Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กราบเรียนท่านประธานบอรด์ที่เคารพ  (อ่าน 24355 ครั้ง)
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:41:32 am »

เป็นกระทู้ที่อ่านแล้วตาลายมากที่สุด  โอ๊ยมึน แต่ก็โอครับไอเดียดี

เรื่องนี้ขอรับไว้พิจารณาดูก่อนดีกว่าครับเมื่อมีการประชุมกันจะหยิบยกเรื่องนี้มาหารือ ร่วมกับที่เราค้างกันไว้ในกรรมการคือสัญญลักษณ์ที่เห็นด้านหน้า เพราะจะได้ลดโรคพะวงหลังดูว่าเป็นพรรคพวกในคลับหรือเปล่า (ผมเองก็เป็นครับ Cheesy)

ส่วนเจ้าของกระทู้ถ้าต้องการทำแล้วมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ก็อาจจะทำล่วงหน้าก่อนได้ครับอันนี้ไม่ว่ากัน  Undecided
[/color]

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:55:17 am »

อยากจะเสนอให้เป็นเรื่องด่วนถึงด่วนที่สุดครับ สาธุ
เนื่องจากเป็นวาระที่สองแล้ว
ที่สำคัญอยากให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันทั่วประเทศครับ yes!!
Founder
Hero Member

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:21:57 am »

อยากจะเสนอให้เป็นเรื่องด่วนถึงด่วนที่สุดครับ สาธุ
ที่สำคัญอยากให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันทั่วประเทศครับ yes!!

ได้ครับป๋ากิตติ เดี๋ยวผมจะโทรคุยกับ วมต. เป็นการเบื้องต้นก่อนเพราะช่วงนี้กรรมการเราภาระกิจเยอะ โดยเฉพาะผมเอง (55+++) ได้เรื่องอย่างไรแล้วจะแจ้งป๋าๆนะครับ

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
Founder
Hero Member

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:37:02 am »

ได้ครับป๋ากิตติ เดี๋ยวผมจะโทรคุยกับ วมต. เป็นการเบื้องต้นก่อนเพราะช่วงนี้กรรมการเราภาระกิจเยอะ โดยเฉพาะผมเอง (55+++) ได้เรื่องอย่างไรแล้วจะแจ้งป๋าๆนะครับ

คุยครับได้แนวทางเบื้องต้นแต่คงต้องหารือกับกรรมการอีกครั้งครับ

1. เราคงทำเป็นที่่คาดหน้าบริเวณกระจกหน้า (มี 2 แนวทางเป็นสติเกอร์ทึบกับเป็นแบบที่มองทะลุออกได้)
2. กรณีมีที่คาดหน้าอยู่แล้ว ก็มีสติ๊กเกอร์ติดที่มุมบริเวณที่คาดหน้าเดิม

off198
Jr. Member
**

like: 14

ID No.: 2008 , สมาชิกอัยยยย่ะคันที่ 99 คร้าบบบบ

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:16:53 am »

กลายเป็นติดสติกเกอร์
ข้างหลัง - มุมขวาล่าง
ข้างหน้า - มุมขวาบน (จะได้เห็นชัดเจนเวลาขับสวนกัน)

"เอะอะอะไรๆ ก็หงษ์แดงๆ ทำไมโยมไม่เชียร์อาเซนอล" หลวงพี่เท่ง จำปีไม่ได้

ผมมันเด็กปืนคร้าบบบบบ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:34:31 am »

คุยครับได้แนวทางเบื้องต้นแต่คงต้องหารือกับกรรมการอีกครั้งครับ

1. เราคงทำเป็นที่่คาดหน้าบริเวณกระจกหน้า (มี 2 แนวทางเป็นสติเกอร์ทึบกับเป็นแบบที่มองทะลุออกได้)
2. กรณีมีที่คาดหน้าอยู่แล้ว ก็มีสติ๊กเกอร์ติดที่มุมบริเวณที่คาดหน้าเดิม

ขอบคุณคณะแอดมินฯ ที่ตอบรับ จะเสนอข้อสังเกตุว่า สติกเกอร์คาดจะไปทับเซ็นเซอร์ไฟหน้าและเซ็นเซอร์น้ำฝนป่าวครับ  สาธุ
Palover
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:46:13 am »

ถ้าเราออกแบบกรอบป้ายทะเบียนเป็นสัญลักษณ์ของคลับ แบบนี้จะผิดกฎหมายหรือเปล่าครับ เพราะเห็นกรอบทะเบียนบางคันก็มีรูปคิตตี้เกาะอยู่น่ารักดีครับ Cool  แบบนี้ยังไงก็เห็นทั้งหน้าหลังครับ สาธุ
Hero Member

There is a will, there is a way!

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:52:02 am »

ถ้าเราออกแบบกรอบป้ายทะเบียนเป็นสัญลักษณ์ของคลับ แบบนี้จะผิดกฎหมายหรือเปล่าครับ เพราะเห็นกรอบทะเบียนบางคันก็มีรูปคิตตี้เกาะอยู่น่ารักดีครับ Cool  แบบนี้ยังไงก็เห็นทั้งหน้าหลังครับ สาธุ

ตอนนี้ผมใส่กรอบป้ายทะเบียนของโรงเรียนลูกอยู่ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:54:52 am »

ถ้าเราออกแบบกรอบป้ายทะเบียนเป็นสัญลักษณ์ของคลับ แบบนี้จะผิดกฎหมายหรือเปล่าครับ เพราะเห็นกรอบทะเบียนบางคันก็มีรูปคิตตี้เกาะอยู่น่ารักดีครับ Cool  แบบนี้ยังไงก็เห็นทั้งหน้าหลังครับ สาธุ

ตอนนี้ผมใส่กรอบป้ายทะเบียนของโรงเรียนลูกอยู่ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
good good good Cheesy Cheesy Cheesy สาธุ สาธุ สาธุเห็นด้วยกับท่านพี่เช่นกันครับ
Palover
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:41:58 pm »

ตอนนี้ผมใส่กรอบป้ายทะเบียนของโรงเรียนลูกอยู่ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

อั๊ยยะ...โรงเรียนหรู มีระดับ เดี๋ยวจะย่องไปดู แล้วจะพาลหาเรื่องอุดหนุนที่ร้านด้วย
Hero Member

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:50:47 pm »

อั๊ยยะ...โรงเรียนหรู มีระดับ เดี๋ยวจะย่องไปดู แล้วจะพาลหาเรื่องอุดหนุนที่ร้านด้วย

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 04:47:02 pm »

เป็นกระทู้ที่อ่านแล้วตาลายมากที่สุด  โอ๊ยมึน แต่ก็โอครับไอเดียดี

เรื่องนี้ขอรับไว้พิจารณาดูก่อนดีกว่าครับเมื่อมีการประชุมกันจะหยิบยกเรื่องนี้มาหารือ ร่วมกับที่เราค้างกันไว้ในกรรมการคือสัญญลักษณ์ที่เห็นด้านหน้า เพราะจะได้ลดโรคพะวงหลังดูว่าเป็นพรรคพวกในคลับหรือเปล่า (ผมเองก็เป็นครับ Cheesy)

ส่วนเจ้าของกระทู้ถ้าต้องการทำแล้วมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ก็อาจจะทำล่วงหน้าก่อนได้ครับอันนี้ไม่ว่ากัน  Undecided
[/color]
กราบเรียนท่านประธานที่เคารพ สาธุ เพราะกะผมเคารพท่านประธาน ขอฝากท่านประธานผ่านไปยังสมาชิกบ้านเลขที่ 111 เอ้ย. ..บ้านปาเจโร่ ที่นิยมไม้ป่าเดียวกัน เอ้ย...ที่มีรสนิยมเดียวกัน.. ..ขณะนี้กำลังหาวัสด่ที่จะนำมาทำที่ห้อยตูดและห้อยด้านหน้า ไห้นอ้งปาอยู่นะคับ จะทำเองด้วยการนำแถบสะท้อนแสง 2 สีมาแปะโดยการเย็บติดกัน lala ส่วนข้อควมจะสกลีนใด้และติดดี ติดทนหรือเป่ลาวจะหาข้อมูลมาเพิ่มเติม  :)ถ้าทุกแบบทำออกมาเป็นตัวอย่างแล้วจะนำมาไห้พินิจพิเคราะห์อีกครั้งนะคับ ขอกราบขอบพระคุณท่านประทานที่เคารพ เพราะกะผมเคารพท่านประธาน สาธุ ด้วยควมขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2012, 04:54:25 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 03:46:06 am »

ห้อยแบบนี้มั้ยป๋าตู่  คนคิดก็ช่างกล้าจริงๆ  Cheesy Cheesy

I PAJEROSPORT
THAILAND
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 08:12:42 am »

ห้อยแบบนี้มั้ยป๋าตู่  คนคิดก็ช่างกล้าจริงๆ  Cheesy Cheesy

............... ..แม้........มันช่างเป็นบั้นท้ายของชายไทยที่เซกซี่จริ๊งๆ ครับ  extreme sexy girl...............พับผ่า...ซิ ..ถ้าขับอยู่บนถนน สาว สาว สาว ขับตามหลังคงจะรู้เลยนะคับว่าคันที่สาวตามตูดอยู่นั้น เจ้าของเป็นชายหรือหญิง eieยกเว้นสาวโสด อาจจะนึกว่าตุ๊กตา บาบี้ 2012 extreme sexy girl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2012, 04:01:24 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 04:37:58 pm »

............... ..แม้........มันช่างเป็นบั้นท้ายของชายไทยที่เซกซี่จริ๊งๆ ครับ  extreme sexy girl...............พับผ่า...ซิ ..ถ้าขับอยู่บนถนน สาว สาว สาว ขับตามหลังคงจะรู้เลยนะคับว่าคันที่สาวตามตูดอยู่นั้น เจ้าของเป็นชายหรือหญิง eieยกเว้นสาวโสด อาจจะนึกว่าตุ๊กตา บาบี้ 2012 extreme sexy girl

Cheesy Cheesy Cheesy  แล้วถ้าเจอคันที่ตาม เป็น ชญิง อ่ะครับป๋า เค้าจะวิ่งเข้าจูบท้ายมั้ยยย 

I PAJEROSPORT
THAILAND
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์