Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับแจ้งข่าวจากเซลที่แหลมฉบัง  (อ่าน 15754 ครั้ง)
PJS_Chonburi
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 12:30:30 pm »

ต้องไปรับที่โรงงานจริงๆครับช่วงนี้  ของผม เซล ก็ไปรับรถเองที่โรงงานเหมือนกันครับ  กว่าจะได้.....  สงสัยรถเทลเลอร์จะส่งไม่ทันจริงๆ   รับรถสัปดาห์หน้าครับ  ประมาณ อังคารพุธ (รอแต่งอีก)   lala
toffy
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 12:56:24 pm »

เซลโทรมาวันนี้ว่าจะไปรับเองเหมือนกันครับ

รออยู่.....
veeraa332000
Jr. Member
**

like: 7

PA ขาวมุก No.1001

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 12:49:52 am »

เออ...ก็ยังสงสัยอยู่เลยโทรคุยกับเซลล์ทีไร แกบอกตอนนี้อยู่แหลมฉบังตลอด(ไปทำไมบ่อยๆ)เพิ่งรู้ว่าไปเอารถนี่เอง นัดไว้ก.พ.แต่ไม่บอกวันแฮะ....
jeroman
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:03:34 pm »

เซล์ผมอยู่ข้างบ้านแท้ๆ ยังไม่กล้าบอกผมเลย  ผมต้องไปบอกเขาว่าชาวบ้านเขาไปเอากันเองแล้วนะ  (เนี่ยแหละซื้อกับคนกันเอง เค้าไม่ค่อยสนใจผมเลย รู้ก้อรู้อยู่ว่าผมขายคันเก่าไปแล้ว  น่าจะช่วยติดต่มให้ผมบ้าง นี่เงียบตลอด ผมต้องเดินไปถามที่บ้านเค้าตลอด แฟนก้อเริ่มไม่ประทับใจแล้วบอกทำไมจองนานจังคันเก่า จอง 2 อาทิตย์ก็มาแล้ว(ค่ายโตต้านะครับ)     ถ้าผมจะจองที่ใหม่ได้ไหมครับ ถ้ายังไม่สนใจผมอีก  ส่วนไฟแนนซ์ผมต้องโทรถามตลอด  ผ่านหรือไม่ผ่าน  ก้อไม่เคยแจ้ง  ซึ้งไฟแนนซ์ก้อเป็นญาติกับเซลล์แหละครับ   สงสัยจะกันเองกันมากไป   ตอนนี้ถ้าให้ผมไปขับเองที่แหลมฉบังผมก็ยอมลางานไปขับครับ  ขออภัยป๋าๆทุกท่านนะครับ แค่อยากระบายความรู้สึกของการซื้อรถแบบกันเองครับ กันเองกันมากไป   สาธุ สาธุ
Leopard
เย็นศิระเพราะพระบริบาล
Newbie
*

like: 2

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:24:52 pm »

เซล์ผมอยู่ข้างบ้านแท้ๆ ยังไม่กล้าบอกผมเลย  ผมต้องไปบอกเขาว่าชาวบ้านเขาไปเอากันเองแล้วนะ  (เนี่ยแหละซื้อกับคนกันเอง เค้าไม่ค่อยสนใจผมเลย รู้ก้อรู้อยู่ว่าผมขายคันเก่าไปแล้ว  น่าจะช่วยติดต่มให้ผมบ้าง นี่เงียบตลอด ผมต้องเดินไปถามที่บ้านเค้าตลอด แฟนก้อเริ่มไม่ประทับใจแล้วบอกทำไมจองนานจังคันเก่า จอง 2 อาทิตย์ก็มาแล้ว(ค่ายโตต้านะครับ)     ถ้าผมจะจองที่ใหม่ได้ไหมครับ ถ้ายังไม่สนใจผมอีก  ส่วนไฟแนนซ์ผมต้องโทรถามตลอด  ผ่านหรือไม่ผ่าน  ก้อไม่เคยแจ้ง  ซึ้งไฟแนนซ์ก้อเป็นญาติกับเซลล์แหละครับ   สงสัยจะกันเองกันมากไป   ตอนนี้ถ้าให้ผมไปขับเองที่แหลมฉบังผมก็ยอมลางานไปขับครับ  ขออภัยป๋าๆทุกท่านนะครับ แค่อยากระบายความรู้สึกของการซื้อรถแบบกันเองครับ กันเองกันมากไป   สาธุ สาธุ

พวกเราในนี้ก็หัวอกเดียวกับป๋า jeroman เหมือนกันครับ ผมคนหนึ่งละ ที่ยังไม่รู้อนาคต ขายรถคันเก่าไปแล้ว คุยกับ sale ล่าสุดทราบแค่ว่าได้รถภายในเดือนก.พ.แน่นอนแต่ยังระบุวันไม่ได้ เป็นกำลังใจให้ครับ   lala

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
K.T.P.at PA
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 05:36:59 pm »

ถ้าเป็นแบบนี้ mmth มันแย่มาก ขาดความรับผิดชอบ ถือว่ารถตัวเองได้ขายก็นึกจะทำอะไรก็ทำ ห่วยมาก ทนไม่ได้ ทนไม่ได้

pomsamui
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 12:59:07 pm »

ถ้าจองตอนนี้อีกกี่วันจะได้รถ
เปเป้ 578
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 01:38:25 pm »

ถ้าจองตอนนี้อีกกี่วันจะได้รถ
ระยะเวลาเบื้องต้นของเซลที่จะแจ้งเราก็ประมาณ 2 เดือน ครับ

ร่วมเครือนาวี  จักยลปฐพีไพศาล
gunzu_ton
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:33:33 pm »

เซลขับกลับมาเอง อย่างนี้ไมล์คงเกิน 100 แถม อาจเหยียบหรือขับรถเราไปทำไรบ้างก็ไม่รู้อ้า

ไม่กล้า ก็ ไม่ก้าวหน้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์