน เพราะเสียงท่อกลบหมด แนะนำใส่ท่ออีกใบนึงครับ เสียงจะหาย haha haha
ท่อใส่นานแล้วครับ แต่มันเขกอยู่ช่วงหนึ่งเวลาเรากดคันเร่งแรงๆใช่ไหมครับ ของป๋าก็เป็นใช่ไหม งั้นผมก็จะได้สบายใจ Cool Cool
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:04:26 pm »

สวัสดีครับเมื่อวานได้เจอป๋าๆ หลายท่านเลยยินดีมากครับ
ช่ายเหมือนกันเลย Cheesy
คราวที่แล้วอยู่ถึงเที่ยงคืน กลับถึงบ้านตีหนึ่ง(พัทยาเหนือ)เข้าบ้านไม่ได้ เกือบได้นอนในรถแล้ว Cheesy คราวนี้เลยกลับเร็วหน่อยเอาใจผบ.ที่เคารพรักครับ สาธุ สาธุ

ป๋ากิตติอาทิตย์หน้าว่างมั้ยครับจะชวนไปดูเบรคตัวใหม่ที่ผมกำลังเล็งเอาไว้ครับ

ช่วงไหนครับ ผมอยู่ ประเวศ สวนหลวง ใกล้แค่ไม้บรรทัด

ดูที่ไหน ป๋า เผื่อ ว่าง จะได้ไปดู..เฉยๆ ด้วย

แถวศรีนครินทร์ครับป๋าโต้ง ผบ.อนุมัติแล้ว(แต่จริงๆแล้วมันเงินผมนะ) Cry

ติดกับโรงพยาบาลสมิติเวชครับ Tsmotorsport ครับผม

ได้ผลแล้วบอกด้วยนะครับพี่เอ๋

รับทราบครับผม แล้วเอ็มไม่สนใจบ้างหรือครับ ได้ข่าวมาว่าหาข้อมูลอยู่นี่นา สายข่าวคนนั้นเค้าชื่อป๋าเติ้ล Smiley

Cheesy Cheesy Cheesy
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:05:24 pm »

ทำไมเสียงเขกมันดังจังตอนกดคันเร่ง Angry Angry Angry

ธรรมดาครับ  ดันราง เสียงเขก ก็จะมีบ้างไม่ใช่เขกหลอก ปั้มมันทำงาน เพิ่มขึ้น
มันตกใจครับไม่เคยได้ยิน มันเป็นอย่างนี้นี่เอง เดี๋ยวจะต้องลองถอดขับซิมันจะเป็นยังไง Sad Sad Sad Sad
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:30:05 pm »

มีดังเป็นช่วงสั้นๆๆครับ ของผมไม่ตั้งใจฟังดีๆๆจะไม่ได้ยิน เพราะเสียงท่อกลบหมด แนะนำใส่ท่ออีกใบนึงครับ เสียงจะหาย haha haha
ท่อใส่นานแล้วครับ แต่มันเขกอยู่ช่วงหนึ่งเวลาเรากดคันเร่งแรงๆใช่ไหมครับ ของป๋าก็เป็นใช่ไหม งั้นผมก็จะได้สบายใจ Cool Cool
ผมฟังออกตั้งแต่ลองแล้ว คุยกับปอน ว่าฟังได้ยิน ไม่เป็นปัญหาอะไรครับ เรื่องปกติ
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 09:20:14 pm »

ธรรมดาครับ  ดันราง เสียงเขก ก็จะมีบ้างไม่ใช่เขกหลอก ปั้มมันทำงาน เพิ่มขึ้น
มันตกใจครับไม่เคยได้ยิน มันเป็นอย่างนี้นี่เอง เดี๋ยวจะต้องลองถอดขับซิมันจะเป็นยังไง Sad Sad Sad Sad
ป๋าไม่ต้องตกใจครับมีบ้างพอเครื่องร้อนได้ก็เงียบแล้วครับ คราวนี้ละก็อยากจะเขกหัวตัวเองเลยครับว่าทำไมใส่กล่อง ช้าจัง อยากแรงมานานแล้ว

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 09:45:21 pm »

ป๋าเอ๋ท่าจะ GO HOW MUCH แล้ว
ได้ยินแค่ชื่อร้านก็ไม่น่าไว้วางใจแล้วครับ  grimace
แนวนี้คงแหกผมลำบาก หมดยุคผมแล้ว  Wink
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 07:57:05 am »

ป๋าเอ๋ท่าจะ GO HOW MUCH แล้ว
ได้ยินแค่ชื่อร้านก็ไม่น่าไว้วางใจแล้วครับ  grimace
แนวนี้คงแหกผมลำบาก หมดยุคผมแล้ว  Wink
แต่ก็แหกเยอะแล้วนะ.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 10:32:39 am »

ได้ ข่าว ว่า ป๋า โจ้ ได้ ท่อใหม่ ขับวันรอบบ้านสองรอบ ก่อนไปทำงาน อิอิ...   Cheesy Cheesy Cheesy
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 11:09:10 am »

ได้ ข่าว ว่า ป๋า โจ้ ได้ ท่อใหม่ ขับวันรอบบ้านสองรอบ ก่อนไปทำงาน อิอิ...   Cheesy Cheesy Cheesy

ได้ข่าวว่าป๋าวินนอกจากจะได้ยางเทพมาลงน้องปาแล้ว ยังมีของเทพๆอย่างอื่นมาอีกด้วย.....เอามาโชว์หน่อยคร้าาาาาาบ อยากเห็น อยากได้ยิน อยากสัมผัส อยากดม  Tongue Tongue Tongue

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 11:13:56 am »

ได้ข่าวว่าป๋าวินนอกจากจะได้ยางเทพมาลงน้องปาแล้ว ยังมีของเทพๆอย่างอื่นมาอีกด้วย.....เอามาโชว์หน่อยคร้าาาาาาบ อยากเห็น อยากได้ยิน อยากสัมผัส อยากดม  Tongue Tongue Tongue

ป๋าจะมาดมอะไรผม...   Wink Wink Wink

ผมอะ ชุดเล็กๆ .... กะว่า จะไม่เดินผ่านไปผ่านมาแล้วนะ .... สวดยวด เดินไปเดินมา ไอ้นั้นก็ชอบ ไอ้นี้ ก็อยากได้...

เห่อๆ.... Cheesy Cheesy
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 11:18:26 am »

ป๋าจะมาดมอะไรผม...   Wink Wink Wink

ผมอะ ชุดเล็กๆ .... กะว่า จะไม่เดินผ่านไปผ่านมาแล้วนะ .... สวดยวด เดินไปเดินมา ไอ้นั้นก็ชอบ ไอ้นี้ ก็อยากได้...

เห่อๆ.... Cheesy Cheesy

มิน่าได้ข่าวว่าจัดเต็ม ได้ข่าวว่าเหลือแค่แม็กส้มที่ยังไม่ได้จัดมา  grimace grimace grimace

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 12:15:16 pm »

แล้วป๋ากิตติจะจัดกันชนแดงไหม อิอิ.......... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 12:35:34 pm »

เมื่อเทพ 2 องค์  ลงขัน  ร่วมกันแหก   ก้ได้สมใจกันไป    ถือว่าเป็นการเตรียมรถเพื่อเดินทาง  ไปชะอำกันเลยทีเดียวเชียว

แต่รบกวนให้ป๋าวิน  ออกเดินทางไปก่อนสัก  30 นาที    เพราะป๋าโจ้ เขามีท้ายกลม  เขี่ยเบาๆก็ได้ยินเสียงเบาะคลอนนิดๆแล้ว   อิ  อิ
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 01:23:49 pm »

อยากเปลี่ยนสีสปริง ทำไงดี  haha haha
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 01:41:33 pm »

เมื่อเทพ 2 องค์  ลงขัน  ร่วมกันแหก   ก้ได้สมใจกันไป    ถือว่าเป็นการเตรียมรถเพื่อเดินทาง  ไปชะอำกันเลยทีเดียวเชียว

แต่รบกวนให้ป๋าวิน  ออกเดินทางไปก่อนสัก  30 นาที    เพราะป๋าโจ้ เขามีท้ายกลม  เขี่ยเบาๆก็ได้ยินเสียงเบาะคลอนนิดๆแล้ว   อิ  อิ

นั้น ซิ..ต้องออกไวหน่อย เพราะ ป๋าโจ้ แค่เอารองเท้าแตะ วางพาดไว้ ..ผมก็ตามไม่ทันแล้ว
ถึงขนาดต้องเขี่ย ลงอะนะ ผมถึงตามทัน ...  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์