Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การจอดรถที่เป็นระเบียบโดยที่ไม่ได้นัดหมาย  (อ่าน 11026 ครั้ง)
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:42:53 pm »

K5555 พอดีกำลังลุ้นว่าวันนี้จะรวยหรือจน กับเพื่อนตำรวจอยู่ครับ ก็เลยไม่ได้อธิบายต่อ  เรื่องมันมีอยู่ว่าพอดีผู้การจวกเรื่องจอดรถไม่เป็นระเบียบ ตื่นเช้ามาทำงานทุกคนจอดแบบเดียวกันแบ้ะ ก็เลยดูสวยงามเป็นระเบียบครับ ก็เลยจะบอกว่าคนเราต้องให้ว่าหรือด่าถึงจะทำตาม  จบข่าวครับ 
ปล.ใครอยู่ที่หนองคายแวะมาทักทายกันได้ครับ ผมอยู่ ภ.จว.หนองคาย ครับ  ที่นี้ไม่มีระเบิดและปืน HK มีแต่มิตรภาพและตำรวจดีๆครับ

hi hi hi
ว่าจะไปเที่ยวหนองคาย และลาวสักรอบถ้ามีโอกาส
ถ้าไปแล้วจะไปมอบตัวนะครับ ป๋าหนึ่ง  Cheesy
มานะครับป๋าแจ็ค  สาวๆสวยมาก บรรยากาศก็ดี รับรองมาแล้วไม่อยากกลับกรุงเทพ  ยิ่งข้ามไปฝั่งนู้น มีแต่ขาวๆ  haha

น่าสน  Cheesy

I PAJEROSPORT
THAILAND
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:48:44 pm »

K5555 พอดีกำลังลุ้นว่าวันนี้จะรวยหรือจน กับเพื่อนตำรวจอยู่ครับ ก็เลยไม่ได้อธิบายต่อ  เรื่องมันมีอยู่ว่าพอดีผู้การจวกเรื่องจอดรถไม่เป็นระเบียบ ตื่นเช้ามาทำงานทุกคนจอดแบบเดียวกันแบ้ะ ก็เลยดูสวยงามเป็นระเบียบครับ ก็เลยจะบอกว่าคนเราต้องให้ว่าหรือด่าถึงจะทำตาม  จบข่าวครับ 
ปล.ใครอยู่ที่หนองคายแวะมาทักทายกันได้ครับ ผมอยู่ ภ.จว.หนองคาย ครับ  ที่นี้ไม่มีระเบิดและปืน HK มีแต่มิตรภาพและตำรวจดีๆครับ

hi hi hi
ว่าจะไปเที่ยวหนองคาย และลาวสักรอบถ้ามีโอกาส
ถ้าไปแล้วจะไปมอบตัวนะครับ ป๋าหนึ่ง  Cheesy
มานะครับป๋าแจ็ค  สาวๆสวยมาก บรรยากาศก็ดี รับรองมาแล้วไม่อยากกลับกรุงเทพ  ยิ่งข้ามไปฝั่งนู้น มีแต่ขาวๆ  haha

จัดทริปๆๆ  Tongue Tongue Tongue
nithirut
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:55:05 pm »

hi hi hi

จัดทริปๆๆ  Tongue Tongue Tongue
like like like
getphone
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 04:21:00 pm »

มันเป็นนิสัยของตำรวจครับ เวลาจอดรถต้องหันหัวออก สาเหตุที่ต้องหันหัวออกเพราะว่า เวลามีเหตุจะได้ออกได้ทันท่วงที ไม่ใช่มีเหตุต้องมาเสียเวลาถอยรถ หันหัวมองซ้ย มองขวา มันไม่ทันกินครับ 55555

เป็นหลักความปลอดภัยด้วยครับป๋า บ. ผมใครจอดเอาหัวเข้า แผนกความปลอดภัยมาเยือนทันที
อย่างที่ว่าไว้ เผื่อเหตุฉุกเฉิน สามารถออกได้ทันท่วงทีครับ แม้กระทั่งเอาไว้หนี้เจ้าหนี้  Cheesy
อันนี้ถูกใจ ไม่หนีครับ ไม่มี ไม่จ่าย 555555
CHICKY
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 08:46:49 am »

Cheesy Cheesy
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 09:38:56 am »

Cheesy Cheesy Cheesy Wink Wink Wink

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
jimmy35
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 03, 2012, 11:18:44 am »

เดี๋ยวน้องเตรียม35 จะแวะไปทักทายนะครับพี่

PajeroSport MY12 4WD !!
Nikon D3100 ,Nikor 16-85vr ,Nikor 35/f1.8G ,Nikor 18-55
Olympus OMD EM-5 Olympus 12-50mm f/3.5-6.3 ,Olympus M.Zuiko 45 f/1.8
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์