Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (( ขอความร่วมมือครับพี่น้องและเพื่อนๆ ทุกคน ))  (อ่าน 40142 ครั้ง)
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 03:22:43 pm »

ผมเริ่มหัดคลาน หัดเดิน หัดวิ่ง หกล้ม มาจากบ้านเก่า มันก็คงเปรียบสเหมือนบ้านเกิดผมอีกหลังหนึ่ง ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ เริ่มได้ท่องเที่ยว  และอื่นๆอีกมากมายก็เริ่มมาจากบ้านหลังเก่า จริงๆแล้วผมรักและผูกพันกับบ้านหลังเก่ามากนะครับ ผมเคยเสียน้ำตากับมันมาแล้ว  ผมได้เรียนรู้สิ่งต่างๆมากมายจากที่นั้น "สังคมดีๆเกิดขึ้นได้ ทุกวัน" มันเป็นความจริง ผมเห็นและได้ประสบมากับตัวเอง มาถึงวันนี้ ณ.บ้านหลังนี้ผมก็ยังคงคิดว่ามันก็คือบ้านหลังเก่าเพียงแต่ว่าเราทาสีใหม่ เก็บกวาดทำความสะอาดใหม่ก็แค่นั้น ปล สุดท้ายนี้ผมก็ยังจะคงจดจำและดำเนินตามนโยบายเดิมที่เราเคยร่วมสร้างกันมา จากใจ เด็กใต้คนหนึ่งครับ

น้องแอ้นท์...ใช่น้องแอ้นท์ หรือป่าวเนี่ย... Sad Sad Sad
Grin Grin Grin ดราม่า นิดนุงนะครับ อิอิอิ 

น้องบ่าวก็เป็นคนหวั่นไหวง่ายนะ  Smiley

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:11:30 pm »

ผมเริ่มหัดคลาน หัดเดิน หัดวิ่ง หกล้ม มาจากบ้านเก่า มันก็คงเปรียบสเหมือนบ้านเกิดผมอีกหลังหนึ่ง ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ เริ่มได้ท่องเที่ยว  และอื่นๆอีกมากมายก็เริ่มมาจากบ้านหลังเก่า จริงๆแล้วผมรักและผูกพันกับบ้านหลังเก่ามากนะครับ ผมเคยเสียน้ำตากับมันมาแล้ว  ผมได้เรียนรู้สิ่งต่างๆมากมายจากที่นั้น "สังคมดีๆเกิดขึ้นได้ ทุกวัน" มันเป็นความจริง ผมเห็นและได้ประสบมากับตัวเอง มาถึงวันนี้ ณ.บ้านหลังนี้ผมก็ยังคงคิดว่ามันก็คือบ้านหลังเก่าเพียงแต่ว่าเราทาสีใหม่ เก็บกวาดทำความสะอาดใหม่ก็แค่นั้น ปล สุดท้ายนี้ผมก็ยังจะคงจดจำและดำเนินตามนโยบายเดิมที่เราเคยร่วมสร้างกันมา จากใจ เด็กใต้คนหนึ่งครับ

น้องแอ้นท์...ใช่น้องแอ้นท์ หรือป่าวเนี่ย... Sad Sad Sad
Grin Grin Grin ดราม่า นิดนุงนะครับ อิอิอิ 

น้องบ่าวก็เป็นคนหวั่นไหวง่ายนะ  Smiley

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Kiss Kiss Kiss Kiss

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
<Sutiew 64>
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:36:06 pm »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
Best Regards,
  Sutiew N.
 Smiley Smiley

2.5 GT 2WD Super Black
kraDong
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:31:48 pm »

มิตรภาพและความสัมพันธ์มากกว่าสิ่งอื่นใด
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:39:34 pm »

Cry Cry Cry

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
kan8581
Sr. Member

like: 8

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:42:35 pm »

รับทราบจ้า!.. Huh?
KAG No.97
Full Member

like: 7

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:44:02 pm »

รับทราบจ้า!.. Huh?

รับปฏิบัติ ครับ

087 55 99 44 9
Pla2
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:54:25 pm »

ยินดี รับทราบ และปฎิบัติตามจร้า

ป๋านิค อย่าน้อยใจไป น้ำเป็นคนหนึ่งที่เกือบถอดใจกับกระทู้ของป๋านิค  Wink Wink Wink แต่ก็เป็นจุดแข็งของเวบเลยน่ะ

เพราะมันทำให้เราเข้าใจจริงๆกับปัญหาแล้วก็ตัดสินใจด้วยสติจริงๆ

แต่พอตัดสินใจแล้วว่ารับได้ กับข้อเสียต่างๆ น้ำไม่เคยจะวิตกเลยน่ะ เพราะรู้ว่ายังไง ยังไง เราไม่ได้เจอคนเดียว

มีเพื่อนที่พร้อมจะช่วยเหลือเราอีกเป็นโขยงๆเลย  ดีกว่าบางที่เป็นคนเดียว สู้คนเดียว เหงาตายเลยเนอะ

น้ำไม่ได้ซื้อรถแล้วได้สังคมน่ะ  แต่น้ำซื้อสังคมแล้วได้รถจริงๆ เพราะก็พูดกับสามีตลอด ( เพราะน้ำเป็นคนตัดสินใจซื้อรถ

แล้วเป็นคนอ่านปัญหาทุกปัญหา แล้วก็มาบ่นให้สามีฟัง แต่ก็ซื้อ ท่านเลยงง ปัญหาเยอะมันก็ยังเอา )

Grin Grin Grin  ซึ้งอ่ะ น้ำตาซึม ใครไม่มีทิชชู่มาหยิบที่บ้านได้น่ะ Sad Sad

Pla 2 เอง ( สามีเดินมาเขกหัวแล้ว บ่นว่าเข้าเวบอีกล่ะ )

"ผิดเป็นเรื่องธรรมดาของทุกคน โยนความผิดเป็นเรื่องของคนเลว ยอมรับผิดเป็นเรื่องของคนดี พยายามแก้ผิดให้ถูกเป็นเรื่องของคนพิเศษ "
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 09:08:35 pm »

รับทราบครับ
ไม่ว่าจะอยู่ที่ใด บ้านหลังไหน ก็ไม่สำคัญ
มันสำคัญตรงที่ ความอบอุ่น ความรู้สึกดีๆ และมิตรภาพที่มีให้กันและกันไม่เคยเปลี่ยน
ที่ทำให้ทุกๆ คนที่มาอยู่ร่วมกันมีความสุข Smiley

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
Titandtuka no.15
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 09:14:37 pm »

เห็นด้วยกับนโยบายคับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:00:38 pm »

Sad Sad Sad Sad Cry Cry

in love มากๆ ... ป๋าAnt ทำเราใจสั่นอีกแล้ว
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:42:57 pm »

รับทราบครับ
ไม่ว่าจะอยู่ที่ใด บ้านหลังไหน ก็ไม่สำคัญ
มันสำคัญตรงที่ ความอบอุ่น ความรู้สึกดีๆ และมิตรภาพที่มีให้กันและกันไม่เคยเปลี่ยน
ที่ทำให้ทุกๆ คนที่มาอยู่ร่วมกันมีความสุข Smiley

อย่างที่ป๋าสันต์ ว่าครับ ใช่เลยยยยยยยยยยย  Kiss Smiley

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:51:16 pm »

จากใจ เด็กใต้คนหนึ่งครับ

ป๋าแอ้นท์  คำนี้สั้นๆ  แต่ความหมายมากมาย  ชัดเจน  จริงใจ  เหลือเกิน 
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:16:09 pm »

จากใจ เด็กใต้คนหนึ่งครับ

ป๋าแอ้นท์  คำนี้สั้นๆ  แต่ความหมายมากมาย  ชัดเจน  จริงใจ  เหลือเกิน 
Grin

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 03:49:39 am »

จริงใจ  ไม่ลอกอ  ช่ายม๊าย ป๋าแอ๊นท์

รับทราบข้อกล่าวหา   เอ๊ย !  ความร่วมมือครับ    

เสียดาย เข้ามาอ่านช้าไปหน่อย        เลยเสียความรู้สึกไปรอบนึงแล้ว    กับน้ำใจ  และการเสแสร้ง ของใครบางคน( ไม่ใช่คนแถวนี้นะ )

ถึงเขาจะมอง ว่า ผมมัน เลว ชั่ว ยังไงก็ช่าง       เขาเถอะ    เวลา จะเป็นเครื่องพิสูจน์ ทุกอย่างเอง

บางครั้ง  ความจริง เป็นสิ่งไม่ตาย  แต่คนพูดความจริง  มักจะตายก่อน Cry

ขอเป็นคนดี    ที่นี่     ขอเริ่มต้นใหม่ ที่นี่ครับ        ถ้าป๋าๆทุกท่าน   จะยอมทนคบ คนบ้าอย่างผมได้ Sad

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 07:55:42 am โดย ple_sticker_phuket » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์