Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นำเบาะแต่งรุ่นต่างๆ มาแชร์กันครับ  (อ่าน 20307 ครั้ง)
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 05:23:27 pm »

ไปเดินดูกันเถอะครับป๋าโจ้
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 06:32:01 pm »

รอป๋าเอ๋กลับมาก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ joob

ผมว่าจะลองไปเดินหาดูครับ ใส่น้องปานั่งเข้าป่าจร้า คริๆๆ

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 06:35:04 pm »

รูป
recaro สีเทาๆๆเหมือนหินอ่อนในหน้า2 นี่หละครับ
สวยมากครับป๋าโจ้
ตัวนี้ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับป๋า แต่รู้สึกว่าเค๊าจะขายไปแล้วครับ red heart

ราคาประมาณเท่าไรครับ  มีโครงการจะเปลี่ยนเหมือนกัน 
กับอีกลายที่ชอบ RECARO PAJERO  แต่ยังไม่เคยลองนั่งดูเลย
ถ้าใช่ตัวที่ผมมีข้อมูลอยู่ สภาพใช้ได้เลยทีเดียวครับ ตัวล่ะ 6000 ครับ

ถ้าของใหม่ไม่แน่ใจราคาจร้า ที่มีโลโก้ปาเจโร่ ใช่มั๊ยครับ

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Hero Member

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 06:39:49 pm »

เกิดกิเลสเลย
รอป๋าๆไปช่วยกันเลือก ช่วยกันดูครับ ป๋าตี้ค๊าบ joob

Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 09:35:22 pm »

รอป๋าเอ๋กลับมาก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ joob

ผมว่าจะลองไปเดินหาดูครับ ใส่น้องปานั่งเข้าป่าจร้า คริๆๆ

วัาวๆ พี่เอ๋จัดหนัก ทั้งล้อแท้ทั้งเบาะซิ่ง

ป๋าโจ้เอา LowMax มายั่ว ชอบๆๆ
JoeDeViL
สังกัดปาปทุม 2.5 VG 2011 BlacK DeViL
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 10:50:48 pm »

ร้านแถวไหนอะครับป๋าโจ้. น่าสนเหมือนกัน เริ่มจะปวดหลังเวลาขับนานๆ

Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 01:48:02 pm »

ร้านแถวไหนอะครับป๋าโจ้. น่าสนเหมือนกัน เริ่มจะปวดหลังเวลาขับนานๆ
แหล่งแรก เชียงกงบางนาจร้า

แหล่งที่2 ลาดปลาเค๊า 80 กว่าๆนี่ล่ะจร้าโจ้คุงจ๋า คริๆๆ

Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 01:49:32 pm »

แหล่งที่2 ลาดปลาเค๊า 80 กว่าๆนี่ล่ะจร้าโจ้คุงจ๋า คริๆๆ

แถวๆพัฒนาการก็มีอีกแหล่งนะค๊าบ

ท่านใดมีแหล่งอื่นๆ เบาะสวยๆ นำมาแชร์กันน๊าค๊าบ จุ๊ฟๆๆ red heart

boatham
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 09:57:13 pm »

เคยไปซื้อใส่คันเก่าแถวๆลาดปลาเค้า น่าจะเป็นร้านเดียวกันแหละคับ ดูจากมุมที่ถ่ายแล้ว ผมว่าถ้าตัวโตๆอย่าไปซื้อใส่เลยครับ ปวดหลังมากและที่สำคัญมันเคยหักคามือผมมาแล้วด้วย  แต่ถ้าเป็นโครงแท้ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 09:28:35 am »

เคยไปซื้อใส่คันเก่าแถวๆลาดปลาเค้า น่าจะเป็นร้านเดียวกันแหละคับ ดูจากมุมที่ถ่ายแล้ว ผมว่าถ้าตัวโตๆอย่าไปซื้อใส่เลยครับ ปวดหลังมากและที่สำคัญมันเคยหักคามือผมมาแล้วด้วย  แต่ถ้าเป็นโครงแท้ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ
ถ้าเบาะเทียมของไต้หวัน เป็นอย่างที่ป๋าแจ้งมาจริงๆครับ โครงสร้างแย่มากจร้า

แต่เห็นเค๊าว่า แถวนั้นมีหลายร้านครับ มีทั้งแท้หุ้มใหม่ เทียมใหม่ แท้เดิมๆจร้า เค๊าว่ากันอย่างนั้นจร้า

เดี๋ยวต้องไปลองเดินดูของก่อนจร้า....รบกวนพี่ๆน้องๆ ที่ชอบเบาะแต่งแบบนี้ มาแชร์แหล่งข้อมูล

หลายๆที่กันนะค๊าบ เผื่อเป็นทางเลือกให้สมาชิกเราจร้า red heart red heart red heart

PPV No.239
Newbie
*

like: 10

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 07:23:41 pm »

รูป
recaro สีเทาๆๆเหมือนหินอ่อนในหน้า2 นี่หละครับ
สวยมากครับป๋าโจ้
ตัวนี้ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับป๋า แต่รู้สึกว่าเค๊าจะขายไปแล้วครับ red heart

ราคาประมาณเท่าไรครับ  มีโครงการจะเปลี่ยนเหมือนกัน 
กับอีกลายที่ชอบ RECARO PAJERO  แต่ยังไม่เคยลองนั่งดูเลย
ถ้าใช่ตัวที่ผมมีข้อมูลอยู่ สภาพใช้ได้เลยทีเดียวครับ ตัวล่ะ 6000 ครับ

ถ้าของใหม่ไม่แน่ใจราคาจร้า ที่มีโลโก้ปาเจโร่ ใช่มั๊ยครับ

ตัวนี้ครับ ไม่รู้ว่าขาจะตรงกันพอดีไหม  เห็นปรับเบาะได้จากด้านหลัง  เผื่อเวลาเด็กนอน  คนหลังจะได้ช่วยปรับให้ได้

teddyisman
Jr. Member
**

like: 19

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 09:44:59 am »

มันจะสูง เกินจะสอย ไหมคร๊าบบบบบบบบบ
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 06:50:20 pm »

รุ่นนี้ เห็นราคาเค๊าว่าไว้ 6000 ครับป๋า ไม่เคยลองนั่งเลยครับ

ไม่แน่ใจว่าจะถูกใจป๋าหรือไม่ครับ...

เบาะจะมีหลายไซน์นะครับ มีไซน์พิเศษ สำหรับคนร่างใหญ่ด้วยครับ

เด๋วผมจะพยายามหาข้อมูลมาแชร์กันเยอะๆครับ สาธุ

willy
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 01:58:24 pm »

... big smile
willy
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 07:44:45 pm »

แถวๆพัฒนาการก็มีอีกแหล่งนะค๊าบ

ท่านใดมีแหล่งอื่นๆ เบาะสวยๆ นำมาแชร์กันน๊าค๊าบ จุ๊ฟๆๆ red heart

วันนี้มีโอกาสเข้าไปคุยกะเจ่ มา ร้านเบาะรถยนต์ แสงรุ่งเรืองเบาะยนต์  ลาดปลาเค้า 85 อยู่ปากซอยบ้านผมเอง เจ่รับลูกค้าเข้ามาถามตลอดไม่ค่อยมีเวลาคุยมาก เจ่แกบอกห้ามถ่ายภาพ สงสัยไมห้ามถ่ายภาพ เลยแอบเก็บภาพมาฝากป๋าๆ มีทั้งเบาะแท้ ทั้งเบาะก๊อปเหมือน ราคาแรงอยู่ (เป็นทางเลือก ผมไม่มีส่วนได้เสียแค่ช่วยหาข้อมูลให้ ป๋าๆ) แล้วแต่พิจารณา ลองเข้าไปคุยดูคับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์