Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาชวนชิม  (อ่าน 6021 ครั้ง)
black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 08:56:02 pm »

ภูมิใจเสนอ ถูกใจสหายสุรา ราคาสุดประทับใจ อยู่เส้นบางขัวญ ไปคลองเขื่อน เมืองแปดริ้วนี่เอง

TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 10:20:02 pm »

ภูมิใจเสนอ ถูกใจสหายสุรา ราคาสุดประทับใจ อยู่เส้นบางขัวญ ไปคลองเขื่อน เมืองแปดริ้วนี่เอง

อะ อะ น่าสนใจ แปดริ้วไปบ่อย ไปไหว้พระ เสร็จแล้วจะได้ไปเป็นสหายกับสุราต่อ  haha haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Hommy
( ตุ่ย )
Jr. Member
**

like: 22

~ Long Live The King ~

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:30:33 am »

แนะนำแถวๆ ปากเกร็ด-ปทุม ครับ...
ร้าน ก๋วยเตี๋ยวชายคลอง (ฮงไน้) สาขาถนน 345 อยู่ก่อนข้ามคลองพระอุดม ขาเข้าปทุม ครับ..
ผมไปกินบ่อยมาก โดยส่วนตัวผมว่าใช้ไดครับ มีทั้ง เนื้อตุ๋น หมูมตุ๋น ลูกชิ้นปิ้ง ... joob

(เครดิด รูปจาก นสพ.บ้ามเมือง ครับ)

Pajerosport-thailand No.0646
ปา น้ำตาล 2.4 GLS + AC STAG-4 ECO
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 02:01:25 pm »

แนะนำแถวๆ ปากเกร็ด-ปทุม ครับ...
ร้าน ก๋วยเตี๋ยวชายคลอง (ฮงไน้) สาขาถนน 345 อยู่ก่อนข้ามคลองพระอุดม ขาเข้าปทุม ครับ..
ผมไปกินบ่อยมาก โดยส่วนตัวผมว่าใช้ไดครับ มีทั้ง เนื้อตุ๋น หมูมตุ๋น ลูกชิ้นปิ้ง ... joob

(เครดิด รูปจาก นสพ.บ้ามเมือง ครับ)

อย่างงี้ต้องไปลองครับ เส้นนี้ผ่านบ่อยมาก เวลาหิวๆไม่รู้จะกินไรดี ไม่รู้จักเลย ต้องหิ้วท้องกับมากินแถวบ้านทุกที รบกวนขอจุดสังเกตุหน่อยได้ไหมครับป๋าว่ามีไรสังเกตุง่ายๆอยู่ใกล้บ้างครับ แล้วอยู่ขาเข้า หรือขาออกครับ เวลาผ่านไปจะได้หาเจอครับผม ขอบคุณครับป๋า  สาธุ สาธุ สาธุ

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
kanapot
Jr. Member
**

like: 5

ID : 666

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 02:09:06 pm »

มีลาบ กับซกเล็กไหมครับป๋าอยากไปกิน แต่ไกลมาก  Cheesy

Pajero Sport MY12 Brown Edition
30 December 2011
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 01:52:35 pm »

น่ากินทุกร้านเลย แต่อยู่ไกลไปหน่อยนะ.... Shocked Shocked Shocked Shocked
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 04:09:27 pm »

like like like good good good
Hommy
( ตุ่ย )
Jr. Member
**

like: 22

~ Long Live The King ~

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 05:20:54 pm »

อย่างงี้ต้องไปลองครับ เส้นนี้ผ่านบ่อยมาก เวลาหิวๆไม่รู้จะกินไรดี ไม่รู้จักเลย ต้องหิ้วท้องกับมากินแถวบ้านทุกที รบกวนขอจุดสังเกตุหน่อยได้ไหมครับป๋าว่ามีไรสังเกตุง่ายๆอยู่ใกล้บ้างครับ แล้วอยู่ขาเข้า หรือขาออกครับ เวลาผ่านไปจะได้หาเจอครับผม ขอบคุณครับป๋า  สาธุ สาธุ สาธุ

อยู่ถนน345 ขาเข้ามาทางปทุมครับ....
ถ้ามาจากบางบัวทอง ถึงทางยกระดับแยกเข้าถนนราชพฤกษ์ ให้ชิดซ้ายวิ่งทางขนาน..เลยทางยกระดับข้ามแยกไปประมา 100 ม. ทางซ้ายมือก่อนข้ามคลองพระอุดมครับ...ถ้ามาจากถนนราชพฤกษ์ก็วนลงไปทางปทุมครับ...

Pajerosport-thailand No.0646
ปา น้ำตาล 2.4 GLS + AC STAG-4 ECO
black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 06:44:20 pm »

อยู่ถนน345 ขาเข้ามาทางปทุมครับ....
ถ้ามาจากบางบัวทอง ถึงทางยกระดับแยกเข้าถนนราชพฤกษ์ ให้ชิดซ้ายวิ่งทางขนาน..เลยทางยกระดับข้ามแยกไปประมา 100 ม. ทางซ้ายมือก่อนข้ามคลองพระอุดมครับ...ถ้ามาจากถนนราชพฤกษ์ก็วนลงไปทางปทุมครับ...
สาธุ ชัดเจนดีครับอย่างนี้วันอาทิตย์ต้องไปลอง ว่าแต่หยุดวันอาทิตย์หรือเปล่า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์