Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>>> ขอปิดการสั่งใน lot แรกก่อนคะ เสื้อ pajerosport-thailand  (อ่าน 127799 ครั้ง)
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:04:29 am »

เรียน เพื่อนสมาชิก...  

รายละเอียดในการสั่งซื้อ + การโอนเงิน ...รอหน่อยนะครับ...กำลังจัดระบบในการสั่งซื้ออยู่ครับ...เสื้อตัวอย่างจริงใกล้จะเสร็จแล้วครับ...เดี๊ยวเอามาโชว์ให้เพื่อนๆดูกันนะครับ...

อดใจรออีกนิดนะครับ...รับรอง" เท่ห์ "แน่นอนครับผม...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
TawanPhupha No.8
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Full Member

like: 8

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:08:34 am »

เรียน เพื่อนสมาชิก...  

รายละเอียดในการสั่งซื้อ + การโอนเงิน ...รอหน่อยนะครับ...กำลังจัดระบบในการสั่งซื้ออยู่ครับ...เสื้อตัวอย่างจริงใกล้จะเสร็จแล้วครับ...เดี๊ยวเอามาโชว์ให้เพื่อนๆดูกันนะครับ...

อดใจรออีกนิดนะครับ...รับรอง" เท่ห์ "แน่นอนครับผม...

รับทราบขอรับ like

ชีวิตคือการเดินทาง.....!!
https://www.facebook.com/ร้านกาแฟตะวันภูผาระยองฮิ-1535086323386526/timeline/?ref=bookmarks
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:11:06 am »

ดำส้ม สวยงาม คมเข้ม  good good good good
เปิดจองเมื่อไหร่ ขอจัดด้วยคนครับ

ปล. มีไซส์เด็กป่าวครับ
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:17:51 am »

อดใจรอนิดนะครับผม
ตอนนี้ทางคณะกรรมการกำลังดำเนินการ จัดระบบ ระเบียบ การสั่ง
พร้อมรายละเอียดต่างๆ อยู่ครับ หากเสร็จสมบูรณ์จะรีบดำเนินการ
เปิดรับการสั่งจองทันทีครับผม

ปล. อย่าใจร้อนรีบโอนเงินนะครับ เนื่องจากทาง Web จะเปิดบัญชีใหม่
       แยกการโอนจากค่า Sticker นะครับ

ได้หล่อ ได้สวย ได้เท่ ทุกๆ ท่านแน่นอนครับผม

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:24:46 am »

ตอนนี้ทางคณะกรรมการกำลังดำเนินการ จัดระบบ ระเบียบ การสั่ง
พร้อมรายละเอียดต่างๆ อยู่ครับ หากเสร็จสมบูรณ์จะรีบดำเนินการ

ปล. อย่าใจร้อนรีบโอนเงินนะครับ เนื่องจากทาง Web จะเปิดบัญชีใหม่
       แยกการโอนจากค่า Sticker นะครับ

ได้หล่อ ได้สวย ได้เท่ ทุกๆ ท่านแน่นอนครับผม
good good good good สาธุ สาธุ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:27:29 am »

good good good good สาธุ สาธุ สาธุ
like

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:35:56 am »

อิอิ รับทราบครับ วัยรุ่นใจร้อนไปนิด Smiley Smiley Smiley  พอดีป๋าๆทั้งหลายยังติดลมจากการรอจองน้องปา เลยต้องรีบ  big smile big smile ดูแล้ว Confirmว่าได้เร็วกว่าจองน้องปา แน่นอน  yes!! yes!! yes!! yes!! yes!!

0713 คืนถิ่น
Big boy
Founder
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 09:09:54 am »

อิอิ รับทราบครับ วัยรุ่นใจร้อนไปนิด Smiley Smiley Smiley  พอดีป๋าๆทั้งหลายยังติดลมจากการรอจองน้องปา เลยต้องรีบ  big smile big smile ดูแล้ว Confirmว่าได้เร็วกว่าจองน้องปา แน่นอน  yes!! yes!! yes!! yes!! yes!!

แน่นอนครับ เร็วกว่าแน่นอนครับผม

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 09:47:46 am »

ป๋าBig boy   ครับ ขออนุญาติสอบถามหน่อย  มี size เด็กน้อย สัก3-4 ขวบ ไหม อยากซื้อให้ลูกสาว ครับ  Cheesy

เปเป้ 578
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:15:02 am »

like like like like red heart

ร่วมเครือนาวี  จักยลปฐพีไพศาล
BAMBOO
Jr. Member
**

like: 38

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:25:10 am »

สวยๆๆๆ อยากได้ๆๆๆ คอยครับ อยากได้อย่างละ 3 ตัว เป็นทีม พ่อ แม่ ลูก มีขนาดที่ลูก 4-5 ขวบใส่ได้ด้วย จะดีมากเลยครับ คอยราคาและความพร้อมครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

winich47
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:32:30 am »

ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม   ยอดเยี่ยม  ค่อยๆสั่งกันน่ะครับ   red heart   red heart
Leopard
เย็นศิระเพราะพระบริบาล
Newbie
*

like: 2

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:40:58 am »

คอกลมถูกใจมากมาย รอสั่งคร๊าบบบ   ยอดเยี่ยม

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Big boy
Founder
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:03:15 am »

ขนาดเสื้อมาแล้วครับ ตามนี้เลย

A =  รอบอก
B =  ความยาว

ลองเอาไปวัดขนาดที่ใส่จริงกันได้เลยครับ แล้วจดจำไว้ พอเปิดให้สั่งจอง จะได้ไม่พลาดครับ
ถ้ามีความคืบหน้า จะรีบแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆ นะครับ ท่านสมาชิกทุกๆ ท่าน

ปล. ขอบคุณป๋าอุทัย (TEE TAI) ที่ช่วยประสานงานด้วยครับผม  สาธุ

Big boy
Founder
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:04:41 am »

ป๋าBig boy   ครับ ขออนุญาติสอบถามหน่อย  มี size เด็กน้อย สัก3-4 ขวบ ไหม อยากซื้อให้ลูกสาว ครับ  Cheesy

กำลังเจรจากับร้านที่ผลิตเสื้อให้เราอยู่ครับ
เสื้อลำลอง อาจจะทำได้ครับ แต่เสื้อ Polo คงไม่ไหวครับ (ต้นทุนสูงมากครับ)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 23   ขึ้นบน
  พิมพ์