Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟันธงให้หน่อยครับฝากระโปรง ไทรทัน vs ปาเจโร่  (อ่าน 1715 ครั้ง)
siam89
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 09:19:17 pm »

มันตัวเดียวกันมั้ยครับ ใส่ได้พอดีหรือเปล่า ไม่เหมือนตรงไหน หรืออะไร บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จะสั่งฝากระโปรงครับ ร้านบอกมีแต่ไทรทัน  ผมก็เคยใส่แล้วฝาแต่งและร้านบอกตัวเดียวกัน ร้านดังแถวสำโรง
ใส่แล้วห่างหัวควายมุดเข้าได้ ขายไปและ ไปสั่งร้านเดิม นึกว่างานจะดีขึ้น คุยไปคุยมา ถ้าจะใส่
ต้องทำใจเรื่องห่าง เลยไม่เอาดีกว่า   ตอนนี้ไปเจอร้านที่นำเข้าจากจีน เป็นโรงงานผลิต ไม่ต้อง
มานั่ง ตัด แต่ง เจียร ไรทั้งนั้น  อีกหน่อยร้านดังๆเจ๊งแหงๆ พวกฮอนด้าหันไปสั่งกันหมดแล้วครับ
ราคาก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ สะใจโว้ย ไปสั่งทำ มันบอกทำใจเรื่องฝาห่างงง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์