Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ โช๊ค Amada Explorer II น่าใช้ไหมครับ  (อ่าน 1344 ครั้ง)
ืีnumkorat44
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 11:10:21 pm »

ขอคำแนะนำ โช๊ค Amada Explorer II น่าใช้ไหมครับ
ตัวท๊อปของค่ายนี้ มีซัพแท้งค์ ด้วยอะครับ เป็นสตัทปรับได้ด้วย
ราคา ค่าตัวประมาณ คู่ละ 10 พัน  หน้าหลัง 20 พัน ครับ

เลยมาถามป๋าๆ ว่าเป็นยังไง เพราะไม่เห็นใครพูดถึงเลย

เห็นมีแต่ นกเหลือง จิงโจ้ และ โปรfender

เห็นเขาบอกว่านุ่มหนึบ ขับดีสุด ว่างั้นนนนนน

ป๋าท่านใดทราบบอกด้วยคร้าบบบบบ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์