Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงขลา - หาดใหญ่ มีร้านเสริมสวย น้องปา บ้างไหม ???  (อ่าน 18892 ครั้ง)
worajest
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 02:16:00 pm »

เห็นจังหวัดอื่นๆ เค้ามีร้านตกแต่งเพิ่มเติม อุปกรณ์ต่างๆ ไม่ว่า เปลี่ยนไฟหน้าไมล์ สวิทซ์ ล๊อคประตู กล่องพับกระจก ฯ อะไรประมาณนี้แหละ สงขลา หาดใหญ่ บ้านเรามีรึเปล่า ถ้าเราสั่งซื้ออุปกรณ์มา รับติดตั้งได้ไหม  วานบอกหน่อย มีหลายตัวอยากเสริมให้น้องปา แต่ไม่กล้าติดตั้งเอง ...ขอบคุณครับ
GOLF168
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:51:19 am »

เห็นจังหวัดอื่นๆ เค้ามีร้านตกแต่งเพิ่มเติม อุปกรณ์ต่างๆ ไม่ว่า เปลี่ยนไฟหน้าไมล์ สวิทซ์ ล๊อคประตู กล่องพับกระจก ฯ อะไรประมาณนี้แหละ สงขลา หาดใหญ่ บ้านเรามีรึเปล่า ถ้าเราสั่งซื้ออุปกรณ์มา รับติดตั้งได้ไหม  วานบอกหน่อย มีหลายตัวอยากเสริมให้น้องปา แต่ไม่กล้าติดตั้งเอง ...ขอบคุณครับ

ผมก็สนใจเหมือนกันครับ  อยู่สงขลาเหมือนกันครับ

ผม  กอล์ฟ  081-598-7307  ว่างทานกาแฟกันครับ

good good good good

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน Pajero No.3573
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 03:42:01 pm »

ตีซี้กับเด็กร้านประดับยนต์ ที่มีฝีมือเกี่ยวกับงานประเภทที่ว่า
แล้วซื้อของไปจ้างค่ารงติดกันนอกรอบ น่าจะโอเคอยู่นะครับ

ดุ่มๆเข้าร้านประดับยนต์เลย อาจจะยากหน่อย หรือถ้ามี ก็ลองชั่งใจกับราคาดู ว่าแรงไม่แรง
worajest
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 10:42:03 pm »

ขอบคุณ ครับ คุณ กอล์ฟ...มีน้องๆหลายคนยอนให้ตั้งแก๊ง เอาเฉพาะ ชุดที่อยู่ในตัวเมืองสงขลาก่อน นี้แหละ เพราะเห็นวิ่งสวนกันหลายคัน ..ของผม ID 2539  ...ขข 9095 สงขลา ...ปาขาวมุกครับ เจอกันบนถนน ส่งสัญาณกันบ้างนะครับ....ตอนนี้ยุ่งๆกับที่ทำงาน ขออนุญาตจัดอะไรๆ ให้ลงตัวก่อน นะครับ ...ใจจิง ชอบการมีเพื่อนครับ ...ขอสักระยะ เด๋วจะโทรไปนัด จิบกาแฟกัน 
GOLF168
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 03:12:37 pm »

ขอบคุณ ครับ คุณ กอล์ฟ...มีน้องๆหลายคนยอนให้ตั้งแก๊ง เอาเฉพาะ ชุดที่อยู่ในตัวเมืองสงขลาก่อน นี้แหละ เพราะเห็นวิ่งสวนกันหลายคัน ..ของผม ID 2539  ...ขข 9095 สงขลา ...ปาขาวมุกครับ เจอกันบนถนน ส่งสัญาณกันบ้างนะครับ....ตอนนี้ยุ่งๆกับที่ทำงาน ขออนุญาตจัดอะไรๆ ให้ลงตัวก่อน นะครับ ...ใจจิง ชอบการมีเพื่อนครับ ...ขอสักระยะ เด๋วจะโทรไปนัด จิบกาแฟกัน 

ยินดีครับพี่  ผมปา  น้ำตาลทองครับวิ่งอยู่ในสงขลาเหมือนกันครับ  ป้ายแดงครับ

Cheesy Cheesy Cheesy

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน Pajero No.3573
Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 09:43:56 pm »

หวัดดีคับทุกๆๆท่าน ผมไม่ด้ายเข้ามานานเลยมีสมาชิกใหม่ๆๆเยอะ ขอไปนั่งชมความงามของรถบ้างน่ะคับถ้านัดเจอกันปาปักษ์ใต้และสงขลาเรายังมีสมาชิกที่ยังติดต่อกันอยู่อีกมากคับ
           มีโอกาศยังไงลองหาเวลานัดเจอกันคับ  พี่ๆๆทุกๆๆคนน่ารักมากๆๆ ถ้ามีโอกาศเจอแล้วจะติดใจ good
GOLF168
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:33:36 am »

หวัดดีคับทุกๆๆท่าน ผมไม่ด้ายเข้ามานานเลยมีสมาชิกใหม่ๆๆเยอะ ขอไปนั่งชมความงามของรถบ้างน่ะคับถ้านัดเจอกันปาปักษ์ใต้และสงขลาเรายังมีสมาชิกที่ยังติดต่อกันอยู่อีกมากคับ
           มีโอกาศยังไงลองหาเวลานัดเจอกันคับ  พี่ๆๆทุกๆๆคนน่ารักมากๆๆ ถ้ามีโอกาศเจอแล้วจะติดใจ good

ยินดีอย่างยิ่งครับ  ป๋า ผมกอล์ฟครับ

good good good

Juonmgt
Newbie
*

like: 14

รณรงค์ให้คนรักน้องปาขับรถอย่างมีน้ำใจ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:58:24 am »

แนะนำช่างต๋องคลองหวะครับ อยู่ตรงถนนพลพิชัย เซลล์ที่ศูนย์มิตซูเอามาให้แกตกแต่งประจำ ราคาถูกกว่าให้ศูนย์ติดให้พอสมควรครับ(ผมเคยใช้บริการอยู่เพราะอยู่ใกล้ๆบ้าน)
Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 12:49:13 pm »

ยินดีอย่างยิ่งครับ  ป๋า ผมกอล์ฟครับ

good good good
          ยินดีเช่นกันคับป๋ากอล์ฟ ลองหาโอกาศกันดูคับเด๋วผมจะประสานพวกพี่ๆๆที่เหลือหัยคับ ยอดเยี่ยม
worajest
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:12:11 pm »

อย่าลืม ผม แระ...ยินดีกับป๋า หาดใหญ่ สงขลา ครับ
worajest
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 08:24:05 am »

แนะนำช่างต๋องคลองหวะครับ อยู่ตรงถนนพลพิชัย เซลล์ที่ศูนย์มิตซูเอามาให้แกตกแต่งประจำ ราคาถูกกว่าให้ศูนย์ติดให้พอสมควรครับ(ผมเคยใช้บริการอยู่เพราะอยู่ใกล้ๆบ้าน)
ครับ....ขอบคุณมาก แล้วจะไปลองดู ซะกะหน่อย
worajest
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 01:24:21 pm »

ขออนุญาต ป๋า ทุกๆท่าน....และขอรบกวน ป๋าที่ ยุ สงขลา ลองลงทะเบียนหน่อย นะ ว่ามีใครบ้าง เด๋ว นัดกันกินกาแฟ  รวมพล กันไป เจอกับ ป๋าหาดใหญ่ ซึ่งเหนียวแน่นแล้ว ....ขออนุญาต จาก ผม นะครับ...วรเจษฎ์ รัตนจณะ  ปาขาวมุก  ขข 9095 ...มีน้องบ่าว อีกหนึ่ง สุพจน์ ฯ  ปาดำ  ขอแค่นี้ก่อน ไปขออนุญาตเค้าก่อนแล้วค่อยลงรายละเอียด คนนี้แหละครับ ยอนผน ให้ตั้งกลุ่ม ปาสงขลากัน ครับ
worajest
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 01:50:36 pm »

ขออนุญาต ป๋า ทุกๆท่าน....และขอรบกวน ป๋าที่ ยุ สงขลา ลองลงทะเบียนหน่อย นะ ว่ามีใครบ้าง เด๋ว นัดกันกินกาแฟ  รวมพล กันไป เจอกับ ป๋าหาดใหญ่ ซึ่งเหนียวแน่นแล้ว ....ขออนุญาต จาก ผม นะครับ...วรเจษฎ์ รัตนจณะ  ปาขาวมุก  ขข 9095 ...มีน้องบ่าว อีกหนึ่ง สุพจน์ ฯ  ปาดำ  ขอแค่นี้ก่อน ไปขออนุญาตเค้าก่อนแล้วค่อยลงรายละเอียด คนนี้แหละครับ ยอนผน ให้ตั้งกลุ่ม ปาสงขลากัน ครับ
GOLF168
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 10:40:32 am »

ขออนุญาต ป๋า ทุกๆท่าน....และขอรบกวน ป๋าที่ ยุ สงขลา ลองลงทะเบียนหน่อย นะ ว่ามีใครบ้าง เด๋ว นัดกันกินกาแฟ  รวมพล กันไป เจอกับ ป๋าหาดใหญ่ ซึ่งเหนียวแน่นแล้ว ....ขออนุญาต จาก ผม นะครับ...วรเจษฎ์ รัตนจณะ  ปาขาวมุก  ขข 9095 ...มีน้องบ่าว อีกหนึ่ง สุพจน์ ฯ  ปาดำ  ขอแค่นี้ก่อน ไปขออนุญาตเค้าก่อนแล้วค่อยลงรายละเอียด คนนี้แหละครับ ยอนผน ให้ตั้งกลุ่ม ปาสงขลากัน ครับ

ขอแจมด้วยครับ  สาธุ Cheesy  

รถป๋าหล่อครับ   Cheesy Cheesy

seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:00:20 am »

ปาเทาดำ
นาทวี มาสวัสดีครับ  สาธุ สาธุ สาธุ

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์