Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหยียบดิน หยิบดาว รับลมหนาวที่ "ภูทับเบิก"  (อ่าน 12800 ครั้ง)
tierak
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 08:11:33 pm »

อ้างถึง
เห็นแล้วอยากไปซ้ำจัง

ผมก็คิดว่าต้องมีครั้งที่สองเหมือนกันครับป๋า

อ้างถึง
ตั้งใจจะไปเสาร์นี้ แต่อดไปแล้วงานเข้า   รอก่อนนะภูทับเบิก

อิอิ ให้สัญญายังกะจีบหญิงเลยครับป๋า

อ้างถึง
ยังไม่เคยไปครับ เห็นรูปแล้วอยากไปมากกกก

แนะนำให้ไปเลยครับรับรองไม่ผิดหวัง

พูดเพียงครึ่งในสิ่งที่คิด ย่อมดีกว่าคิดเพียงครึ่งในสิ่งที่พูด
ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 08:36:32 am »

มีโอกาส จะหาเวลา ไปเที่ยว พักผ่อน สัก 2 สามวัน ครับ  บรรยากาศดีมากๆ  ครับ

ChaiwatHD
 Pajero Nongkhai-Thailand
tierak
Newbie
*

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 10:03:15 am »

มีโอกาส จะหาเวลา ไปเที่ยว พักผ่อน สัก 2 สามวัน ครับ  บรรยากาศดีมากๆ  ครับ

แนะนำให้ไปช่วงตั้งแต่ปลายตุลาคม-ต้นธวาคม ครับ อากาศเย็นสบายไม่หนาวมาก กระหล่ำกำลังสวย

พูดเพียงครึ่งในสิ่งที่คิด ย่อมดีกว่าคิดเพียงครึ่งในสิ่งที่พูด
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 10:32:43 am »

สุดท้ายแล้วครับ ออกจากร้าน รูท12 ต้องรีบกลับบ้าน แวะซื้อของไปเรื่อยเปลื่อย ถึงบ้านเกือบสองทุ่ม
สรุปคืนที่สองว่าจะนอนที่เขาค้อ แต่ต้องไปนอนที่บ้าน

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม นะครับ  "เมืองไทยมีที่ที่ให้ไปค้นหา(ความสุข) อีกเยอะ" ครับ
ผมถามแฟนว่ามาเที่ยวนี้ชอบและคุ้มไหม เธอตอบว่า คุ้ม และชอบมาก แต่อยากนอนที่ทับเบิกอีกคืน !! ซะงั้น
ปล.ผมใช้เจ้าเหมียวพลัส ครับ ที่เห็นตูดในรูปสุดท้ายอะครับ เดิมๆ แบบสนิท ครับ
    สุดท้ายขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ในเวปนี้เป็นการปิดท้าย ครับ

รักการท่องเที่ยวครับ..
ปิดได้งาม บ้านสวย ชอบๆ ครับ... like
tierak
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 03:40:53 pm »

สุดท้ายแล้วครับ ออกจากร้าน รูท12 ต้องรีบกลับบ้าน แวะซื้อของไปเรื่อยเปลื่อย ถึงบ้านเกือบสองทุ่ม
สรุปคืนที่สองว่าจะนอนที่เขาค้อ แต่ต้องไปนอนที่บ้าน

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม นะครับ  "เมืองไทยมีที่ที่ให้ไปค้นหา(ความสุข) อีกเยอะ" ครับ
ผมถามแฟนว่ามาเที่ยวนี้ชอบและคุ้มไหม เธอตอบว่า คุ้ม และชอบมาก แต่อยากนอนที่ทับเบิกอีกคืน !! ซะงั้น
ปล.ผมใช้เจ้าเหมียวพลัส ครับ ที่เห็นตูดในรูปสุดท้ายอะครับ เดิมๆ แบบสนิท ครับ
    สุดท้ายขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ในเวปนี้เป็นการปิดท้าย ครับ

รักการท่องเที่ยวครับ..
ปิดได้งาม บ้านสวย ชอบๆ ครับ... like

สาธุ สาธุ สาธุ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์