Languages

ใครใส่รองเท้า ขอบ 20 มาโชว์ความสวยกันหน่อยครับ......เพื่อเป้นแนวทางหน่อยครับ

(1/34) > >>

paparazzi_aum:
ตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจครับ....เลยอยากเห็นแบบสวยๆๆ....เผื่อจะเป็นแนวทางของมือใหม่ 55+

ใส่แม็กยี่ห้ออะไร....

ยางขนาดเท่าไร....

ยังไงช่วยมือใหม่ด้วยนะครับ...... สาธุ  good   ยอดเยี่ยม

sexercise:
มาเชียร์เฉยๆๆครับ จัดเลยครับ ไปที่ร้าน ให้เค้าเอามาเทียบเลย ว่าป๋าชอบแบบใหน ยางก็265-50-20 ขอปลอกกันสั่น(hub ring)4ตัว ด้วยนะครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Na ratchada:
เคย 20 ครับ   265/50R20   มาครั้งหนึ่ง

แล้วก็มา 20 อีกครั้ง  275/55R 20   เพราะสวยงามจับใจ  สบายก้น ครับ

mo@chiangmai:

สาธุ สาธุ สาธุ

ปุ่น-ภูเก็ต:
เอาซะหน่อย     LENSO RT 7/โยโก / 285 / 50 /20  

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป