Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มิตซู ไทยเอ็นจิ้น ขอมอบส่วนลด10%ค่าอะใหล่สำหรับสมาชิกครับ(ต้องมีสติกเกอร์คลับ)  (อ่าน 56907 ครั้ง)
phichaih
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #105 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 10:53:53 pm »

Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:59:51 pm โดย phichaih » บันทึกการเข้า
white_pjs
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #106 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:00:00 am »

วันนี้ได้ฤกษ์เข้ารับบริการ 20000 โล เข้าครั้งแรก หวังว่าคงจะทำให้ประทับใจนะครับ
KengEVO5 (No.521)
Hero Member

like: 55

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 05:41:09 pm »

รบกวน MOD บอร์ด  ปลดปักหมุน กระทู้ไทยเอนจิ้นได้แล้วครับ

เนื่องจาก  คุณพลสิทธิ์  ผู้จัดการศูนย์ฯ  และคุณสามารถ พนักงานรับรถลูกน้องคนสนิท  ลาออกเรียบร้อย    ต่อไปนี้ไม่มีการลด 10% ให้สมาชิกปาเจโร่แล้ว   ผู้จัดการคนใหม่  บุคลิกไม่ค่อยจะสนใจใคร   และตอนนี้ก็ลาออกไปแล้วเช่นกัน    ทางศูนย์จึงว่างเว้นผู้จัดการ  และการบริการแย่ลงมากๆ  เสมือนอยู่ไปวันๆ

และกระทู้นี้ คงไม่มีพนักงานศูนย์ไทยเอนจิ้น เข้ามาตอบแล้วล่ะครับ   เพราะคุณพลสิทธิ์เป็นผู้เปิดกระทู้ครับ    คุณพลสิทธิ์เป็นคนดีคนเก่ง  ไปได้ดีแล้ว  ผมก็ยินดีด้วยครับ
 สาธุ

วันนี้ไปเช็คระยะ 40,000 โลมา เหลือคนรู้จักเพียงคนเดียว คือ คุณนัญ หรือพี่นัญ  พนักงานรับรถเก่าแก่ ที่ยังคงให้การต้อนรับดีอยู่  แต่หัวหน้าช่างคนเก่าที่ดูมีอายุประสบการณ์สูง  ก็ลาออกไปแล้วเช่นกัน เหลือแต่หัวหน้าช่างคนใหม่ ยังดูเด็กๆอยู่    ตอบคำถามมั่วดี  ไม่รู้เรื่องรถปาเจโร่เลย  มาเถียงว่า 4WD ปี 2012 มีเฟืองท้าย LSD   ผมเลยท้าให้เอาแม่แรงตะเข้ยกล้อหลังขึ้ันข้างนึง ทดสอบดูเลย ว่าล้อจะหมุนฟรีหรือไม่   แกเดินหนีเลยครับ   ไม่ประทับใจครับ   อื่นๆ เรื่องมันยาว  คงไม่เล่า  เพราะเห็นใจ คุณนัญ  เขาพยายามทำดีที่สุดแล้ว  ยังชื่นชมคุณนัญ   แต่องค์กรมันไม่ขับเคลื่อนเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน  มันเอื่อยๆ เชื่อยๆ ชอบกล    ผมทำนายต่อเลยว่า   ไม่นาน คุณนัญ  ก็ต้องไป   ไปอยู่ที่ที่ดีกว่า  ฟันธงเลยครับ

ปาเจโร่ 4WD ไม่มี LSD นะครับ  ยืนยันได้จากกระทู้นี้  (ขออนุญาตป๋า MK28)  อยากได้ต้องเอาของไทรตันมาใส่ครับ   ระดับหัวหน้าช่าง ดันมาเถียง          

http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=12854.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2013, 05:49:16 pm โดย KengEVO5 (No.521) » บันทึกการเข้า

"ปาเจโร่ สปอร์ต.....แต่จิตวิญญาณอีโวลูชั่น"

***ขอประนาม ผู้ที่ชอบแย่งที่จอดรถใน "ช่องจอดคนพิการ" และ "ช่องครอบครัวที่มีเด็ก" โปรดช่วยกันจรรโลงประเทศไทยให้ศิวิไลซ์ทัดเทียมอารยประเทศด้วย***
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]   ขึ้นบน
  พิมพ์