Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆท่านใดอยู่เดชียงใหม่บ้างค่ะ มีเรื่องรบกวนถาม.....  (อ่าน 1849 ครั้ง)
painty
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 01:44:58 am »

จะรบกวนถามพี่ๆๆสมาชิกที่อยู่เชียงใหม่หน่อยค่ะ ว่่า ระหว่าง

มิตซูเชียงใหม่(สาขาดอนจั่น)  กับ

แสงชัยมอเตอร์ (สาขาใกล้แยกรวมโชค) อ่ะค่ะ

อยากทราบว่าเท่าที่พี่ๆๆได้มีประสบการณ์มา สองที่นี้ ที่ไหน ดีกว่ากัน  ทั้งทางด้าน บริการหลังการขายการตรวจเช็คต่างๆๆ และ บริการของเซลล์ก่อนการซื้อ พวกการให้ส่วนลดและของแถมอ่ะค่ะ
ขอรบกวนถามหน่อยนะค่ะ เพราะไม่เคยใช้รถมิตซูเลย กำลังจะ ลุยเข้าไปถามรายละเอียดต่างๆๆดู แต่ว่าด้วยเวลางานที่เยอะ และเวลาว่างที่น้อยอ่ะค่ะ เลยกะว่าจะเข้าไปถามที่ใดที่หนึ่งเลย หรือว่ามีใครพอแนะนำอะไรได้บ้าง  ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ (สนใจ MY2012  2.5GTค่ะ)  Smiley red heart
reative
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 02:14:22 am »

แนะนำ  แสงชัย ครับ
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 05:38:29 am »

ลุงอยู่ใกล้ ๆ เชียงใหม่ ใช้บริการของแสงชัย(รวมโชค)จ้า ก้อ  O.K.นะ   แต่จะให้ครบทุกฟังชั่นที่หนูว่ามา คงหายากอยู่ เช่นบริการก่อน-หลังดีเลิศประเสริฐศรี แต่ของแถม/ส่วนลดถ้าไม่ขอก้อไม่ให้อะไรประมาณนี้  เอาเป็นว่าถ้าจะให้จบเร็วก้อลุยเลยจ้า อยู่ที่ความสามารถของหนูที่จะดูดของแถมกับส่วนลด(ใช้วิชา สาริกาลิ้นทอง)นะจ๊ะ  ขอให้โชคดีจ้า   ขอแสดงความยินดีกับว่าที่สะไภ้มิตซู ล่วงหน้าจ้า

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
painty
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 02:00:14 am »

ขอบคุนค่ะ  เดี๋ยวอาทิตย์หน้าพอว่างๆๆบ้างละ จะลุยละค่ะ  อยากขับน้องปาไวไวแล้ว  Cheesy
veeraa332000
Jr. Member
**

like: 7

PA ขาวมุก No.1001

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 09:12:45 pm »

ขอให้ได้ถูกใจไวๆนะครับ ผมไปเชียงใหม่ทุกเดือนครับ...ทักกันบ้างนะครับ??
อนุสรณ์ NO.540
Jr. Member
**

like: 1

ดีชั้วอยู่ที่ตัวเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 08:49:01 am »

ลุงอยู่ใกล้ ๆ เชียงใหม่ ใช้บริการของแสงชัย(รวมโชค)จ้า ก้อ  O.K.นะ   แต่จะให้ครบทุกฟังชั่นที่หนูว่ามา คงหายากอยู่ เช่นบริการก่อน-หลังดีเลิศประเสริฐศรี แต่ของแถม/ส่วนลดถ้าไม่ขอก้อไม่ให้อะไรประมาณนี้  เอาเป็นว่าถ้าจะให้จบเร็วก้อลุยเลยจ้า อยู่ที่ความสามารถของหนูที่จะดูดของแถมกับส่วนลด(ใช้วิชา สาริกาลิ้นทอง)นะจ๊ะ  ขอให้โชคดีจ้า   ขอแสดงความยินดีกับว่าที่สะไภ้มิตซู ล่วงหน้าจ้า
อู้กับสาวๆม่วนน่อ "นะจ๊ะ" !!!  ของผมก็แสงชัยครับ การบริการก็อยู่ระดับที่ดีครับ ส่วนดอนจั่นยังไม่เคยใช้บริการ

พ.ต.ท.จำลอง จันทร์งิ้ว
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 08:05:58 pm »

แสงชัย ครับเคยไปถามที่ดอน แล้วเซล ตอบคำถามไม่ค่อยได้เรื่องศึกษารายละเอียดของรถไม่มากพอ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์