Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพือน ๆ ทุกท่าน มาเยือนเมืองขนอม จังหวัดนครศรีธรรมราช  (อ่าน 12388 ครั้ง)
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 03:24:08 pm »

หวัดดีคับ สาธุ ป๋าแอ้นท์ ตอนนี้อยู่ขนอม ที่บ้านศิวิไลย์รีสอร์ทครับ พรุ่งนี้กะว่าจะเข้าสุราษ และไปเชี่ยวหลาน ขอรายงานตัวเจาถิ่นหน่อยครับผม Smiley Smiley Smiley
ชาวสุราษยินดีต้อนรับครับพี่คม มาถึงสุราษโทรมาหาผมด้วยนะครับเดียวไปทานข้าวกันซักมื้อนะครับพี่  lala
อยากไปด้วยจัง Cheesy
มาตะๆๆๆๆๆ คิดถึงแรงแล้วเด  ยอดเยี่ยม
คิดถึงบรรยากาศแบบนี้ช่ายป่ะ

bigheart Ample Moon Party bigheart
Wink u Wink Wink Wink Wink Wink Undecided Undecided Undecided ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
นายแบบ เบียร์สิง ยอดเยี่ยม
sai108
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 05:46:42 am »

หวัดดีคับ สาธุ ป๋าแอ้นท์ ตอนนี้อยู่ขนอม ที่บ้านศิวิไลย์รีสอร์ทครับ พรุ่งนี้กะว่าจะเข้าสุราษ และไปเชี่ยวหลาน ขอรายงานตัวเจาถิ่นหน่อยครับผม Smiley Smiley Smiley
ชาวสุราษยินดีต้อนรับครับพี่คม มาถึงสุราษโทรมาหาผมด้วยนะครับเดียวไปทานข้าวกันซักมื้อนะครับพี่  lala
อยากไปด้วยจัง Cheesy
มาตะๆๆๆๆๆ คิดถึงแรงแล้วเด  ยอดเยี่ยม
คิดถึงบรรยากาศแบบนี้ช่ายป่ะ

bigheart Ample Moon Party bigheart
Wink u Wink Wink Wink Wink Wink Undecided Undecided Undecided ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
นายแบบ เบียร์สิง ยอดเยี่ยม
heartหล่อครับนายแบบ
somchay23
Full Member

like: 6

กรุงเทพ @ นครศรีธรรมราช

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 11:29:13 am »

สาธุ สาธุ สาธุ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 11:40:14 am »

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์