Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอให้ BBB gang ช่วยอาสาพาไปแหกกับ N@no meeting 3 อีกครั้ง  (อ่าน 7628 ครั้ง)
bboy
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 12:14:39 pm »

อยากไปด้วยครับ แต่ขอดูวันก่อนครับผม ช่วงนี้งานเยอะมากกกกกกก
ถ้าไม่ทันมิตติ้ง ยังไงก็จะไปเองอยู่แล้วครับ...
ถ้าวันตรงกับที่ผมว่าง ผมไปด้วยแน่นอนครับ... 

งั้นเด๋วไปวันที่ป๋า Nack_Nine ว่างเลยคับ  good
chan
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 03:46:44 pm »

จัดเมื่อไรกระซิบบอกด้วยจ้า  ถ้าว่างจะแอบไปเก็บข้อมูล

ไปให้สุดแล้ว.......หยุดที่คำว่าพอ.....
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 10:39:25 am »

อยากให้ป๋านะกับป๋าอ็อด ช่วยจัดมิตติ้งอีกครั้งนะคับ ผมสนใจอยากจะทำ step 2 บวกกล่องคันเร่ง   เลยตัดสินใจจะแหกกระเป๋า  ยอดเยี่ยม  อิอิ
ป๋าๆๆท่านใดสนใจก็ลงชื่อไว้ได้เลยคับ  ถ้าเราครบ 10 คนเมื่อไหล่  เราก็ได้สัมผัสกล่องข้าวน้อยภาค 2 แน่คับ (กระเป๋าของป๋าๆๆก็จะแหกด้วยนะคับ  grimace)
ท้ายนี้ขอให้ป๋าๆๆที่สนใจได้ศึกษาเรื่องการทำ step 2  และติดตั้งกล่องคันเร่ง เป็นอย่างดี  เพื่อประโยชน์สูงสุดของป๋าๆๆคับ

รับทราบครับ   ขอต่อเนื่องจากกระทู้ค้างเมื่อก่อนพายุเข้า
ที่นี่ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=7506.0

เนื่องจากที่อยากจะทำ Step 2 นั้น  หากมีเวลาอยากให้ศึกษาข้อมูลกันก่อนอีกครั้ง  จาก N-Chart หน้า 7  
ที่นี่ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=7195.90
หรือลองศึกษาทั้ง 9 หน้า   คงได้รู้อะไรพอสมควร

เบื้องต้นหากรวมกันมาได้จำนวนมากกว่า  5 คันขึ้นไป    BBB  gang จะช่วยประสานงานเรื่องสถานที่และอื่นๆให้อีกครั้ง
การจัดคงสะดวกวันอาทิตย์    หากจำนวนมากถึง 10 คัน  ผมว่าทางพี่ต้อมน่าจะจัดราคาพิเศษให้พวกเราได้อีก

ลองช่วยติดตามประสานงาน  ผู้สนใจพวกนี้อีกครั้ง
1. Bboy
2. Nack_Nine
3. ปาเจ2702
4. KIT  สป.
5. เพื่อนป๋า KIT
6. ป๋าโจ ลำลูกกา
7. ป๋าบาว ลำลูกกา
8. ป๋าสุนทร
9.
10.

ลองช่วยกันครับ  ถ้าสนใจ  เดี๋ยวจัด BBB .g ไปเป็นเพื่อนร่วมสนุกครับ (พวกผมสะดวก เสาร์-อาทิตย์)

ดีใจด้วย ที่จะมีการจัด กันอีก ผมเสนอแนะนิดนึงครับว่า
ให้จัดลำดับคัน 1 2 3 4 เลยครับ จะได้เรียงคิวกันทำ
เพราะ ถ้าเป็น 10 คัน วันเดียวจะเสร็จเหรอ ช่างเหนื่อยแย่ คนดู + คนรอ เมาก่อน
ตอนนี้ อยู่ญี่ปุ่น มีภาพ(สาว)สวยๆ จะเก็บไปฝาก พี่ น้อง เพื่อนๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 10:41:35 am โดย Tong » บันทึกการเข้า

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 05:31:33 pm »

อยากให้ป๋านะกับป๋าอ็อด ช่วยจัดมิตติ้งอีกครั้งนะคับ ผมสนใจอยากจะทำ step 2 บวกกล่องคันเร่ง   เลยตัดสินใจจะแหกกระเป๋า  ยอดเยี่ยม  อิอิ
ป๋าๆๆท่านใดสนใจก็ลงชื่อไว้ได้เลยคับ  ถ้าเราครบ 10 คนเมื่อไหล่  เราก็ได้สัมผัสกล่องข้าวน้อยภาค 2 แน่คับ (กระเป๋าของป๋าๆๆก็จะแหกด้วยนะคับ  grimace)
ท้ายนี้ขอให้ป๋าๆๆที่สนใจได้ศึกษาเรื่องการทำ step 2  และติดตั้งกล่องคันเร่ง เป็นอย่างดี  เพื่อประโยชน์สูงสุดของป๋าๆๆคับ

รับทราบครับ   ขอต่อเนื่องจากกระทู้ค้างเมื่อก่อนพายุเข้า
ที่นี่ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=7506.0

เนื่องจากที่อยากจะทำ Step 2 นั้น  หากมีเวลาอยากให้ศึกษาข้อมูลกันก่อนอีกครั้ง  จาก N-Chart หน้า 7 
ที่นี่ http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=7195.90
หรือลองศึกษาทั้ง 9 หน้า   คงได้รู้อะไรพอสมควร

เบื้องต้นหากรวมกันมาได้จำนวนมากกว่า  5 คันขึ้นไป    BBB  gang จะช่วยประสานงานเรื่องสถานที่และอื่นๆให้อีกครั้ง
การจัดคงสะดวกวันอาทิตย์    หากจำนวนมากถึง 10 คัน  ผมว่าทางพี่ต้อมน่าจะจัดราคาพิเศษให้พวกเราได้อีก

ลองช่วยติดตามประสานงาน  ผู้สนใจพวกนี้อีกครั้ง
1. Bboy
2. Nack_Nine
3. ปาเจ2702
4. KIT  สป.
5. เพื่อนป๋า KIT
6. ป๋าโจ ลำลูกกา
7. ป๋าบาว ลำลูกกา
8. ป๋าสุนทร
9.
10.

ลองช่วยกันครับ  ถ้าสนใจ  เดี๋ยวจัด BBB .g ไปเป็นเพื่อนร่วมสนุกครับ (พวกผมสะดวก เสาร์-อาทิตย์)

จัดไปหรือยัง

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์