Languages
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: $$$ อยากติด Scoop ฝากระโปรงทรง Imp. ###  (อ่าน 20320 ครั้ง)
wansasi (ปาฉลามวาฬ)
Newbie
*

like: 2

Love me Love my dog

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:15:52 pm »

ขอแชร์น่ะครับ เคยติดแบบหลอกอันเล็ก มีช่องให้ลมออกด้านท้าย
ติดไปประมาณครึ่งปี โดนลมตีพลาสติคแตก แล้วตอนเอาออกเทป 3M ติดแน่นมาก เอาออกยากครับ
ปัญหาที่ตามมาริ้วรอยจากฝุ่น กรวดก้อนเล็กๆ ที่เข้าไปสะสมอยู่ด้านในของสคูป

ถ้าจะติด ติดแบบเจาะไปเลยดีกว่าครับ ลมไม่อั้น แต่เสียมุมมองไปเยอะครับ  batman batman batman
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:38:17 pm »

ขอแชร์น่ะครับ เคยติดแบบหลอกอันเล็ก มีช่องให้ลมออกด้านท้าย
ติดไปประมาณครึ่งปี โดนลมตีพลาสติคแตก แล้วตอนเอาออกเทป 3M ติดแน่นมาก เอาออกยากครับ
ปัญหาที่ตามมาริ้วรอยจากฝุ่น กรวดก้อนเล็กๆ ที่เข้าไปสะสมอยู่ด้านในของสคูป

ถ้าจะติด ติดแบบเจาะไปเลยดีกว่าครับ ลมไม่อั้น แต่เสียมุมมองไปเยอะครับ  batman batman batman

สาธุ ขอบคุณมากครับป๋า ....

Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 09:20:34 pm »

พี่ตั้มกะผมทำจากที่เดียวกันค๊าบ ฮอทบิทส์ครับ

ถ้าจะติดหลอกไม่แนะนำครับ เจาะเลยดีกว่าครับ (ฝากระโปรงอันล๊ะไม่กี่บาทเองจร้า)

แต่ถ้าจะเอาแบบงามๆ ก็แบบเครฟร่า ช่องอีซูสุ นั่นก็สวยดีจร้า

ของอาคาน่า มีทั้ง 2 แบบนะครับ(อิม//อีซูสุ) แล้วแต่ชอบจร้า

6000 มั้งค๊าบป๋าค๊าบ

จุดคิดคือ...แปะหลอก เจาะช่องหลัง จะเกิดเสียง(เหมือนนกหวีดครับ)

เจาะยังไงน้ำก็เข้าครับ นอกจาก มีท่อต่อ ให้เลยตัวเครื่อง มุดลงด้านล่างไปเลยครับ

ส่วน น้ำโดนเครื่อง+ฝุ่นสกปรก...ถึงแม้เราไม่เจาะ วิ่งตอนฝนตก น้ำก็เข้าครับ

การเจาะรูต้องเยื้องถอยหลังครับ (หมดปัญหาแน่นอนจร้า)

สาธุ ขอบคุณมากครับป่าโจ้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรได้ครับ ....
อยากรู้ด้วย Tongue Tongue Tongue extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
ae77
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 10:03:02 pm »

ตอนนี้กำลังคุยกับทาง kinggy ว่าจะขอให้ทำแบบเจาะด้านท้ายเพื่อไล่ลมออกแทน แต่จะเป็นทรงคล้ายๆของวีโก้หรือฟรอจูน

ประมาณนี้ครับ

like เยี่้ยมไปเลยครับป๋ารอชมครับ

รอชมด้วยคนครับ
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:36:17 pm »

พี่ตั้มกะผมทำจากที่เดียวกันค๊าบ ฮอทบิทส์ครับ

ถ้าจะติดหลอกไม่แนะนำครับ เจาะเลยดีกว่าครับ (ฝากระโปรงอันล๊ะไม่กี่บาทเองจร้า)

แต่ถ้าจะเอาแบบงามๆ ก็แบบเครฟร่า ช่องอีซูสุ นั่นก็สวยดีจร้า

ของอาคาน่า มีทั้ง 2 แบบนะครับ(อิม//อีซูสุ) แล้วแต่ชอบจร้า

สาธุ ขอบคุณมากครับป่าโจ้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรได้ครับ ....
อยากรู้ด้วย Tongue Tongue Tongue extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
12000 บาทครับ red heart red heart red heart

ถ้าสคูปอิมก็ 6หรือ8พันพร้อมติดตั้งนี่ล่ะครับ(ผมใส่มานานแล้วจร้าลืมราคาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:56:34 pm โดย มังกรขาว ID.17 » บันทึกการเข้า

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
บุคคลทั่วไป
Newbie
*

พ่อน้อง น้ำปั่น กะ น้ำปิง

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:45:11 am »

แบบนี้ใช่ป่าวคับ เอาของวีโก้ มาติด  กาว 3 เอ็ม กะ ซิลิโคน  yes!!
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:54:36 am »

แบบนี้ใช่ป่าวคับ เอาของวีโก้ มาติด  กาว 3 เอ็ม กะ ซิลิโคน  yes!!

แบบนี้แหละครับผม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:01:02 pm »

ของผม แนบเนื้อหน่อยช่องเล็ก ใช้3M ครับ ติดมา จะครบ2ปีแล้ว ว่าจะเปลี่ยนสติ๊กเกอร์หุ้มซักทีเหมือนกัน (แต่กระโปรงผมหุ้มสติ๊กเกอร์ 3M ทั้งหมด )

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
khunphum
merchant
Jr. Member
*

like: 8

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:36:18 pm »

ชัดเลย แตเจ้าของสำนักบอกว่าไม่แนะนำให้นำมาติดกาว 3 เอ็มครับ เพราะถูกออกแบบมาให้รีดอากาศเข้ามากๆเพือให้อินเตอร์ของวีโก้และจูนได้อากาศเยอะๆใส่น้องปาถ้าไม่เจาะอาจบินใส่กระจกแตกได้
Pa_Man No.0061
Hero Member

like: 23

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:59:31 am »

เจาะแล้วติดจมูกค่าเสียหายเท่าไรครับ     Smiley    Smiley    Smiley    Smiley
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:08:25 pm »

เจาะแล้วติดจมูกค่าเสียหายเท่าไรครับ     Smiley    Smiley    Smiley    Smiley
6-8พันได้ครับ ผมไม่แน่ใจครับ แต่เครฟร่าแพงกว่าสีพื้นครับ

บุคคลทั่วไป
Newbie
*

พ่อน้อง น้ำปั่น กะ น้ำปิง

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 04:35:09 pm »

ชัดเลย แตเจ้าของสำนักบอกว่าไม่แนะนำให้นำมาติดกาว 3 เอ็มครับ เพราะถูกออกแบบมาให้รีดอากาศเข้ามากๆเพือให้อินเตอร์ของวีโก้และจูนได้อากาศเยอะๆใส่น้องปาถ้าไม่เจาะอาจบินใส่กระจกแตกได้

แปะกาว กะ ยิงซิลิโคนตรงแนวขอบอ่ะ ซัดมา 140 ยังไม่บินนะ อิอิ  ปีหน้าว่าจะเจาะฝา ให้เป่าเครื่องซักหน่อย  รอหาฝา มือ 2 เชียงกง ก่อน  yes!!
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 05:59:43 pm »

red heart red heart red heartส่วนอันนี้เจาะจริงครับ ถ้าไม่คิดมาก ฝาติดรถเจาะได้เลยครับ

ถ้าจะเปลี่ยนรถ ก็มีหลายวิธีในการคืนสภาพเดิมครับ เช่น เปลี่ยนกันในกลุ่มที่ต้องการใส่ หรือซื้อฝาใหม่(ราคาไม่กี่บาทครับ)

...................ส่วนถ้าคิดมากก็ติดหลอกเท่ห์ๆ ไปก่อนก็ได้ครับ  สาธุ

feeza
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:15:34 pm »

red heart red heart red heartส่วนอันนี้เจาะจริงครับ ถ้าไม่คิดมาก ฝาติดรถเจาะได้เลยครับ

ถ้าจะเปลี่ยนรถ ก็มีหลายวิธีในการคืนสภาพเดิมครับ เช่น เปลี่ยนกันในกลุ่มที่ต้องการใส่ หรือซื้อฝาใหม่(ราคาไม่กี่บาทครับ)

...................ส่วนถ้าคิดมากก็ติดหลอกเท่ห์ๆ ไปก่อนก็ได้ครับ  สาธุ

รถป๋าสวยงาม มากๆๆๆๆๆ  ครับ  ทั้งโหด ทั้งดุ รอผบ.อนุมัติ  ผมว่าจะเอาน้องปาไปแต่งเบบป๋าบ้าวนะครับ

No. 512
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 09:26:32 pm »

รถป๋าสวยงาม มากๆๆๆๆๆ  ครับ  ทั้งโหด ทั้งดุ รอผบ.อนุมัติ  ผมว่าจะเอาน้องปาไปแต่งเบบป๋าบ้าวนะครับ
สาธุ สาธุ สาธุ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์