Languages
หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ขอแนะนำน้องไวท์ครับ น่ารักๆขาวๆจริงๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า  (อ่าน 16119 ครั้ง)
lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 12:35:28 am »

good good ยินดีด้วยครับป๋า น้องปาขาวสวยมากครับ อิจฉาป๋าจริงๆเลย จองตั้งแต่เมื่อไหร่ ศูนย์ไหน ของผมเพิ่งจองวันที่ 7 เดือนที่แล้วครับ รุ่นเดียวสีเดียวกับป๋าเลยครับ ล่าสุดเมื่อวานโทรไปที่โชว์รูม ผจก บอกว่ายังไม่มีความคืบหน้าเลย ผมล่ะแอบเซ็งครับ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 12:39:44 am »

good good ยินดีด้วยครับป๋า น้องปาขาวสวยมากครับ อิจฉาป๋าจริงๆเลย จองตั้งแต่เมื่อไหร่ ศูนย์ไหน ของผมเพิ่งจองวันที่ 7 เดือนที่แล้วครับ รุ่นเดียวสีเดียวกับป๋าเลยครับ ล่าสุดเมื่อวานโทรไปที่โชว์รูม ผจก บอกว่ายังไม่มีความคืบหน้าเลย ผมล่ะแอบเซ็งครับ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ผมจองตั้งแต่มอเตอร์เอ็กซ์โปร์ 12/12/54 ครับผม เกือบสองเดือน จองของมิตซูรุ่งเจริญครับผม ขอให้ได้รับรถเร็วๆนะครับ โทรตีสนิทเซลล์หน่อยครับ และคุยกันดีๆ อาจได้รับรถเร็วครับ

สู้ๆครับผม แต่ละคนฝ่าด่านมา นานๆกันทั้งนั้นนน ฮือๆๆ

I PAJEROSPORT
THAILAND
lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 12:53:55 am »

ผมจองตั้งแต่มอเตอร์เอ็กซ์โปร์ 12/12/54 ครับผม เกือบสองเดือน จองของมิตซูรุ่งเจริญครับผม ขอให้ได้รับรถเร็วๆนะครับ โทรตีสนิทเซลล์หน่อยครับ และคุยกันดีๆ อาจได้รับรถเร็วครับ

สู้ๆครับผม แต่ละคนฝ่าด่านมา นานๆกันทั้งนั้นนน ฮือๆๆ

สาธุ สาธุ ขอบคุณครับ แต่เซลล์ของผม ตั้งแต่วันจอง เงียบกริบครับ โทรหาครั้งเดียว ต้องโทรไปถามเองตลอดครับ ผมเริ่มจะเหนื่อยแล้ว กะว่าถ้าสิ้นเดือนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าก็จะหาเองครับ  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:02:21 am »

สาธุ สาธุ ขอบคุณครับ แต่เซลล์ของผม ตั้งแต่วันจอง เงียบกริบครับ โทรหาครั้งเดียว ต้องโทรไปถามเองตลอดครับ ผมเริ่มจะเหนื่อยแล้ว กะว่าถ้าสิ้นเดือนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าก็จะหาเองครับ  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

ทำใจครับ ของผมแรกๆผมโทรหาอาทิตย์ละครั้ง เริ่มคิดว่าไม่ได้แน่ละ แต่บอกวันรับรถสิ้นเดือนมกราคมชัวร์ ผมก็รอจนถึงวันนั้น และแล้วก็ไม่ได้ เลื่อนไปอีก แต่ก่อนหน้านั้นประมาณตั้งแต่วันที่ 20 มกราคม ผมก็ถามนี่จะถึงวันออกรถแล้วยังไม่ทราบอีกหรอว่าออกวันไหน

เซลล์ก็ตอบเรื่อยๆ ฮ่าๆ ผมเลยโทรแจ้งไปถามทุกวันเลยครับ ตอนนี้เลยซี้กับเซลล์เลย แต่วันนี้ไปตรวจรถ ยอมรับเลยครับเซลล์คนนี้ดีมากๆ ที่รถไม่ได้ ไม่ใช่เป็นเพราะเซลล์หรอกนะครับ แต่เป็นที่บริษัท ที่ไม่สามารถจัดหารถได้ครับ

เซลล์เค้าก็อยากได้เงินครับ ยิ่งขายได้เยอะ ยิ่งขายได้เร็ว ก็ได้รับเงินเร็วครับ ผมก็เห็นใจเค้านะ วันนี้ซื้อขนมไปฝากเลย เซลล์ก็ยิ้มและดูจริงใจดีครับ มีอะไรคุยกันบอกหมด

ดีใจครับที่มีวันนี้ 55 (ยังกะเขียนเรียงความ)  Cheesy

THAILAND
lovepajero
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:07:08 am »

ทำใจครับ ของผมแรกๆผมโทรหาอาทิตย์ละครั้ง เริ่มคิดว่าไม่ได้แน่ละ แต่บอกวันรับรถสิ้นเดือนมกราคมชัวร์ ผมก็รอจนถึงวันนั้น และแล้วก็ไม่ได้ เลื่อนไปอีก แต่ก่อนหน้านั้นประมาณตั้งแต่วันที่ 20 มกราคม ผมก็ถามนี่จะถึงวันออกรถแล้วยังไม่ทราบอีกหรอว่าออกวันไหน

เซลล์ก็ตอบเรื่อยๆ ฮ่าๆ ผมเลยโทรแจ้งไปถามทุกวันเลยครับ ตอนนี้เลยซี้กับเซลล์เลย แต่วันนี้ไปตรวจรถ ยอมรับเลยครับเซลล์คนนี้ดีมากๆ ที่รถไม่ได้ ไม่ใช่เป็นเพราะเซลล์หรอกนะครับ แต่เป็นที่บริษัท ที่ไม่สามารถจัดหารถได้ครับ

เซลล์เค้าก็อยากได้เงินครับ ยิ่งขายได้เยอะ ยิ่งขายได้เร็ว ก็ได้รับเงินเร็วครับ ผมก็เห็นใจเค้านะ วันนี้ซื้อขนมไปฝากเลย เซลล์ก็ยิ้มและดูจริงใจดีครับ มีอะไรคุยกันบอกหมด

ดีใจครับที่มีวันนี้ 55 (ยังกะเขียนเรียงความ)  Cheesy

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ผมคงต้องใช้วิธีเดียวกับป๋าแล้วล่ะครับ โทรให้มันทุกวันเลย 555++  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:15:37 am »

good good ยินดีด้วยครับป๋า น้องปาขาวสวยมากครับ อิจฉาป๋าจริงๆเลย จองตั้งแต่เมื่อไหร่ ศูนย์ไหน ของผมเพิ่งจองวันที่ 7 เดือนที่แล้วครับ รุ่นเดียวสีเดียวกับป๋าเลยครับ ล่าสุดเมื่อวานโทรไปที่โชว์รูม ผจก บอกว่ายังไม่มีความคืบหน้าเลย ผมล่ะแอบเซ็งครับ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

สาธุ สาธุ ขอบคุณครับ แต่เซลล์ของผม ตั้งแต่วันจอง เงียบกริบครับ โทรหาครั้งเดียว ต้องโทรไปถามเองตลอดครับ ผมเริ่มจะเหนื่อยแล้ว กะว่าถ้าสิ้นเดือนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าก็จะหาเองครับ  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

ดีใจครับที่มีวันนี้ 55 (ยังกะเขียนเรียงความ)  Cheesy

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ผมคงต้องใช้วิธีเดียวกับป๋าแล้วล่ะครับ โทรให้มันทุกวันเลย 555++  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

ครับผม แนะนำครับ แต่ว่าเซลล์ป๋าผู้หญิงผู้ชายนะ ของผมผู้หญิง  Cheesy

คุยก็แนะนำว่าให้ถามตรงๆเลยครับ ว่าติดปัญหาอะไรมั้ย ถ้าไม่บอกก็ถามเรื่อยๆเดี๋ยวเบื่อ ลำคาญก็บอกเอง 55

แต่ก็แนะนำให้ตีซี้ไว้้ครับ เอาความจริงใจเข้าแลก เข้าใจเขา เข้าใจเรา  ก็โอเคครับ Cheesy

ของผมผู้จัดการเซลล์ก็หามาให้ด้วยครับ เลยไหว้ขอบคุณเค้าไป เค้าบอกรถหายาก ไม่ค่อยมี เพราะผลิตไม่ทัน โอ๊ยมึน

THAILAND
white_pjs
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 01:52:25 am »

ดีใจด้วยครับ   ยอดเยี่ยม
อนุสรณ์ NO.540
Jr. Member
**

like: 1

ดีชั้วอยู่ที่ตัวเรา

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 05:47:15 am »

เซลบอกว่า ยาง 245/65 r17 ตอนนี้ขาดตลาดครับ เพราะปารับไปหมดแล้ว คาดว่าน่าจะเป็นกลุ่มลูกค้าที่รับรถในช่วง ก.พ.55 จะได้ยาง 245 ครับ แต่หลังจากนั้น MMTH น่าจะใช้ยาง 265/65 r17 ครับ
ดีใจด้วยครับ รอไม่นานเหมือนผม  รุ่น+สี เดียวกันครับ ของแถมพรมปูพื้น+เคลือบกันสนิมฯลฯเซลล์ผมมั่วเลย เป็นของแถมหมด  แต่ก็ไม่เป็นไรส่วนที่แถมจริงก็มี  มีความสุขกับการได้ขับเจ้าปาแล้ว สบาย สบายครับ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 06:07:57 am »

ยินดีด้วยครับ  Cheesy

MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 06:25:04 am »

แสดงความยินดีด้วยครับผม good good good

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:25:13 am »

ยินดีด้วยครับ... red heart red heart red heart

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 08:32:45 am »

ขอบคุณป๋าๆทุกๆท่านเลยครับ  สาธุ

รอมานานมาก ผมได้ยาง 245/65 อ่ะครับ ป๋าท่านอื่นๆได้ยางไซซ์นี้มั้ยครับ ปีที่ผลิต 04/12 ซิงๆเลย

ประกันได้ 5 ปี สำหรับป๋าที่จองก่อน สิ้นปี 54 อย่าลืมทวงถามเซลล์นะครับ เพราะผมถามคอนเฟิร์มมาอีกรอบแล้วครับ ได้ประกัน 5 ปีครับ

ส่วนพรมปูพื้น จะมาจากโรงงานนะครับ ศูนย์ไหนบอกแถม เซลล์โกหกครับ เพราะเซลล์ผมแจ้งมาละว่าโดนกันเยอะ

มันแถมมาเลยครับ ของผมอยู่ในรถยังไม่ได้แกะเลยย  Cheesy

ประกัน 5 ปีที่ว่า มีเอกสาร หรือหลักฐานประกอบ ไหมครับ...
หรือว่าแค่เซลล์บอก

เพราะผมไปตรวจเช็ค  1,000 โล (ศูนย์นวมินทร์) เค้าบอกไม่ได้ ได้แค่ 100,000 กม. ครับ

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 08:56:03 am »

ยินดีด้วยนะครับ เเหม สวยจริงๆๆๆๆๆ

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
เด็กชายจีดี
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:12:24 am »

ยินดีด้วยคร้าบบ ของผมก็ไกล้แล้วว   joob

อันนี้ ขับ 2 หรือ 4 ครับ

แล้ว สปอยเลอร์ หลัง หายไปไหนอะ หรือผมตาไม่ดี

1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:22:52 am »

ยินดีด้วยครับ red heart

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์