Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 156   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาเจโร่สปอร์ต ภูเก็ต อันดามัน  (อ่าน 579013 ครั้ง)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:35:24 am »

ผมปาดำภูเก็ต ครับ  มารายงานตัวครับ ป๋า joob joob joob
ของแต่งเดี๋ยวทะยอยลงให้คร๊าบบบบบบบบบบ

ป๋าเปลี่ยน แม็กซ์ ลายแรลลี่อาร์ตลายนี้น่าจะรุ่นสุดท้าย ที่แรลลี่อาร์ตดีไซน์ให้มิตซูรึเปล่าไม่แน่ใจ  แต่ใส่แล้ว หล่อขึ้นมาอีกนิด แบบ step บ้านๆ เลยนะแนะนำเอาไปพ่นสี ไฮเปอร์แบล็คครับ หล่อกว่านี้อีก  ค่าสีไม่กี่ตังค์  ปรึกษาผมได้ถึงเทคนิคการทำครับ ยินดีครับ Cheesy red heart red heart

แม็กซ์ตัวนี้ซื้อขายกันในเว๊ปด์ประมาณ 4วงไม่เกิน 4000บาทครับ  Cheesy

ลายนี้ต้องทำสีแบบนี้ครับป๋าสวยมากกก

ตัวนี้สีไฮเปอร์แบล็ค(ไม่ใช่โครเมี่ยมนะครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2011, 11:05:53 am โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
pol-phuket
Newbie
*

like: 1

ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:23:12 am »

ผมปาดำภูเก็ต ครับ  มารายงานตัวครับ ป๋า joob joob joob
ของแต่งเดี๋ยวทะยอยลงให้คร๊าบบบบบบบบบบ

ป๋าเปลี่ยน แม็กซ์ ลายแรลลี่อาร์ตลายนี้น่าจะรุ่นสุดท้าย ที่แรลลี่อาร์ตดีไซน์ให้มิตซูรึเปล่าไม่แน่ใจ  แต่ใส่แล้ว หล่อขึ้นมาอีกนิด แบบ step บ้านๆ เลยนะแนะนำเอาไปพ่นสี ไฮเปอร์แบล็คครับ หล่อกว่านี้อีก  ค่าสีไม่กี่ตังค์  ปรึกษาผมได้ถึงเทคนิคการทำครับ ยินดีครับ Cheesy red heart red heart

แม็กซ์ตัวนี้ซื้อขายกันในเว๊ปด์ประมาณ 4วงไม่เกิน 4000บาทครับ  Cheesy

ลายนี้ต้องทำสีแบบนี้ครับป๋าสวยมากกก

ตัวนี้สีไฮเปอร์แบล็ค(ไม่ใช่โครเมี่ยมนะครับ)

ขอบคุณมากครับป๋า pjs-p  ที่แนะนำ สีสวยดีครับรู้สึกลายนี้จะมีใส่อยู่หลายคันแล้วในที่ภูเก็ตเห็นอยู่ ผมอยู่แถวลากูน่าครับ เดี๋ยวว่างๆนัดซดโกปี้นะครับเดี๋ยวเบอร์ให้ทางpmครับ ยังอยากใส่กล่องแต่งอีกหลายรายการเดี๋ยวคุยนอกรอบนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2011, 11:25:14 am โดย pol-p » บันทึกการเข้า
pol-phuket
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:47:05 am »

ป๋า pjs-p ผมอยากติด เทอร์โบ ทามเมอร์/ พับกระจกออโต้  ครับ แนะนำด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 02:21:44 pm »

ป๋า pjs-p ผมอยากติด เทอร์โบ ทามเมอร์/ พับกระจกออโต้  ครับ แนะนำด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

หวัดดีครับ จัดซื้อตามที่อยู่ที่ให้ในpm เลยนะครับ ได้รับของแล้ว หิ้วมาให้ผมเลย เดี๋ยวติดให้ ครับ ขอโกปี้ 1แก้ว +มิตรภาพไร้พรมแดนแค่นั้นครับ red heart
eak-phuket
Newbie
*

like: 4

อั๊ยยย่ะ ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 02:51:49 pm »

หวัดดีครับน้องใหม่ครับ ปาขาวภูเก้ตครับ มารายงานตัวครับ ออกที่ ที่ปิยะครับ อยากจัดของเล่นแบบรูปด้านบนครับป๋า ผม pmเบอร์ผมไปให้ป๋าแล้วนะครับ ผมขอเบอร์ป๋าด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

โชว์ซะหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:34:36 pm โดย eak-pjs » บันทึกการเข้า
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 03:27:14 pm »

หวัดดีครับน้องใหม่ครับ มารายงานตัวครับ ออกที่ ที่ปิยะครับ อยากจัดของเล่นแบบรูปด้านบนครับป๋า ผม pmเบอร์ผมไปให้ป๋าแล้วนะครับ ผมขอเบอร์ป๋าด้วยครับ

หวัดดีครับ ยินดีด้วยครับ  Cheesy อยากจัดของเล่นแบบไหนครับ เลือกมาเลย ครับ  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:32:47 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
eak-phuket
Newbie
*

like: 4

อั๊ยยย่ะ ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:10:10 am »

หวัดดีครับน้องใหม่ครับ ปาขาวภูเก้ตครับ มารายงานตัวครับ ออกที่ ที่ปิยะครับ อยากจัดของเล่นแบบรูปด้านบนครับป๋า ผม pmเบอร์ผมไปให้ป๋าแล้วนะครับ ผมขอเบอร์ป๋าด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

หวัดดีครับ ยินดีด้วยครับ  Cheesy อยากจัดของเล่นแบบไหนครับ เลือกมาเลย ครับ  Cheesy

หวัดดีครับป๋า pjs-p ผมpmเรื่องกล่องที่อยากติดไปให้ป๋าแล้วครับ ติดยากไหมครับ
ขอบคุณครับ สาธุ สาธุ สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:35:42 pm โดย eak-pjs » บันทึกการเข้า
kang_pajero
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 10:46:55 am »

หวัดดีครับ จัดซื้อตามที่อยู่ที่ให้ในpm เลยนะครับ ได้รับของแล้ว หิ้วมาให้ผมเลย เดี๋ยวติดให้ ครับ ขอโกปี้ 1แก้ว +มิตรภาพไร้พรมแดนแค่นั้นครับ red heart

อยากได้ เหมือนกัน ครับพี่
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 11:55:24 am »

อยากได้ เหมือนกัน ครับพี่

อยากได้ก็ซื้อเลย ครับ เดี๋ยวช่วยติด    ติดตั้งแล้วมีประโยชน์มากกว่าที่คาดคิด ไม่จำเป็นต้องแต่งรถครับ ใช้กับรถเดิมๆนี่แหละครับ พี่ซื้อจากในเวปด์นี้ ลองไปดูหน้าซื้อขายนะครับ ตามนี้ครับ  http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=1787.0
pol-phuket
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 01:35:14 pm »

เดี๋ยววันอังคารเจอกันครับป๋า จะได้ลองช่วงปีใหม่เลย  สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 01:53:14 pm »

หวัดดีครับน้องใหม่ครับ ปาขาวภูเก้ตครับ มารายงานตัวครับ ออกที่ ที่ปิยะครับ อยากจัดของเล่นแบบรูปด้านบนครับป๋า ผม pmเบอร์ผมไปให้ป๋าแล้วนะครับ ผมขอเบอร์ป๋าด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธ

หวัดดีครับป๋า pjs-p ผมpmเรื่องกล่องที่อยากติดไปให้ป๋าแล้วครับ ติดยากไหมครับ

ป๋าเอก ซื้อมาเลยครับ ลิงค์เวปด์ซื้อส่งทางpm แล้วนะครับ ได้ของมาแล้วโทรหาพี่นิดนึง เดี๋ยวช่วยติดให้ครับ hi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:37:11 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 02:55:23 pm »

หวัดดีครับน้องใหม่ครับ ปาขาวภูเก้ตครับ มารายงานตัวครับ ออกที่ ที่ปิยะครับ อยากจัดของเล่นแบบรูปด้านบนครับป๋า ผม pmเบอร์ผมไปให้ป๋าแล้วนะครับ ผมขอเบอร์ป๋าด้วยครับ สาธุ สาธุ

จัดซื้อตามนั้นเลยครับ  ติดไม่ยากครับ ติดเองก็ได้เดี๋ยวช่วยกันติดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:37:47 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
thitipong
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 03:31:22 pm »

มาด้วยคับ ปาขาวเขาหลัก
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 03:44:51 pm »

มาด้วยคับ ปาขาวเขาหลัก

ยินดีต้อนรับครับ  แม็กซ์ป๋า หล่อมากเลยครับ ขนาดล้อแม็กซ์+ยาง ขนาดเท่าไหร่ครับ (ปาขาวเหมือนกันครับ ) มีของแต่งสวยๆภายใน+ภายนอกเอามาอวดกันบ้างนะครับ  อย่าเก็บไว้ดูคนเดียว  Cheesy Cheesy Cheesy ว่างๆมาแจมของแต่ง กันได้นะครับ Cheesy Cheesy Cheesy
(PJ Deen)
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 04:52:15 pm »

ข้างบนได้รถกันแร้วว แต่เรายังบ่ ได้เลย  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 156   ขึ้นบน
  พิมพ์