Languages
หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Trip อินทนนท์-ปุย-เเม่สลอง  (อ่าน 14885 ครั้ง)
wit AF no.111
Jr. Member
**

like: 4

ชีวิต คือ การเดินทาง

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 09:51:09 pm »

เเถม น้องปา หล่อๆ อีกรูปหนึ่ง

Uploaded with ImageShack.us

"Learn from yesterday , live for today , hope  for tomorrow "
sombat
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 10:14:22 pm »

like
Rin Diesel & Gasoline 4WD
Full Member

like: 20

PJS Thailand No.199 เพื่อนร่วมทาง Around Thailand

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 11:47:41 pm »

สวัสดีปีใหม่ครับป๋าวิทย์
ขอบคุณภาพสวยๆครับ ผมเพิ่งกลับมาจากเชียงใหม่ได้สองวัน ไปหลังปีใหม่คนไม่เยอะ สบาย ๆ แต่ธรรมชาติโดนเสพไปหมดตั้งแต่ปีใหม่แล้ว
ปล. จอดปาไว้บ้าน ใช้บริการทางอากาศเพื่อประหยัดเวลา ไปเช่ารถที่เชียงใหม่เอา
16-19 มค เข้าพื้นที่ระยอง แถวๆ เนินพระ บ้านฉางครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2012, 11:50:16 pm โดย DriverPaJ(รินทร์) » บันทึกการเข้า
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 10:41:05 am »

สวัสดีปีใหม่ครับป๋าวิทย์
ขอบคุณภาพสวยๆครับ ผมเพิ่งกลับมาจากเชียงใหม่ได้สองวัน ไปหลังปีใหม่คนไม่เยอะ สบาย ๆ แต่ธรรมชาติโดนเสพไปหมดตั้งแต่ปีใหม่แล้ว
ปล. จอดปาไว้บ้าน ใช้บริการทางอากาศเพื่อประหยัดเวลา ไปเช่ารถที่เชียงใหม่เอา
16-19 มค เข้าพื้นที่ระยอง แถวๆ เนินพระ บ้านฉางครับ

สวัสดีปีใหม่ครับป๋ารินทร์
โอว...  ไม่เจอกันนาน  :-*สุขภาพกลับมา 100% เเล้วใช่มั้ย ดีใจด้วยครับ .....  เที่ยวเชียงใหม่หลังปีใหม่ คงดีมั้ยไม่น้อยเเบบสบายๆ ชิวๆๆ lala
16-19 มค เข้าพื้นที่ระยอง กริ๊ง กร๊าง มานะครับเย็น ๆจะใด้กินข้าวด้วยกัน  lala

"Learn from yesterday , live for today , hope  for tomorrow "
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 11:01:53 am »

ป๋า wit สวัสดีปีใหม่ ป๋าอีกรอบครับ....
ไม่ได้เจอกันเลย..เสียดายมาก ตัวเองไม่ได้ขึ้นเหนือ ปีใหม่ นี้ ..

เห็นเพื่อนๆ น้องปา ขึ้นไปกันเยอะเลย..เสียดายมาก...

ปีหน้าถ้าจะไปกันอีก บอกนะป๋าเผื่อได้ขับขึ้นดอยไปนอนเล่นแม่คนิ้งด้วยกัน .....

น่าอิจฉาครับทริป หนาวๆ ผมชอบ...   Cheesy Cheesy
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 11:30:12 am »

ป๋า wit สวัสดีปีใหม่ ป๋าอีกรอบครับ....
ไม่ได้เจอกันเลย..เสียดายมาก ตัวเองไม่ได้ขึ้นเหนือ ปีใหม่ นี้ ..

เห็นเพื่อนๆ น้องปา ขึ้นไปกันเยอะเลย..เสียดายมาก...

ปีหน้าถ้าจะไปกันอีก บอกนะป๋าเผื่อได้ขับขึ้นดอยไปนอนเล่นแม่คนิ้งด้วยกัน .....

น่าอิจฉาครับทริป หนาวๆ ผมชอบ...   Cheesy Cheesy
สวัสดีปีใหม่ ป๋าวินอีกรอบ เช่นกันครับ....

ครับไม่ใด้เจอกันเลย เเต่คิดถึงเสมอ... Kiss ครับ ไปเชียงใหม่ อากาศเย็นๆ ขับรถเล่นๆ เพลินๆ กินอาหารพื้นเมือง +เพลงเพราะๆ เเค่นี้พอ มันสุขใจเเล้ว

ครับปีหน้าจะชวนป๋า ไปทาน สตอ...ด้วยกันผมชอบ  เห็นป๋าไปเที่ยวพะเนินทุ่งมา ก็สวยนะครับ ผมพึ่งไปมาเหมือนกัน กลาง ธค ที่ผ่านมา

ปล เมื่อไรมาระยองอีก...อิอิ

san046
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 11:46:33 am »

รถของป๋าใช้ยางขนาดเท่าไหร่หรือครับ ดูลงตัวดี แล้ว SKIRT หลัง เป็นตัวไหนอะไร สวยดี กำลังหาไอเดียแต่งรถอยู่ครับ ขอบคุณครับ
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 12:34:45 pm »

รถของป๋าใช้ยางขนาดเท่าไหร่หรือครับ ดูลงตัวดี แล้ว SKIRT หลัง เป็นตัวไหนอะไร สวยดี กำลังหาไอเดียแต่งรถอยู่ครับ ขอบคุณครับ
ก่อนออกเดินทาง ทริปนี้ เปลี่ยนยางใหม่เลยครับ ของ YOKOHAMA   A/T-S    265 70 R16    size เดิมที่ติดรถมา 3.2GT 4*4  เน้นท่องเที่ยว ลุยใด้ทุกสถาณการณ์ ตาม Concept รถ
 "performance on demand" เพราะฉนั้นจึงไม่เลือกขอบ ที่มากกว่า R16    ส่วน SKIRT เห็นครั้งเเรกเเล้วชอบเลย ดูดีมีศิลป ก็หาตามในเวป นี้เเหละครับเเล้วสั่ง ตามร้านประดับยนต์
ให้เขาติดตั้งให้เลย รับรองเเจ่ม ครับ Cheesy

ปลากรอบ(GOFF)
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 12:36:38 pm »

like like like like ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 01:26:24 pm »

สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋าวิท คิดถึงครับไม่เจอกันนานแล้วสบายดีนะครับ
ไปเที่ยวกันสองคนให้อิจฉาเจงๆ แต่ของท่วมหลังคารถเลยนะนั่น
ว่างคงได้แวะไปเยี่ยมเยียนนะครับ    lala  lala  lala

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 01:39:28 pm »

สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋าวิท คิดถึงครับไม่เจอกันนานแล้วสบายดีนะครับ
ไปเที่ยวกันสองคนให้อิจฉาเจงๆ แต่ของท่วมหลังคารถเลยนะนั่น
ว่างคงได้แวะไปเยี่ยมเยียนนะครับ    lala  lala  lala
สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋าโจ้ คิดถึงป๋าที่ซู้ด ...อยากร้องคาราโอเกะ  อิอิ Cheesy
ไปเที่ยวกัน 6 คนครับป๋า กับ  น้องๆ หลานๆ ....ไม่ใด้ทำไรเลย ครับป๋า อิอิ... Wink
อยากให้ ว่างเร็วๆ ...อยากจิบ น้ำส้ม  lala

Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 01:45:19 pm »

ว่างคงได้แวะไปเยี่ยมเยียนนะครับ    lala  lala  lala
สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋าโจ้ คิดถึงป๋าที่ซู้ด ...อยากร้องคาราโอเกะ  อิอิ Cheesy
ไปเที่ยวกัน 6 คนครับป๋า กับ  น้องๆ หลานๆ ....ไม่ใด้ทำไรเลย ครับป๋า อิอิ... Wink
อยากให้ ว่างเร็วๆ ...อยากจิบ น้ำส้ม  lala

5 5 5  ผมเห็นป๋าทำตั้งเยอะบอกไม่ได้ทำไร  ตัวร้อนนะเนี่ย  Cheesy  Cheesy  Cheesy
    คาราโอเกะถ้าไปได้ร้องแน่เตรียมน้ำกันคอแห้งไว้ได้เลย   Kiss  Kiss

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 01:48:32 pm »

ว่างคงได้แวะไปเยี่ยมเยียนนะครับ    lala  lala  lala
สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋าโจ้ คิดถึงป๋าที่ซู้ด ...อยากร้องคาราโอเกะ  อิอิ Cheesy
ไปเที่ยวกัน 6 คนครับป๋า กับ  น้องๆ หลานๆ ....ไม่ใด้ทำไรเลย ครับป๋า อิอิ... Wink
อยากให้ ว่างเร็วๆ ...อยากจิบ น้ำส้ม  lala

5 5 5  ผมเห็นป๋าทำตั้งเยอะบอกไม่ได้ทำไร  ตัวร้อนนะเนี่ย  Cheesy  Cheesy  Cheesy
    คาราโอเกะถ้าไปได้ร้องแน่เตรียมน้ำกันคอแห้งไว้ได้เลย   Kiss  Kiss

จัดไป...

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 01:55:11 pm »

จัดไป...
จัดมา...

kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 02:00:42 pm »

ศาลาแดงยินดีต้อนรับจร้า...

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์