Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: On time Delivery ก็มีนะ ...  (อ่าน 13414 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 04:22:35 pm »

ยินดีกับป๋าป่านด้วยครับ...ยังคงเหลือแต่ป๋าแจ๊ค...ให้กำลังใจครับป๋าแจ๊ค  red heart red heart red heart

ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจ  like like

แล้วของป๋าหละ ศูนย์ประจวบส่งมอบรถหรือยัง  Cheesy
สงสัยตอนนี้รุ่นแรกๆ เหลือป๋าแจ๊คเฝ้าบ้านคนเดี๊ยวแล้ว  ได้รถไวๆนะครับป๋าแจ๊ค

ยังจ้า.... มีอยู่ป๋าๆอยู่เป็นเพื่อนร่วมรุ่นอีกสองสามคนครับ
คาดคั้นเซลล์อาทิตย์หน้า... ไม่อยากอยู่เฝ้าบ้านรอปาแล้วววววว  Cry
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 05:02:25 pm »

ยินดีกับป๋าป่านด้วยครับ...ยังคงเหลือแต่ป๋าแจ๊ค...ให้กำลังใจครับป๋าแจ๊ค  red heart red heart red heart

ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจ  like like

แล้วของป๋าหละ ศูนย์ประจวบส่งมอบรถหรือยัง  Cheesy
สงสัยตอนนี้รุ่นแรกๆ เหลือป๋าแจ๊คเฝ้าบ้านคนเดี๊ยวแล้ว  ได้รถไวๆนะครับป๋าแจ๊ค

ยังจ้า.... มีอยู่ป๋าๆอยู่เป็นเพื่อนร่วมรุ่นอีกสองสามคนครับ
คาดคั้นเซลล์อาทิตย์หน้า... ไม่อยากอยู่เฝ้าบ้านรอปาแล้วววววว  Cry
เอาใจช่วยป๋าแจ็คครับ  หรือว่ารอเลข 888  ครับ   red heart red heart red heart
eakki
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 05:20:14 pm »

สงสัยป๋าเจอกระทู้พวงมาลัยมีเขว่ไหมครับ แต่ผมได้มาแล้วต้องสู้แล้ว ยังไงถ้ารักจริงขอให้ป๋าได้รถไวไว
pa srt
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 05:21:12 pm »

ยินดีด้วยครับ..
PJS_Chonburi
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 06:11:14 pm »

ยอดเยี่ยม lala   ยินดีด้วยครับ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:00:06 am »

ของผมไปรับน้องปามาแล้วคร๊าบป๋าแจ๊คเมื่อวันที่ 24/02/55 ก็ไม่ได้ตกแต่งอะไรมากมายครับแล้วจะ Up รูปมาให้ดูครับ...ขอบคุนครับ... Smiley Smiley Smiley

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:11:14 am »

ของผมไปรับน้องปามาแล้วคร๊าบป๋าแจ๊คเมื่อวันที่ 24/02/55 ก็ไม่ได้ตกแต่งอะไรมากมายครับแล้วจะ Up รูปมาให้ดูครับ...ขอบคุนครับ... Smiley Smiley Smiley

ยินดีด้วยนะครับ  hi hi hi good good good
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 02:30:29 pm »

ป๋าเเจ๊ครอเลข ๙๙๙ ตะหากค๊าบบบบ
ไหนๆก็เข้าเดือนที่สามเเล้ว จะได้เลขสวยๆไปด้วยเลย อิอิ

ขอบคุณป๋าๆ ทุกท่านนะครับ ที่เข้ามาร่วมเเสดงความยินดี
ไว้ถ้าเคลียร์ทุกอย่างเรียบร้อยเเล้วจะกลับมาอัพเดทความเป็นไปให้ทราบคร๊าบบบ

พอได้ข่าวเรื่องเจ้าปาปุ๊บ ก็มีข่าวเรื่องงานต่อ ทำให้ภารกิจรัดตัวไปกว่าเดิม ไม่ได้วนเวียนเข้ามาอย่างเคยๆ
รอลุ้นกับป๋าๆ ที่กำลังรออยู่นะครับ ส่วนป๋าๆที่ได้เเล้ว ไว้ถ้ามีโอกาส ผมจะขอติดสอยห้อยตามไปมีทติ้งด้วยเน้อออ

ถ้ามีข้อมูลอะไรอัพเดท เพื่อประโยชน์ของสมาชิก เเละเพื่อสังคม ก็จะพยายามมาเเชร์ (เเฉ) ให้ทราบกันครับ
เราจะได้ไม่ถูกเจ้าของผลิตภัณฑ์เค้าเอาเปรียบฝ่ายเดียว

สู้ๆ กันต่อไป เหล่า ปาเรนเจอร์ 55555

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
LEKJALEK
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 02:44:43 pm »

นึกว่าได้มาแล้วป๋าป่านเก็บตัว....ซุ่มแอบแต่งตัวหลบผบ.ที่บ้าน Roll Eyes

ซื้อรถแพง......กระเป๋าฉีก   ไม่มีความรู้เรื่องรถ....แต่มีความรู้ด้านกฎหมาย
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องกฎหมาย  วางแผนทางภาษี  ตรวจสอบบัญชีและทำบัญชี
เล็ก 0840930030
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 02:56:17 pm »

นึกว่าได้มาแล้วป๋าป่านเก็บตัว....ซุ่มแอบแต่งตัวหลบผบ.ที่บ้าน Roll Eyes
ยังครับป๋าเล็ก ไม่มีเวลา และสตางค์ไปซุ่มเเล้วอ่าาา T-T

รถเริ่มมา งานก็เข้ามาหนักเลยครับ ปกติว่างมากกกกก ลัลล้าได้เรื่อยๆ
เเต่พอเซลส์โทรมาบอกว่าจะได้รถเท่านั้นเเหละ เหมือนจะมีอะไรมาเเกล้งให้ไม่ได้ใช้เวลาอยู่กับเจ้าปาอ้วน
คนนั้น คนนี้ ติดต่อกันมา ตามงานกันใหญ่ ลูกค้าเปลี่ยนนู่นนี่  เเผนโครงการต้องมานั่งรีไวซ์กันใหม่ ...
มองเเง่ดีก็ลักกี้ทั้งสองด้านอ่ะครับ เผื่อมีทุนทรัพย์มาเสริมที่ยังขาดเหลือ 555

นี่ขนาดยังไม่มีเจ้าตัวเล็กเหมือนป๋าๆ นะครับเนี่ย ...
ถ้ามี ... ก็ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง ยิ่งเห็น ผบ. สูงสุดของป๋าเเจ๊คน่ารักเชียว ใจก็เริ่มอยากมีเเล้วเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ
รู้สึกว่ามีรถครอบครัวเเล้วนั่งกันสองคนมันจะเหงาเกินไป เลยอยากหาคนที่สามมานั่งด้วย ... ผมหมายถึงลูกนะครับป๋า ไม่ใช่ อนุ 555

แล้วป๋าเล็กเป็นไงบ้างครับผม เอาน้องปาไปลุยไหนบ้างเเล้ว

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 03:15:10 pm »

ยังครับป๋าเล็ก ไม่มีเวลา และสตางค์ไปซุ่มเเล้วอ่าาา T-T

รถเริ่มมา งานก็เข้ามาหนักเลยครับ ปกติว่างมากกกกก ลัลล้าได้เรื่อยๆ
เเต่พอเซลส์โทรมาบอกว่าจะได้รถเท่านั้นเเหละ เหมือนจะมีอะไรมาเเกล้งให้ไม่ได้ใช้เวลาอยู่กับเจ้าปาอ้วน
คนนั้น คนนี้ ติดต่อกันมา ตามงานกันใหญ่ ลูกค้าเปลี่ยนนู่นนี่  เเผนโครงการต้องมานั่งรีไวซ์กันใหม่ ...
มองเเง่ดีก็ลักกี้ทั้งสองด้านอ่ะครับ เผื่อมีทุนทรัพย์มาเสริมที่ยังขาดเหลือ 555

นี่ขนาดยังไม่มีเจ้าตัวเล็กเหมือนป๋าๆ นะครับเนี่ย ...
ถ้ามี ... ก็ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง ยิ่งเห็น ผบ. สูงสุดของป๋าเเจ๊คน่ารักเชียว ใจก็เริ่มอยากมีเเล้วเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ
รู้สึกว่ามีรถครอบครัวเเล้วนั่งกันสองคนมันจะเหงาเกินไป เลยอยากหาคนที่สามมานั่งด้วย ... ผมหมายถึงลูกนะครับป๋า ไม่ใช่ อนุ 555

แล้วป๋าเล็กเป็นไงบ้างครับผม เอาน้องปาไปลุยไหนบ้างเเล้ว
เป็นฤกษ์ที่ดี พออุปสรรคที่ยากๆลุล่วง ทีนี้อะไรก็ราบรื่นไปหมด อิอิ สู้ต่อไป ปาเรนเจอร์ชมพู เอ้ยสีน้ำเงิน  Wink Wink Wink อิอิ ขอให้ได้ทุนทรัพย์เสริมหล่อตั้งแต่หลังคายันรองเท้านะคร๊าพพพพ โชคดีๆๆครับบบ

0713 คืนถิ่น
PattySG80
Sr. Member

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 03:33:49 pm »

เป็นฤกษ์ที่ดี พออุปสรรคที่ยากๆลุล่วง ทีนี้อะไรก็ราบรื่นไปหมด อิอิ สู้ต่อไป ปาเรนเจอร์ชมพู เอ้ยสีน้ำเงิน  Wink Wink Wink อิอิ ขอให้ได้ทุนทรัพย์เสริมหล่อตั้งแต่หลังคายันรองเท้านะคร๊าพพพพ โชคดีๆๆครับบบ
สาธุ ขอบพระคุณครับป๋าสุนทร

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์