Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเช็คส่วนสูงน้องปา กะ อาคารจอดรถครับ  (อ่าน 11917 ครั้ง)
SiNA
Newbie
*

like: 6

ใช้รถแค่ให้ล้อหมุนพาเราไป รถสูงพลาดไม่มี Reset เล่นใหม่

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 03:55:29 pm »

ติดทำไมล่ะครับ ถ้าเดือนละครั้งต้องไปตจว.เอาใส่วันจะไปก็ไม่ยุ่งมังครับ หรือบางคนไปแต่ไม่ต้องไว้ของบนหลังคาก็คงมี จะได้ไม่ต้องลุ้นให้เครียดไปไหนก็ไปเลย 
Cherdkiet
You'll never walk alone.
Full Member

like: 19

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 04:05:10 pm »

อยากติดแร๊ค เลยต้องขอคิดดูก่อน
เพราะถ้าติด ก็คงขี้เกียจถอดครับ
nan&name
Jr. Member
**

like: 12

pajerosport-thailand ID 3949

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 11:04:49 pm »

อยากติดแร๊ค เลยต้องขอคิดดูก่อน
เพราะถ้าติด ก็คงขี้เกียจถอดครับ

ถ้าผู้โดยสารไม่เต็มที่นั่งหรือมีที่เพียงพอต่อการวางของในการเดินทางแต่ละครั้งก็ไม่ต้องติดก็ได้คับป๋า แต่ของผมติดแล้ว

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
SiNA
Newbie
*

like: 6

ใช้รถแค่ให้ล้อหมุนพาเราไป รถสูงพลาดไม่มี Reset เล่นใหม่

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 11:37:22 am »

ขนาดช่วงเทศกาลผมยังเห็นรถติด Rack แล้ววางของแค่ไม่ถึง 20% ของจำนวนรถที่ติดทั้งหมดน่ะครับ ผมคิดว่าที่ติดเพราะคงชอบน่ะครับว่ารถแบบนี้จะดูดี แต่ผมว่าปัญหาเยอะกว่าประโยชน์ยิ่งบางท่านไปติดเองระวังน้ำรั่วนะครับงานเข้าอย่างแรง  รถของเพื่อนเคยไปซื้อไอ้กล่องแบบทรงรีๆคล้ายเรือคว่ำขอยี่ห้อดังมากตั้งแพงมาติด เอาของเจ้าลูกตัวเล็กยังไม่หย่านมใส่ในนั้นทั้งเสื้อผ้าและขวดนมล๊อคไม่แน่นฝามันเปิดออกขณะรถวิ่งของหายเกือบหมดรู้เมื่อไปอยู่ในป่าแล้ว ลูกอดกินนมเสื้อผ้าไม่มีเปลี่ยนยุ่งเลยแบบสาหัส พยายามเอาไว้ในรถน่ะครับ"ของตาย" ไม่หาย  อันนี้ขอโทษความเห็นสว่นตัวที่เห็นมาจริงๆ red heart
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์