Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...ภาพมิตติ่งอั๊ยยย่ะ ชวนกินข้าวบ้านชานกรุง  (อ่าน 3917 ครั้ง)
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 12:59:50 am »

สนุกสนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เพิ่งถึงบ้านครับ   จัดให้ 1รูปก่อนนอน

Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 01:05:10 am »

อีกสักรูป ท่านประธานป๋าปุ่น  เหลือนิดเดียวเอง     Cheesy

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 01:59:17 am »

สนุกสนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เพิ่งถึงบ้านครับ   จัดให้ 1รูปก่อนนอน

ขอบคุณป๋าลุ้น / ป๋าต้น/ น้องๆ กลุ่มหมูปิ้ง ที่น่ารัก   / และเพื่อนๆ สมาชิกทุกๆท่าน  ที่กรุณาสละเวลา ให้เกียรติมากงาน  ชวนทานข้าว อั๊ยยย่ะ แฟมิลี่

คลับ ปาเจโร่สปอร์ต ไทยแลนด์ ด้วยนะครับ  

ผมประทับใจทุกๆท่านมากๆครับ ขอให้มิตรภาพ แบบนี้คงอยู่กับพวกเราตลอดไปนะครับ  bigheart bigheart bigheart สาธุ สาธุ
จักษ์ มหาชัย
Pa...0953
Hero Member

like: 104

Jak Mahachai

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 03:16:24 am »

เอามาฝากเพิ่มเติมครับ 249 อั๊ยยย่ะ ครองชานกรุง

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=6SiXLAr18Dk" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=6SiXLAr18Dk</a>

ขาด  ตก  ท่านใด ขออภัยครับ

จักษ์  มหาชัย :Pajerosport-thailand 0953 :...อยู่ไม่ถึงร้อยปี....ใช้ชีวีให้คุ้มค่า....และมีความสุข...:
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 06:41:53 am »

เสียดายจังไม่ได้ไป มาต่างจังหวัดพอดี ฮือๆๆ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 08:59:53 am »

สวดยอด.. red heart like red heart like red heart like

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:13:15 am »

ขอขอบคุณ..."ป๋าปุ่น"...สมาชิก ครอบครัว อั๊ยย๊ะ และ ผบ. ทุกๆท่านด้วยนะครับ... สาธุ

ขอบคุณ "พี่ปุ่น"...ที่จัดงานดีๆแบบนี้...
ขอบคุณ "พี่จักษ์"...สำหรับ คลิปที่น่ารักมากมายครับ...
ขอบคุณ "พี่ตู๋"...ที่ ร้องเพลงขับกล่อมตลอดงานครับ...
ขอบคุณ "พี่กุ้ง"...ที่ร้องเพลง "ข้างหลังภาพ"...ผมชอบมากเพลงนี้ครับ...(อยากฟังอีกครับ)...
ขอบคุณ ป๋าอ.ซี...ที่พูดอธิบาย D.I.Y หลายๆอย่างในผมเข้าใจ...แต่ต้องคุยกันแบบข้างๆหูเพราะ...เสียงเพลงอันไพเราะของ พี่ตู๋ ดังมากๆๆๆ....
ขอบคุณ...สมาชิกตัวน้อยๆ"แก็งค์หมูปิ้ง"...ที่มาทักทายร่วมงานนี้...

ขอบคุณสมาชิกใหม่ทุกๆท่านครับ...

...สนุกสนามมากมายครับ อยากให้มีบรรยากาศอันอบอุ่นแบบนี้บ่อยๆจังครับ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:29:40 am »

ขอขอบคุณ..."ป๋าปุ่น"...สมาชิก ครอบครัว อั๊ยย๊ะ และ ผบ. ทุกๆท่านด้วยนะครับ... สาธุ

ขอบคุณ "พี่ปุ่น"...ที่จัดงานดีๆแบบนี้...
ขอบคุณ "พี่จักษ์"...สำหรับ คลิปที่น่ารักมากมายครับ...
ขอบคุณ "พี่ตู๋"...ที่ ร้องเพลงขับกล่อมตลอดงานครับ...
ขอบคุณ "พี่กุ้ง"...ที่ร้องเพลง "ข้างหลังภาพ"...ผมชอบมากเพลงนี้ครับ...(อยากฟังอีกครับ)...
ขอบคุณ ป๋าอ.ซี...ที่พูดอธิบาย D.I.Y หลายๆอย่างในผมเข้าใจ...แต่ต้องคุยกันแบบข้างๆหูเพราะ...เสียงเพลงอันไพเราะของ พี่ตู๋ ดังมากๆๆๆ....ขอบคุณ...สมาชิกตัวน้อยๆ"แก็งค์หมูปิ้ง"...ที่มาทักทายร่วมงานนี้...

ขอบคุณสมาชิกใหม่ทุกๆท่านครับ...

...สนุกสนามมากมายครับ อยากให้มีบรรยากาศอันอบอุ่นแบบนี้บ่อยๆจังครับ...

Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:33:26 am »

ขอบคุณ ป๋าอ.ซี...ที่พูดอธิบาย D.I.Y หลายๆอย่างในผมเข้าใจ...แต่ต้องคุยกันแบบข้างๆหูเพราะ...เสียงเพลงอันไพเราะของ พี่ตู๋ ดังมากๆๆๆ....
ขอบคุณ...สมาชิกตัวน้อยๆ"แก็งค์หมูปิ้ง"...ที่มาทักทายร่วมงานนี้...

มีความสุขมากครับ ในวัยอย่างผม จะหาได้จากที่ไหนครับ

Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:39:46 am »

เสียดาย อดไป ท่านปาทานคงยังไม่ตื่นอะ ขอบคุณท่านปาทานปุ่นที่ได้คำสั่งจาก ผบ.ให้รวมญาต และขาดมิได้ ท่านนักการเมืองท้องถิ่นจากบ้านกรูด ที่มอบกล้วยอบน้ำผึ้งผสมพริกไทยดำ เมื่อคืนกินเข้านอนไม่หลับเลยอะ สู้ตลอด haha และส่วนคู่หูดูโอผม กัปตันธีระ (ป๋าตู่) ไม่ยอมวางไมค์เลยไม่ค่อยได้จูบปาก เอ้ยปะทะ ฝีปาก กัน และป๋าๆอีกหลายท่านที่มิได้เอ่ยนามขออภัย แม้จะไปดึกสักกะนิด เพราะเพิ่งupdate แผนที่ให้เจ้ากามิน สวดยอดมากทำผมหลง วนไป วนมา 555+ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ รวมญาตครอบครัวอั๊ยย่ะ แต่ว่าเอ่ปะป๋าปุ่นเราตื่นไหวป่าวนี่
auto30 (เอก)
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:49:46 am »

สุดยอดมากประทับใจป๋าๆทุกคนเลยครับ ต้อนรับพูดคุยกับผมซึ่งเป็นน้องใหม่แบบคนทื่เหมือนเคยรู้จักกันมานาน แม้ว่าตอนแรกๆผมรู้สึกเกรงใจเพราะไม่รู้จักใครเลย
แต่พอโดนรีเจนซี่ไปสักพัก โอ๊ยมึน คุยโน้นนี้นั้นกับป๋าๆหลายๆคนก็เริ่มคุ้นเคยครับ ขอบคุณแก๊งหมูปิ้งมากๆเลยนะครับ ทื่ให้คำปรึกษาเรื่องเงินจองกับผมถ้าไม่ได้แก๊งนี้
น้องชายผมต้องสูญเสียเงินจองไปฟรีๆ5000บาท แต่เมือคืนผมลืมขอเบอร์โอเปอร์เรเตอร์สำนักงานใหญ่มิตซูนะครับ ว่าถ้าจะโทรไปร้องเรียนโทรไปเบอร์ไหนดี
ขอบคุณครับไว้มีงานแบบนี้อีกจะไปอีกครับ

ID 2090  สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:10:33 am »

เอามาลงอีกครับ ป๋าลุ้น กล้องเทพ ตากล้องเทพ รับประกันโดยป๋าป่าน

Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:16:04 am »

ขอบคุณป๋าลุ้น / ป๋าต้น/ น้องๆ กลุ่มหมูปิ้ง ที่น่ารัก   / และเพื่อนๆ สมาชิกทุกๆท่าน  ที่กรุณาสละเวลา ให้เกียรติมากงาน  ชวนทานข้าว อั๊ยยย่ะ แฟมิลี่

คลับ ปาเจโร่สปอร์ต ไทยแลนด์ ด้วยนะครับ  

ผมประทับใจทุกๆท่านมากๆครับ ขอให้มิตรภาพ แบบนี้คงอยู่กับพวกเราตลอดไปนะครับ  bigheart bigheart bigheart สาธุ สาธุ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
เห็นภาพแล้วมีสองคำที่อยากบอก ชื่นใจ, เสียดาย
เลยมะรุเลยใครเป็นใครมั่งเนี่ยยยยย

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
kinda-iji
ปามาส สป. No.0425
Full Member

like: 30

เส้นทางสีขาว.ดวงดาวสีทอง

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:25:11 am »

like ยอดเยี่ยม งานฯนี้ประทับใจพี่ป๋าๆและสมาชิกทุกๆคนที่อยู่ในงานและผบ.ทุกท่าน สุดยอดมากๆครับ
แม้ในหลายๆโอกาสที่มีมิตติ้ง ไม่ได้ไปเนื่องจากกิจธุระ แม้งานนี้ผมไปถึงช้าแต่ได้รับการต้อนรับที่อบอุ่นจากป๋าตู๋
ป๋าปุ่น ประธานอั๊ยยยะของเราๆ ขอบคุณป๋าลุ้น ป๋าต้น ป๋ากุ้ง ป๋าจักร ป๋าอ้วนที่เจอกันตัวเป็นๆ ป๋าแจ็ค(ใหญ่)ป๋าเอกและสมาชิกแก้งค์หมูปิ้งคอยดูแลอย่างดี
ป๋าชาติ และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยครับ งานนี้สนุกสนานจนจบงานฯเลยทีเดียว good good
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:25:23 am »

โถ่ๆๆๆๆอยากจะไปใจจะขาดค๊าบ5555+ ฮือๆๆ

เด๋วต้องขอเมียเล่นไลน์ มั่งล๊ะค๊าบ good

อยากเจอพี่ๆน้องๆมากมายเลยครับ  good good good

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์