Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังเห่อของใหม่  (อ่าน 4723 ครั้ง)
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 12:21:18 pm »

ดีใจด้วยครับ red heart red heart red heart

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 12:22:04 pm »

ป๋าถ้าต้องการชุด control เสียงที่พวงมาลัย PM ได้นะครับ ผมเตรียมไว้เสริมหล่อเจ้าปาขาว แต่คิดว่าไม่ได้ใช้แล้วหละ เกินกำหนดจองรอไม่ไหวแล้วครับ ของใหม่เดิมๆ มี Inter Face Skott  +  Switch Controll

ขอทราบราคาหน่อยครับ
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 12:45:43 pm »

ผมก็กำลังเหนื่อยใจกับเซลล์เหมือนกันครับ แถเหมือนเราไม่เคยซื้อรถเลย  บอกตรง ๆ ก็ไม่บอก  สงสัยสิ้นเดือน ม.ค. นี้ไม่ได้ คงต้องตามท่านไปเหมือนกันครับ  ขายรถคันเดิมแล้วขับรถโบราณหัวใจอยู่ตาตุ่มทุกวัน รอมาเกือบ 2 เดือน เหนื่อยใจนะ  ถ้าบอกเรามาตรง ๆ  เราจะได้วางแผนถูก นี่พูดเชิงตะคอกบอกว่าเดี๋ยวได้รถจะโทรมาบอกเอง ตลอด ๆ เราเลยต้องขอโทษครับที่โทรมารบกวน เฮ้อ ..... เหอะ

อดใจรอหน่อยครับ ผมเองแต่ก่อนก็จองน้องจูนไว้ตั้งแต่ 16ก.ย.ครับนัดรับรถ 15 ธ.ค.
ก่อนน้ำจะท้วมเสียอีก รถคันเก่าก็ขายไปเรียบร้อย กะว่าจะเอามาขับฉลองปีใหม่เสียหน่อย
โดนเลี่อนไปโดยไม่มีกำหนดรับรถเลยครับ คนขายก็ตอบไม่ได้

ทำอย่างไรละที่นี้ก็เลยเปลี่ยนใจมาหาน้องปาเราดีกว่า ด้วยเหตุผลหลายประการ และก็จะรับรถเร็ว
กว่าน้องจูนเสียอีกครับ..รับรถก่อนวันวาเลนไทน์..กะว่าจะเอาไปฉลอง...
14 กุมภาวันวาเลนไทน์นนนนนนนนน์... yes!! yes!!

pammy>:802:<
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 11:49:08 pm »

ไหนๆก็รอแล้วก็รอเป็นเพื่อนกันครับ...ผมรอมา 2 เดือนแล้วนี้เข้าเดือนที่ 3 แล้วครับ....
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์