Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง font Pioneer AVH-8750BT กับ ปา 2014  (อ่าน 2738 ครั้ง)
walkeraja
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 01:19:07 pm »

รบกวน ป๋าๆ ผู้รู้ช่วยชี้แนะครับ ผมกำลัง มึนกับ font ตัวนี้

1. หากต้องการ ต่อ AV-IN เช่นพวกกล่อง TV Digital แล้วอยากให้ภาพ ออกจอเพดาน สามารถทำได้หรือไม่ครับ
2. หากต้องการต่อ HDML เช่น ดู Youtube จาก iphone  แล้วอยากให้ภาพ ออกจอเพดาน สามารถทำได้หรือไม่ครับ
3. ลองใช้ app radio กดไปกดมา แล้วเครื่องค้างๆ ป๋าท่านใด เป็นมั้ยครับ (iphone5)
4. รายชื่อคนโทรเข้าหน้าจอ ไม่ตรง กับ คนโทรมาจริงๆ เกิดจากสาเหตุใดครับ

ขอบพระคุณมากครับ  สาธุ
OHMOB
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 08:15:52 pm »

ผมก็ใช้ฟร๊อนตัวนี้ครับ เบื้องต้นต่อ HDMI ออกแต่จอหน้าครับ ไม่ออกจอหลัง แต่ AV ออกปกติ

ตอนนี้กำลังลองเปลี่ยนจอเพดานเป็นแบบมีช่อง HDMI In ครับแล้วลองใช้ตัว Spliter แยกดูครับเผื่อจะออก

ID: 4347 เจอกันทักทายได้ครับ ปาบางเขน
walkeraja
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2015, 09:41:34 pm »

ผมก็ใช้ฟร๊อนตัวนี้ครับ เบื้องต้นต่อ HDMI ออกแต่จอหน้าครับ ไม่ออกจอหลัง แต่ AV ออกปกติ

ตอนนี้กำลังลองเปลี่ยนจอเพดานเป็นแบบมีช่อง HDMI In ครับแล้วลองใช้ตัว Spliter แยกดูครับเผื่อจะออก

หมายถึงว่า AV In สามารถ ออกจอ เพดานได้ใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ
OHMOB
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 01:00:42 pm »

หมายถึงว่า AV In สามารถ ออกจอ เพดานได้ใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ
ได้ครับ 

ID: 4347 เจอกันทักทายได้ครับ ปาบางเขน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์