Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้รถจากมิตซูกาญจนา สุขุมวิท 71 เดือนนี้ รายงานตัวด้วยน่ะครับ ไว้เป็นกำลังใจให้คนรอ....  (อ่าน 6860 ครั้ง)
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:56:17 am »

เดือนกุมภายังไม่เห็นสักคันเลยเนี่ย
ป๋ารอมากี่เดือนเเล้วครับเนี่ย ป๋าจองสองศูนย์เลยป่ะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด
สองที่ครับ ที่แรก จองในงานมอเตอร์เอ็กโปร์ 6 ธันวา รุ่งเจริญบางนา เซลลาออกไปแล้ว ถอนจองแล้วแต่ยังไม่ได้เงินคืน บอกว่าต้องไปเขียนใบถอนจองอะไรสักอย่าง
ที่สอง  26 ธันวา มิตซูกาญจนา สุขุมวิท 71 เซลดูแลดี แต่ยังไม่รู้วันรับรถที่แน่นอนเหมือนกัน
ป๋าลองดูรุ่งเจริญเทพารักษ์ไหมอ่ะครับ รู้สึกว่ามีรถอยู่ เเต่อย่าคาดหวังอะไรกับศูนย์นี้มากนะครับ เรียกว่า ซื้อเพราะมีรถอย่างเดียวเท่านั้น

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
kopdevil
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:24:59 am »

ล่าสุดลองโทร.ไปถามO นี้ค่ะ

เค้าบอกว่าได้รถ3 วันแต่ต้องไม่เอาของแถมเลย แล้วก็ต้องโอนเงินจองเลยด้วย

เล่นง่ายดีค่ะ ไม่เอาของแถม กำไรเยอะ เอารถไปก่อนเลย

คงต้องรออีกนานเลยล่ะค่ะ เพราะตอนจะซื้อเค้าให้ของแถมซะเยอะเลย T T

thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:38:14 am »

ล่าสุดลองโทร.ไปถามO นี้ค่ะ

เค้าบอกว่าได้รถ3 วันแต่ต้องไม่เอาของแถมเลย แล้วก็ต้องโอนเงินจองเลยด้วย

เล่นง่ายดีค่ะ ไม่เอาของแถม กำไรเยอะ เอารถไปก่อนเลย

คงต้องรออีกนานเลยล่ะค่ะ เพราะตอนจะซื้อเค้าให้ของแถมซะเยอะเลย T T

เอาเป็นว่าถ้ารอได้รอเถอะครับ อย่าไปเป็นช่องทางให้เขามาขูดหากำไร สร้างโอกาสบนความเดือนร้อนของคนที่รออยู่เลยครับ  Cheesy
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 11:47:19 pm »

ไม่มีสัญญาณตอบรับจากศูนย์ที่ท่านจอง............ตู๊ดๆ
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:35:00 am »

ป๋าๆ ที่จองศูนย์นี้สงสัยรับรถกันหมดแล้วแน่เลย.....คงเหลือแต่เราคนเดียวแล้วมั้ง
korn_united
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:00:52 am »

รับรถ 15/02/55 มิตซูกาญจนา บางใหญ่ จองต้นธันวา ปา ขาวมุก GTครับ
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 02:40:58 pm »

ของผมเพิ่งจองไม่กี่วันเอง 26/12/54 คงต้องรออีกสักพักใหญ่ๆ แบบกำหนดไม่ได้
armmm
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:58:57 pm »

จองที่นี้เหมือนกันครับจองเมื่อต้นกุมภา คาดว่าจะได้รถเดือนพฤษภาครับ
ก็ทราบก่อนจองว่าต้องรอนาน ไปจองมาวันแรกก็ดูมีความสุขดี พอรอไปนานๆก็อยากจะได้เร็วๆเริ่มเครียด
พอรอนานๆเข้าผมก็หาเพื่อนคุยในเวบนี้จะได้สบายใจและจะได้รู้ว่ามีเพื่อนรอนานเหมือนๆกันอะครับ
ตอนนี้ก็เริ่มปวดคอมองรถเพื่อนๆบนถนนอย่างคนอิจฉา และตอนนี้ก็หาข้อมูลของแต่งไปเรื่อยๆครับ hi

Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 02:01:14 pm »

ตอนนี้การส่งรถสะดุดลง.....ผมว่าน่าจะมาจากสาเหตุที่รถของป๋าท่านนึงเพิ่งออกจากศูนย์แค่ห้าวันเครื่องก้อพังซะแล้ว..........คงยังหาคำตอบไม่ได้เลยต้องสั่งระงับการส่งรถไว้ก่อนเป็นแน่แท้
armmm
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:14:14 pm »

ตอนนี้การส่งรถสะดุดลง.....ผมว่าน่าจะมาจากสาเหตุที่รถของป๋าท่านนึงเพิ่งออกจากศูนย์แค่ห้าวันเครื่องก้อพังซะแล้ว..........คงยังหาคำตอบไม่ได้เลยต้องสั่งระงับการส่งรถไว้ก่อนเป็นแน่แท้
ตัวเบนซิล หรือตัวดีเซลอะครับ Sad
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์