Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 192   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ โช้ค HOT-BITs กันครับ  (อ่าน 896732 ครั้ง)
joetriton มังกรขาว
Jr. Member
**

like: 1

ไม่ใช่ว่าบ้า แต่เรียกว่าชอบ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 09:58:07 pm »

ตามมาติดตามข้อมูลต่อ Grin
ป่าขนข้าวขนของมาหมดยังค๊าบบบบ Grin Grin Grin

ขอกู.ไปที่ชอบ ที่ชอบ...ตอนกู.ยังมีชีวิตอยู่
KAIJAE
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:02:07 pm »

ป๋าแจ้ครับ ตกลงถังไนโตร ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับ Grin Grin Grin

ถัง 0.5 คิว ลูกละ 2000 คร๊าบ(เนื้อใน150บาท ผมลองเติม ไปประมาณ 5 ครั้งแล้ว ปล่อยของเก่าทิ้งด้วย ยังไม่หมดครับ)
เร็กกูเรเตอร์(ของจีน) 450 บาท
หัวเติมลม(ไม่ดีลมรั่ว) 120 บาท
สาย 2 เมตร + เข็มขัด  80 บาทครับ

โดยรวม สำหรับผม ถือว่าคุ้มครับ เพราะบ้านไกล วิ่งไปหาเฮียทีก็หลายตังค์

แต่จริงๆแล้ว เราไม่ต้องเติมกันบ่อยหรอกครับ มันอยู่ได้นานอยู่

เคยคุยกับป๋าเคี้ยง แกใช้มา จะเป็นปีละ ยังไม่เคยยุ่งกับแก๊สเลย ขับดีเหมือนเดิม

พอดีผมมัน ประเภท ซน โรคจิต ชอบลองครับ อยากรู้ ว่า มากไป น้อยไป จะออกอาการแบบไหนครับ

ผมลองปล่อย แก๊สทิ้ง ทีละ ล้อ วิ่งดูแล้วครับ จับอาการ ผิดปกติ

จะได้รู้ เวลาใช้งานไปนานๆ ถ้าอาการไหนออก จะได้รู้ว่า ต้องแก้ ตรงไหน haha Smiley Smiley Smiley

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายาม ก็ อยู่ที่นั่น ....
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:04:28 pm »

ป๋าแจ้ครับ ตกลงถังไนโตร ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับ Grin Grin Grin

ถัง 0.5 คิว ลูกละ 2000 คร๊าบ(เนื้อใน150บาท ผมลองเติม ไปประมาณ 5 ครั้งแล้ว ปล่อยของเก่าทิ้งด้วย ยังไม่หมดครับ)
หัวเติมลม(ไม่ดีลมรั่ว) 120 บาท
สาย 2 เมตร + เข็มขัด  80 บาทครับ

โดยรวม สำหรับผม ถือว่าคุ้มครับ เพราะบ้านไกล วิ่งไปหาเฮียทีก็หลายตังค์

แต่จริงๆแล้ว เราไม่ต้องเติมกันบ่อยหรอกครับ มันอยู่ได้นานอยู่

เคยคุยกับป๋าเคี้ยง แกใช้มา จะเป็นปีละ ยังไม่เคยยุ่งกับแก๊สเลย ขับดีเหมือนเดิม

พอดีผมมัน ประเภท ซน โรคจิต ชอบลองครับ อยากรู้ ว่า มากไป น้อยไป จะออกอาการแบบไหนครับ

ผมลองปล่อย แก๊สทิ้ง ทีละ ล้อ วิ่งดูแล้วครับ จับอาการ ผิดปกติ

จะได้รู้ เวลาใช้งานไปนานๆ ถ้าอาการไหนออก จะได้รู้ว่า ต้องแก้ ตรงไหน haha Smiley Smiley Smiley

แจ่มเลยค๊าบป๋า เด๋วไปซื้อบ้างจร้า Grin Grin Grin

ขอกู.ไปที่ชอบ ที่ชอบ...ตอนกู.ยังมีชีวิตอยู่
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:05:37 pm »

ป่าขนข้าวขนของมาหมดยังค๊าบบบบ Grin Grin Grin

ยังมีทิ้งไว้บ้างครับ..อิอิ Smiley
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:11:36 pm »

ยังมีทิ้งไว้บ้างครับ..อิอิ Smiley
55555555555555+ Grin Grin Grin

KAIJAE
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:19:28 pm »

แจ่มเลยค๊าบป๋า เด๋วไปซื้อบ้างจร้า Grin Grin Grin

ป๋า ถ้าหาหัวเติมลม ดีๆ ได้ ผมฝาก ซื้อมาเผื่อ ซักอันนะครับ
ชลบุรี หาซื้อ ยากมาก มีแต่อันละร้อยกว่าบาท ใช้ไม่ดีครับ ปรับแรงดันสูง ลมรั่วครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายาม ก็ อยู่ที่นั่น ....
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:23:01 pm »

ป๋าไก้แจ้ ถังเติมไนโตรเจนเจ๋งดีครับ ชอบๆ

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
KAIJAE
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:30:19 pm »

ป๋าไก้แจ้ ถังเติมไนโตรเจนเจ๋งดีครับ ชอบๆ

ผมก๊อบปี๊ ย่อส่วน มาจากเจ้าสำนักเลยครับ haha
ถังเบาครับ เคลื่อนย้ายสะดวก หิ้วมือเดียวได้
ตั้งก็ไม่ต้องกลัว ล้มครับ  Smiley Smiley Smiley

longbo_arpache
Newbie
*

น้องปาสปอตสีขาวววว

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:38:11 pm »

มารายงานตัววววว  Grin Grin

สิ่งที่ทนที่สุด คือ "หน้า"
สิ่งที่กล้าที่สุด คือ "ใจ"
สิ่งที่ไวที่สุด คือ "ปาก"
สิ่งที่มากที่สุด คือ "อารมณ์"
สิ่งที่คมที่สุด คือ "คำพูด"
wut@white pearl...3.2 gt
Jr. Member
**

like: 10

สติ มา ปัญญาเกิด

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:41:39 pm »

อ้าวมาด้วยอีกครนจร้า อิอิ Smiley Smiley

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
KAIJAE
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:48:54 pm »

มาซะดึกเลย มาปูเสื่อรอตั้งนานแล้ว  Grin Grin Grin

ง่วงแล้วคร๊าบ..นอนก่อนนะคร๊าบ พรุ่งนี้เช้า ต้องไปทำงาน...เฮ้อ ชีวิตลูกจ้าง Smiley Smiley Smiley

ป๋าวุฒิ มาทำไร อู่เฮียคร๊าบ พรุ่งนี้

ชี้แจงแถลงไขด้วยคร๊าบ เผื่อเสร็จเย็น จะได้ ซิ่งรถไปหาคร๊าบ  Kiss Kiss Kiss

Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:55:00 pm »

พรุ่งนี้ไปหาเฮียคี้ดีกว่า
มีป๋าๆท่านไดว่างบ้างใหมหนอ อยากเจอๆ
ป๋าโจ้กะน้องแชมป์ว่างเป่าอยากให้ไปเทสให้หน่อยอ่ะ [/size]

ป๋ามาทำไรครับ
เปลี่ยนปิง หรือว่า ดิสน์หลัง    

น่านสิค๊าบ พี่วุฒิมาทำไรเพิ่มน้าา อยากรู้ๆๆๆ

แชมป์จริงๆ ก็ว่างแหละค๊าบบ แต่วันอังคาร แชมป์สอบอ่าสิ T_T คงต้องอยู่บ้านอ่านสืออ่าาา

สอบเสร็จ เด๊วนัดกันเลยดีมะ ฮ่าๆๆๆๆ  มีตติ้ง ฮอทบิตส์

กะว่าจะไปเปลี่ยนสปริงหลังแดงๆก่อนอ่ะครับท้ายมันโด่งมากไปหน่อย>>>คงจะไปถึงอู่ช่วงบ่ายๆ
ส่วนดิสหลังเดี๋ยวค่อยจัดอีกทีก่อนสงกรานต์  Grin  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:59:41 pm โดย wut@white pearl...3.2 gt » บันทึกการเข้า

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 10:38:41 am »

ป๋าโจ้ครับว่างใหมครับเย็นนี้ที่สหกรณ์1 Roll Eyes

Momo Taro
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 10:45:21 am »

ตามมารายงานตัวครับ
พึ่งกลับจากการทดสอบ โช๊คกะสปริงที่ เขาค้อ ภูหินร่องกล้า และก็ภูทับเบิกครับ
เยี่ยมครับ รักเลย Hotbits สปริง Hotbits + King
 Cool
KAIJAE
Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:51:41 am »

ตามมารายงานตัวครับ
พึ่งกลับจากการทดสอบ โช๊คกะสปริงที่ เขาค้อ ภูหินร่องกล้า และก็ภูทับเบิกครับ
เยี่ยมครับ รักเลย Hotbits สปริง Hotbits + King
 Cool

ผมพบ วิธีที่จะทำให้ King ไม่แข็งแล้วครับ  Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 192   ขึ้นบน
  พิมพ์