Languages

ห้องBIgbike มาดูฝูง suzuki GSXR - honda CBR - kawa NINJA แต่งสวยกัน !!!

<< < (27/27)

ple_sticker_phuket:
บั้นท้าย เพิ่มลายสีส้ม ให้รับกับด้านหน้า โดยไม่ลอกสติ๊กเกอร์เดิม

เต็มๆคัน เจ้าของรถ เป็นฝรั่ง มาจากหาดป่าตอง รถเพิ่งถอยได้แค่ สองวัน

ลายใหม่ คันเดียวในโลก

CBR 150 i สีแดงสด

คาดเส้นล้อสีแดง ปั๊มแปะโลโก้ Brembo

ล้อหลังก็แดง

ชัดๆ

เต็มๆคัน

kawa ninja 250ลายใหม่ล่าสุด

คาดเส้นล้อ สีแดง

สีเดียวกับตัวรถ

เต็มๆคัน

ลายใหม่ปี 2012

cbr 250 i คาดลาย cbr 1000

[email protected]:
หวัดดีครับ ถามหน่อยครับ มอไซบิ๊กไบ๊ค มีปัญหาสตาจไม่ติด ต้องกะตุกเครื่อง น้ำมันท่วนสูบสาม เลยล้างคาบูและจูนใหม่ตามสูตร สกรูแอร 2.5รอบ ปรับปีกผีเสื้อ
ที่นี้สตาจก็ไม่ติดกะตุกก็ไม่ติดครับ มีกรูรูท่านใดพอแก้ไขได้บเางครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว