Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 34   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ชมรมคนรักปืน : Pajerosport-Thailand***  (อ่าน 222877 ครั้ง)
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 05:37:53 pm »

มีแค่นี้เองครับ... victory

ไม่ได้พกครับ...มีไว้เพื่อการกีฬาและเก็บไว้เฝ้าบ้าน...กับไปเจาะกระดาษที่สนามฯ....
แต่พักหลังไม่ค่อยได้เข้าสนามแล้วครับ...ลูกแพงเกิน... ไปบ่อยไม่ได้...

อ้อ...มี Remington 870 Tactical อีกกระบอกนึง...อุ่นใจไว้เฝ้าบ้านครับ... Cheesy
ปืนสวยมากครับ มี Smith M60 เหมือนกันเลย  Cheesy Cheesy Cheesy

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
พ่อลูกอ่อน No.241
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 05:38:34 pm »

ซื้อต่อมา 1 ปีแล้วเพิ่งไปโอน ตอนไปโอนเจ้าหน้าที่บอกปืนกระบอกนี้ไม่ตรงตามตำหนิ เหมือนทะเบียนถูก แต่ปืนเป็นอีกกระบอกเอามาตีทะเบียนครับ

จุ๊กกรู้
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 05:42:18 pm »

ซื้อต่อมา 1 ปีแล้วเพิ่งไปโอน ตอนไปโอนเจ้าหน้าที่บอกปืนกระบอกนี้ไม่ตรงตามตำหนิ เหมือนทะเบียนถูก แต่ปืนเป็นอีกกระบอกเอามาตีทะเบียนครับ
แสดงว่าตอนนี้เป็นปืนเถื่อนสิครับ ยังไงลอง Post ถามใน http://www.gun.in.th/2010/index.php มีผู้รู้มากมาย red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 06:03:22 pm »

โดนสวมทะเบียนครับ
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:32:21 pm »

อยากมีเหมือนกันครับ

Spjs 0094 เอสครับ
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:55:41 pm »

อยากมีแต่กลัวใจ

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
Gisa
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 08:55:24 pm »

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอปรึกษาเป็นกระทู้แรก(ถามเรื่อนปืนก่อนถามเรื่องน้องปาซะอีก)ผมม้า colt detective  .38 special เป็นมรดกตกทอดจากคุณพ่อ ใจอยากเปลี่ยนเป็นปืนแบบ automatic. แต่ไม่ทราบว่าควรจะเริ่มที่รุ่นไหน ยี่ห้อไหนก่อนครับ จึงเรียนปรึกษาพี่ๆป๋าๆในนี้ ถือเป็นการแนะนำตัวด้วย

เอ่อ colt detective ตัวนี้ราคาขายต่อประมาณเท่าไหร่ พอจะมีใครทราบมั้ยครับ ขอบคุณมากมายครับ

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 09:05:41 pm »

ชอบเหมือนกัน....ช่วงนี้ราคาแพงมากกกกก Sad อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
คนนี้เขาชอบมาก ถึงมากที่สุด อย่าลืมที่คุยกับพี่ไว้นะ อยากลอง Cheesy Cheesy Cheesy
              มีอะไรลองคับ ขอลองบ้างดิ 2คนนี้มักมีแต่ของแปลกๆๆ Cheesy
victory victory  Cheesy Cheesy Cheesyตอนนี้กำลังรอเล่นของเล่นใหม่อยู่คับ...เด่วลองแล้วใช้ได้จะบอกนะคับ เหอะ เหอะ เหอะ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 09:18:38 pm »

ชอบเหมือนกัน....ช่วงนี้ราคาแพงมากกกกก Sad อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
คนนี้เขาชอบมาก ถึงมากที่สุด อย่าลืมที่คุยกับพี่ไว้นะ อยากลอง Cheesy Cheesy Cheesy
              มีอะไรลองคับ ขอลองบ้างดิ 2คนนี้มักมีแต่ของแปลกๆๆ Cheesy
victory victory  Cheesy Cheesy Cheesyตอนนี้กำลังรอเล่นของเล่นใหม่อยู่คับ...เด่วลองแล้วใช้ได้จะบอกนะคับ เหอะ เหอะ เหอะ
อาทิตย์หน้าไปแถวกระบี่ แวะได้ชมได้ไหมว่าของเล่นอะไร Cheesy Cheesy Cheesy

bigheart
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 11:26:10 pm »

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอปรึกษาเป็นกระทู้แรก(ถามเรื่อนปืนก่อนถามเรื่องน้องปาซะอีก)ผมม้า colt detective  .38 special เป็นมรดกตกทอดจากคุณพ่อ ใจอยากเปลี่ยนเป็นปืนแบบ automatic. แต่ไม่ทราบว่าควรจะเริ่มที่รุ่นไหน ยี่ห้อไหนก่อนครับ จึงเรียนปรึกษาพี่ๆป๋าๆในนี้ ถือเป็นการแนะนำตัวด้วย

เอ่อ colt detective ตัวนี้ราคาขายต่อประมาณเท่าไหร่ พอจะมีใครทราบมั้ยครับ ขอบคุณมากมายครับ

มีงาช้างอยู่จะไปแลกเอาอะไรครับ เปลี่ยนแก้มถนัดๆมือ จบ ยิ่งมีลำกล้อง
 2นิ้ว M60 สุดยอด อยากได้ไร แนะนำหาใหม่อีกกระบอก ดีกว่า กระบอกนี้สะสมไว้ดีกว่า
ถ้าอยากแลกจริงๆๆ อยากได้ไรบอก เด๋วกระบอกนี้ผมรับไว้เองครับ
รุ่นใกล้เคียงแบบออโต้ น่าจะเป็นขนาด 380 มี Sig Sauer P 230 หรือ Walther PPK(รุ่นเจมบอร์น)
หรือจะเอา .22 แม็กนั่ม กะลูกซองเดี่ยว วินเชสเตอร์ มรดกคุณปู่ผม อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2012, 11:30:42 pm โดย auddyza » บันทึกการเข้า
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 12:01:06 am »

สวัสดิการล่าสุดที่ไปจำจองมา 3 นิ้วตัวบน เบาแต่หนักแน่น
ตัวล่าง 3 นิ้วโดน แต่ไม่มีของ ราคาตลาดจุกอก 120K อัพ
Gisa
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 08:06:52 am »

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอปรึกษาเป็นกระทู้แรก(ถามเรื่อนปืนก่อนถามเรื่องน้องปาซะอีก)ผมม้า colt detective  .38 special เป็นมรดกตกทอดจากคุณพ่อ ใจอยากเปลี่ยนเป็นปืนแบบ automatic. แต่ไม่ทราบว่าควรจะเริ่มที่รุ่นไหน ยี่ห้อไหนก่อนครับ จึงเรียนปรึกษาพี่ๆป๋าๆในนี้ ถือเป็นการแนะนำตัวด้วย

มีงาช้างอยู่จะไปแลกเอาอะไรครับ เปลี่ยนแก้มถนัดๆมือ จบ ยิ่งมีลำกล้อง
 2นิ้ว M60 สุดยอด อยากได้ไร แนะนำหาใหม่อีกกระบอก ดีกว่า กระบอกนี้สะสมไว้ดีกว่า
ถ้าอยากแลกจริงๆๆ อยากได้ไรบอก เด๋วกระบอกนี้ผมรับไว้เองครับ
รุ่นใกล้เคียงแบบออโต้ น่าจะเป็นขนาด 380 มี Sig Sauer P 230 หรือ Walther PPK(รุ่นเจมบอร์น)
หรือจะเอา .22 แม็กนั่ม กะลูกซองเดี่ยว วินเชสเตอร์ มรดกคุณปู่ผม อิอิอิ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆครับ
จะเก็บสะสมไว้ตามคำแนะนำครับ

ถ้าจะซื้อใหม่เป็น auto ควรเล่นรุ่นไหนดีครับ 9มม. 
Cz 75B โอเคมั้ยครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 08:33:10 am »

ผมเล่นแต่กีต้าร์อ่ะ..ง

extreme sexy girl

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
เด็กชายจีดี
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 09:20:58 am »

อันที่จริงก็อยากเปลี่ยนเป็น Glock เอามาเล่น max ยาว มัน ๆ ไปเลย

แต่อยากได้ ที่เก็บเสียงมากกว่า  Cool

ออกแนว โจรนิดหน่อย  Cheesy
kp3358(ปาการัง) No.184
Full Member

like: 8

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 10:31:37 am »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆครับ
จะเก็บสะสมไว้ตามคำแนะนำครับ

ถ้าจะซื้อใหม่เป็น auto ควรเล่นรุ่นไหนดีครับ 9มม. 
Cz 75B โอเคมั้ยครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Smiley Smiley Smiley Smiley

CZ ใช้ได้เลยครับถ้าไม่ติดว่ามันยาวไปนิด สำหรับพกซ่อน  เชียรครับ แม่นตั้งแต่เกิดไม่ต้องไปแต่งเพิ่ม อีกตัวที่อยากแนะนำ
Khar PM9  ขนาด 3 นิ้ว พกพาเนียน ไม่ยาวครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 34   ขึ้นบน
  พิมพ์