Languages
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....ขอเชิญป๋าๆเจ้ๆปานครปฐมและใกล้เคียงมิตติ้งปานครปฐมครั้งที่2กันครับ  (อ่าน 16060 ครั้ง)
paje_E20NYA
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #270 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 01:47:58 pm »

แว็บๆ ไปเที่ยวด้วยได้มัยครับ (บรรยากาศสวย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2013, 02:04:55 pm โดย paje_E20NYA » บันทึกการเข้า

ID No. 0449  (PJS 2011 4X4  4WD 178 HP)
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #271 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 02:59:24 pm »

แว็บๆ ไปเที่ยวด้วยได้มัยครับ (บรรยากาศสวย)
ได้เลยครับ ป๋า แล้วเจอกันครับ
MrMacSayHi
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #272 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 08:15:11 pm »

ขออภัยป๋าลุ้นด้วยนะครับ ผมพาน้องส้มมาเยี่ยมพ่อที่ป่วยเป็นโรคมะเร็งตับระยะสุดท้ายที่ลำปาง คงไปร่วมสังสรรค์กับป๋าๆไม่ได้แล้วครับ ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ กระทันหันจริงๆ โอกาสหน้านะครับผม  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

มีสาระบ้างในบางครั้ง ไร้สาระบ้างในหลายๆครั้ง ก้อ....ชีวิตมันก็แค่นี้ อย่าไปจริงจังอะไรกับมันมาก ใช้ชีวิตให้คุ้ม ทำในสิ่งที่อยากทำ เพราะเราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้เราจะยังได้หายใจอยู่อีกหรือเปล่า
kan8581
Sr. Member

like: 8

« ตอบ #273 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 10:10:17 pm »

ลัลลาบาย!...
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #274 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 11:47:37 pm »

ขออภัยป๋าลุ้นด้วยนะครับ ผมพาน้องส้มมาเยี่ยมพ่อที่ป่วยเป็นโรคมะเร็งตับระยะสุดท้ายที่ลำปาง คงไปร่วมสังสรรค์กับป๋าๆไม่ได้แล้วครับ ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ กระทันหันจริงๆ โอกาสหน้านะครับผม  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ขอให้หายไวไวนะครับ..เดินทางปลอดภัยครับป๋าแม็ค สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #275 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:47:46 am »

ไม่เป้นไรครับ   ขอเป็นกำลังใจให้คุณพ่อน้องส้มด้วยครับ

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #276 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 10:48:10 am »

ลัลลาบาย!...

มาเปล่า

Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #277 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 02:27:48 pm »

บ่ายสองโมงครึ่ง..

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #278 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 11:30:17 pm »

ถึงบ้านแล้วจ้า งานนี้สนุกมากๆจนลืมถ่ายรูปเลย haha 
Iyaa Diesel
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #279 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 12:53:49 am »

ถึงบ้านแล้วครับผม ขอบคุณป๋า ๆ ทุกท่่านครับ ที่สำคัญ ขอขอบคุณ เจ้ามือ ป๋าเอส  หงส์ทอง ออโต็แก๊ส มาก ๆ ครับ
สนุกมาก ๆ ครับผม
ที่ขาดไม่ได้เลย GPS นำทางหนี้ด่าน โดยกลุ่มหมูปิ้ง(โครตเร็ว....มัก ๆ ตามไม่ทันเลย) ป๋าจิ๊บ ป๋าเอก ป๋าเอ็ม ป๋าชาติ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ good good good good good good good

Iyaa Diesel
Jr. Member
**

« ตอบ #280 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 01:00:35 am »

red heart red heart red heart red heart red heart red heart
ป๋าอิษฎ์ พักผ่อนเยอะ ๆ นะครับ ไว้งานหน้า เดี๋ยวผมให้ป๋าอิษฎ์ นำเที่ยวดูแสง สีเสียง ยามค่ำคืน แห่งเมืองนครปฐม นะครับ จุ๊ จุ๊

ขอบคุณครับผม
 like like like like like like like

Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #281 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 01:07:09 am »

ถึงบ้านแล้วครับผม ขอบคุณป๋า ๆ ทุกท่่านครับ ที่สำคัญ ขอขอบคุณ เจ้ามือ ป๋าเอส  หงส์ทอง ออโต็แก๊ส มาก ๆ ครับ
ที่ขาดไม่ได้เลย GPS นำทางหนี้ด่าน โดยกลุ่มหมูปิ้ง(โครตเร็ว....มัก ๆ ตามไม่ทันเลย) ป๋าจิ๊บ ป๋าเอก ป๋าเอ็ม ป๋าชาติ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ good good good good good good good
โอเครครับ. ทุกคนเป็นห่วงอยู่เห็นแรงแซงพวกผมไปจร้า. ไว้คราวหน้าเที่ยวกันใหม่^^. ในนามหมูปิ้งกลุ่มน้อยๆขอบคุณมิตรภาพและความสนุกสนานในวันนี้ด้วยครับ ^^
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #282 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 01:10:31 am »

กำลังเป็นห่วงอยู่เลยครับป๋าญา เห็นเลี้ยวขึ้นทางคู่ขนานลอยฟ้าไป เพราะพอเลี้ยวเข้ากาญจนาปุ๊บก็เจอด่านพอดีเลยอ่ะ โชคดีมาก ขอบคุณป๋าๆเจ้ๆทุกท่านที่มาร่วมงานกันมากมาย งานสนุกสนานและเป็นกันเองเหมือนเช่นเคยครับ ขอบคุณปานครปฐมเจ้าภาพด้วย โดยเฉพาะป๋าลุ้นและผู้มีอุปการะคุณพิเศษของพวกเราในวันนี้(คุณเอส หงษ์ทองแก๊ส)..โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ...เร็วๆนี้.....มี่ปทุม(ดีมั๊ยเอ่ย) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Iyaa Diesel
Jr. Member
**

« ตอบ #283 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 01:51:00 am »

กำลังเป็นห่วงอยู่เลยครับป๋าญา เห็นเลี้ยวขึ้นทางคู่ขนานลอยฟ้าไป เพราะพอเลี้ยวเข้ากาญจนาปุ๊บก็เจอด่านพอดีเลยอ่ะ โชคดีมาก ขอบคุณป๋าๆเจ้ๆทุกท่านที่มาร่วมงานกันมากมาย งานสนุกสนานและเป็นกันเองเหมือนเช่นเคยครับ ขอบคุณปานครปฐมเจ้าภาพด้วย โดยเฉพาะป๋าลุ้นและผู้มีอุปการะคุณพิเศษของพวกเราในวันนี้(คุณเอส หงษ์ทองแก๊ส)..โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ...เร็วๆนี้.....มี่ปทุม(ดีมั๊ยเอ่ย) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

ครับผม พูดแล้วขนลุกเลยครับ ผมเห็นคล้ายๆ รถเอ็ม วิ่งขึ้นทางคู่ขนานฯ เลยขับตาม ได้ยินแตร ป๋าชาติ แล้วขับเลยไป ผมเอาแล้วผิดทางแน่เลยเรา ลงไงวะเนี้ย
หายไปไหนกันหมด ผมเลยขับไปเลื่อยๆ ลงปิ่นเกล้า รอดไปไม่มีด่านเลย 

Iyaa Diesel
Jr. Member
**

« ตอบ #284 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 02:06:16 am »

โอเครครับ. ทุกคนเป็นห่วงอยู่เห็นแรงแซงพวกผมไปจร้า. ไว้คราวหน้าเที่ยวกันใหม่^^. ในนามหมูปิ้งกลุ่มน้อยๆขอบคุณมิตรภาพและความสนุกสนานในวันนี้ด้วยครับ ^^

ได้เลยครับผม ป๋าเอก งานหน้า ฮาๆ หนุกหนาน ๆ อิอิ like like

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23   ขึ้นบน
  พิมพ์