Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์บริการน่าใช้  (อ่าน 15226 ครั้ง)
000000
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:52:11 pm »

แล้ว0ที่เปิดใหม่ตรงนวมินทร์สรุปแล้วน่าใช้มั้ยครับป๋าโย
ผมว่าดีนะครับ หลังจากไปใช้บริการมามีcall center มาสอบถามด้วย
ว่าบริการดีไหม
ผมบอกว่าดีเลยครับ
และผมทิ้งท้ายใว้ด้วยขอให้ดีแบบนี้ตลอดนะครับ
ไม่ใช้แค่ตอนเปิดใหม่ๆ Cheesy Cheesy Cheesy

งั้นเช็ค70000โลนี้ต้องลอง

ขอลายแทง แผนที่หน่อยครับ ว่าอยู่ที่ไหน... เสาร์นี้จะได้เข้่าไป...

แผนที่มิตซูนวมินทร์ค่ะ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:42:37 pm »

ขอขอบคุณทุกคำติชมค่ะ ทางศูนย์บริการจะรับทุกคำติชมนี้ไว้เพื่อนำไปปรับปรุง และพัฒนาต่อไปค่ะ
สัญญาว่าจะรักษามาตราฐานในส่วนที่ดีไว้และจะพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ
ส่วนที่ยังขาดตกบกพร่องต้องขออภัยจะปรับปรุงให้ดีขึ้นค่ะ
คำติชมของทุกท่านมีคุณค่า และความหมายสำหรับเราเสมอ  สาธุ
ปล. นัดหมายล่วงหน้า มีส่วนลดค่าอะไหล่ 10% ค่ะ 02-7335500 กด2 มิตซูนวมินทร์
like like like like good good good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:46:27 pm »

ขอขอบคุณทุกคำติชมค่ะ ทางศูนย์บริการจะรับทุกคำติชมนี้ไว้เพื่อนำไปปรับปรุง และพัฒนาต่อไปค่ะ
สัญญาว่าจะรักษามาตราฐานในส่วนที่ดีไว้และจะพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ
ส่วนที่ยังขาดตกบกพร่องต้องขออภัยจะปรับปรุงให้ดีขึ้นค่ะ
คำติชมของทุกท่านมีคุณค่า และความหมายสำหรับเราเสมอ  สาธุ
ปล. นัดหมายล่วงหน้า มีส่วนลดค่าอะไหล่ 10% ค่ะ 02-7335500 กด2 มิตซูนวมินทร์

โอ้วมาเองเลย เยี่ยมๆๆ

sunskymoon #PA_pon
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 04:04:08 pm »

แล้ว0ที่เปิดใหม่ตรงนวมินทร์สรุปแล้วน่าใช้มั้ยครับป๋าโย
ผมว่าดีนะครับ หลังจากไปใช้บริการมามีcall center มาสอบถามด้วย
ว่าบริการดีไหม
ผมบอกว่าดีเลยครับ
และผมทิ้งท้ายใว้ด้วยขอให้ดีแบบนี้ตลอดนะครับ
ไม่ใช้แค่ตอนเปิดใหม่ๆ Cheesy Cheesy Cheesy

ไปลองมาแล้วครับ
บริการดีครับ มีคนมารอรับรถ ดูสะอาดเนื่องจากเป็นศูนย์ใหม่ ห้องรับรองดี มีกาแฟ น้ำดื่ม และขนมไว้บริการ มีคอมพิวเตอร์ให้ใช้ ( แต่ไม่ได้ลองครับ )
ประเมินราคาได้เลย มีคำอธิบายบางส่วนหลังจากเช็คระยะแล้ว แถมคำแนะนำอะไหล่แต่งให้อีก ใช้บริการได้สองวันมี Call center โทรมาสอบถามด้วย
ผมพูดทิ้งท้ายเหมือนป๋าโยเลยทีเดียว ขอให้บริการแบบนี้ตลอดไปนะ เพราะศูนย์ที่บริการลูกค้าดีๆของมิตซูหายากครับ
 like like like

หากโลกไม่หยุดเดิน ก็จงก้าวไปให้ทันโลก
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 09:38:22 pm »

ยอดเยี่ยม

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
K.T.P.at PA
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 09:34:50 am »

คิดเล่นๆ....ทำเหมือนรายการชิมอาหารเลยดีมั้ย....ศูนย์ไหนบริการดี...มอบโล่ห์รับรองเพื่อสมาชิกจะได้ไปใช้บริการ....คิดเล่นๆนะ.... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม Cheesy Cheesy

pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 10:17:24 am »

คิดเล่นๆ....ทำเหมือนรายการชิมอาหารเลยดีมั้ย....ศูนย์ไหนบริการดี...มอบโล่ห์รับรองเพื่อสมาชิกจะได้ไปใช้บริการ....คิดเล่นๆนะ.... ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม Cheesy Cheesy
การ.........ติ ชม...... เป็นกระจกนำเข้าอย่างดีของผู้ประกอบการ อยู่ที่สอ่งกระจก.....เวลามองไม่ชัดก็โทษว่า กระจกมัวหรือเปล่า.....
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์