Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้เรียกว่าโบรั่วป่าวครับ???  (อ่าน 11311 ครั้ง)
KEJPSport
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:18:59 pm »

ของผมนัดเปลี่ยนวันจันทร์ครับ 

หมายถึงของป๋าทำเรื่องเคลมแล้วเหรอครับ ในกรณีใดครับ หรือเป็นเหมือนของผมหรือเปล่า ถ้าเป็นอย่างนั้นของผมก็เคลมได้เหมือนกันเหรอครับ แล้วที่สาขาไหนครับผม

ขอบคุณมากครับ  สาธุ สาธุ
ป๋าลองเข้าศูนย์ใกล้ๆบ้านก่อนน๊ะครับแล้วลองปรึกษาว่าทำเคลมได้หรือไม่ส่วนของผมทำเรื่องเคลมเรียบร้อยแล้วแต่ยังหาเวลาไปใส่อยู่ครับเอาใจช่วยครับ ยอดเยี่ยม

ขอบคุณมากครับป๋า  สาธุ สาธุ

ความรักนั้นก็อดทนนานและกระทำคุณให้ ความรักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง ไม่หยาบคาย ไม่คิดเห็นแก่ตนเองฝ่ายเดียว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด ความรักทนได้ต่อทุกอย่าง และเชื่อในส่วนดีของเขาอยุ่เสมอ
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 09:37:50 pm »

โบห่วยๆ เคลมกันไปครับ...ไม่ไหวคงต้องขายทิ้งครับ
K.T.P.at PA
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 08:18:53 am »

ตอนรถยังไม่หมดประกัน ทางMMTH เค้าจะอดทนหน้าด้านแถไปข้างๆคูๆไปเรื่อยๆ รอจนกว่าจะหมดประกันเค้าก็จะเปลี่ยนสบั้นหั่นแหลกเพราะเค้าคงผลิตมาเพื่อวางยาจะได้ขายอะไหล่เยอะๆ...(เรื่องนี้เคยได้ยินมานานแล้วครับ สงสัยจะเป็นจริงอย่างที่เค้าว่า ) ฮือๆๆ

EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 10:03:20 am »

ตอนรถยังไม่หมดประกัน ทางMMTH เค้าจะอดทนหน้าด้านแถไปข้างๆคูๆไปเรื่อยๆ รอจนกว่าจะหมดประกันเค้าก็จะเปลี่ยนสบั้นหั่นแหลกเพราะเค้าคงผลิตมาเพื่อวางยาจะได้ขายอะไหล่เยอะๆ...(เรื่องนี้เคยได้ยินมานานแล้วครับ สงสัยจะเป็นจริงอย่างที่เค้าว่า ) ฮือๆๆ
ก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้นนะ.... Wink Wink Wink Wink
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์