Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป(ล)าทองดำ ของป๋าเก๊ก ดังใหญ่แล้ว  (อ่าน 6060 ครั้ง)
Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 11:00:24 pm »

ก่อนอื่นต้องขออนุญาต ป๋าเก๊ก ก่อนนะครับ  สาธุ
คือเมื่อกี้ลอง search รูปน้องปาใน google เล่น ๆ ไปเจอ webboard นึงเค้านำรูป ป(ล)าทองดำ มา post เห็นเลยคุ้น ๆ เลย capture มาแซวเล่นนะครับ ป๋าเก๊ก
ดูแล้วน่าจะโซน ประเทศรัสเซีย อ่านภาษาที่เค้าคุยกันไม่ออก  Cheesy Cheesy Cheesy
URL : http://www.pajero4x4.ru/bbs/phpBB2/viewtopic.php?f=81&t=35153&start=30

สุดยอดๆๆๆ ..... ป๋าเก๊กหล่อถึงรัสเซีย เลย   like

รองเ้ท้าสวย  hi

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:23:49 am »

ก่อนอื่นต้องขออนุญาต ป๋าเก๊ก ก่อนนะครับ  สาธุ
คือเมื่อกี้ลอง search รูปน้องปาใน google เล่น ๆ ไปเจอ webboard นึงเค้านำรูป ป(ล)าทองดำ มา post เห็นเลยคุ้น ๆ เลย capture มาแซวเล่นนะครับ ป๋าเก๊ก
ดูแล้วน่าจะโซน ประเทศรัสเซีย อ่านภาษาที่เค้าคุยกันไม่ออก  Cheesy Cheesy Cheesy
URL : http://www.pajero4x4.ru/bbs/phpBB2/viewtopic.php?f=81&t=35153&start=30

โอ้เพิ่งเห็นกระทู้นี้ รูปนี้ถ่ายตอน meeting ที่หนองมน ครั้งที่สอง ป๋าต่ายเป็นคนถ่ายไว้ เพราะล้อในรูปเป็นล้อของป๋าต่าย (ป๋าแกให้ยืมใส่ตอนแกไม่อยู่ไปอินเดีย) ที่postผิดอีกอย่างคือ ยางเป็น HK ไม่ใช่ BF 
ผมอ่านดู (ใช้chromeแปลให้) web นี้น่าจะคล้ายๆweb เรานะ(www.pajero4x4.ru) พูดถึงความสามารถของน้องปา ในการลุยในป่าและหิมะ 
ชอบรูปนี้อะ (อยากเอาน้องปาทองไปลุยหิมะบ้าง )

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:32:04 am »

ก่อนไปลุยหิมะ  มาใส่เกาะกันกระโปก  ก่อนนะป๋า  เดี๋ยวมันหนาวแล้วกระโปกจะเย็นจัด  อิ อิ

มาแบ่งกับผมเลยที่ร้าน  คนละ 2 ชิ้น

ของผมช่วงบน  ของป๋าช่วงล่างนะ   อิ  อิ
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 09:54:24 am »

ก่อนไปลุยหิมะ  มาใส่เกาะกันกระโปก  ก่อนนะป๋า  เดี๋ยวมันหนาวแล้วกระโปกจะเย็นจัด  อิ อิ

มาแบ่งกับผมเลยที่ร้าน  คนละ 2 ชิ้น

ของผมช่วงบน  ของป๋าช่วงล่างนะ   อิ  อิ
เมื่อซักครู่ ทนายผมโทรมาหาแล้ว (ป๋าต่าย) ทนายแจ้งว่า เดียวจัดการให้เรื่องการเจรจา ป๋าต่ายถนัดครับ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Bangbor999 ปาหวาน
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 06:09:52 pm »

ไปโซนนอกเลย รัสเซียด้วย  Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์