Languages

why...ทำไมต้องซื้อ pajero sport กันขอรับ

(1/92) > >>

pajerosportman:
สำหรับผม รัก ชอบ คลั่งใคล้ แบบ heart heart heart like like like

TEETAI:
ซื้อเพราะถูกและดีและคุ้มค่าคุ้มราคาครับ :D

Blacklancer:
ผมชอบ. . เป็นการส่วนตัว
เคยใช้ Lancer แล้ว Happy
ตอนจอง มันโฉมใหม่

ก็ชอบอะ ปัจจุบัน รักแล้ว
 heart heart heart

เพื่อนเยอะด้วย อิอิ แถมมาเป็นกระบุงเลย . .อิอิ

Tee_Kb:
รูปโฉม เห็นแล้วชอบ แถมได้เพื่อนเต็มเลย :D good

Nack_Nine:
เหตุเกิดจากตอนปีใหม่พาคุณภรรยากลับบ้านที่เชียงราย ด้วยเก๋งคันน้อย ขนของไปเยอะมากจนต้องเอาของมาใส่ไว้เบาะหลัง
คุณภรรยากับเจ้าตัวเล็กเลยนั่งได้แค่ครึ่งเดียว ส่วนเบาะหน้าลูกคนโตจองไปแล้ว...ก็บ่นๆๆๆๆๆๆๆ รถเล็ก นั่งไม่สบายเลย
การเดินทาง แวะพักบ้านผมที่พิษณุโลกก่อนหนึ่งคืน ตอนเช้าตื่นมาก็มุ่งหน้าสู่เชียงราย
  เหมือนเป็นพรหมลิขิต (เว่อร์ไปป่าว) ระหว่างการเดินทางเจอแต่ น้องปา เต็มไปหมด
ตั้งแต่ออกจากพิษณุโลกยันเชียงราย ขับรถ 7-8 ชั่วโมง เจอน้องปา ไปเกือบ 20 คัน ทั้งวิ่งสวนกัน และขับแซงผมไป

ภรรยาเริ่มเอ่ยวาจา : เธอๆ ปาเจโรสวยเนอะ......
ผม : เงียบ........
ภรรยา : ใช้คันนี้มากี่ปีแล้วละ
ผม : ยังเงียบต่อ.....
ภรรยา : เปลี่ยนรถเหอะ..ลูกสองคนแระ ไปไหนมาไหนรถแคบๆ นั่งลำบาก
ผม : อืมมมม เด๋วกลับกรุงเทพค่อยคุยกัน...

เหตุการณ์ผ่านไป หลังปีใหม่ มาสองอาทิตย์เห็นจะได้

ภรรยา : เรื่องรถว่าไงละ เอาไง เปลี่ยนเหอะ...
ผม : หาข้อมูลอยู่ (ก็เข้ามาหาในบ้านหลังนี้แระครับ อิอิ) เด๋วสิ้นเดือนไปจองละกัน

แล้วก็ได้มาจองน้องปานี่แหละะครับ...คำสั่ง ผบ.  crying

จบบริบูรณ์.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป