Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 53   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***กระทู้จับปา***  (อ่าน 283179 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 11:59:25 am »

วันนี้ขับรถกลับบ้าน เส้นบางพลี-สุขสวัสดิ์
ผมเจอคนในคลับนะ แต่ไม่เห็นหมานเลข. . .  ขับไวเหมือนกัน

ปาน้ำตาล ป้ายแดงเสียด้วย. . .ก่อนแยกทางหลังจ่ายค่าทางด่วน
ผมก็วิ่งปรี๊ด ไปก่อน อิอิ

มีสติกเกอร์ pjs-th แน่นอน มุมบนขวา   Cheesy

ใช้คันนี้หรือปล่าวครับป๋าวิน Cheesy จริงๆแล้วผมขับมาช้าๆคนที่ขับเร็วคือป่าวิน ผมเห็นไฟจี้ตูดก็ตกใจนึกว่าโดนเล่นเลยหนี ออกด่านมายังตามมามีปีบแตรจะเอาต่ออีก ดูๆไม่เลิก แต่ผมนะหมดแล้ว น้ำมันไฟเตือนแล้ว ผมก็ใช้เส้นนี้ประจำคงได้เจอกันอีกแน่นอน ตอนนี้เป็นป้ายดำแล้ว XX 4061ครับ จริงๆแล้วเส้นกาจณาช่วงพระราม2-เพชรเกษม ค่ำๆรถชนกันบ่อยมากๆ 5คัน 10คันเป็นประจำ ก็ไม่อยากจอดเคลมประกัน ปล่อยป๋าวินไปสำรวจเส้นทางก่อน Cheesy แต่ไม่ค่อยเห็นรถติดสติกเกอร์คลับเลยครับ เคยเห็นแค่คันเดียวแถวบางแคเท่านั้นเอง ติดกันให้เยอะๆนะครับจะได้มาเล่นไล่จับก้นกัน haha

แฟนบอกไม่ค่อยเห็นใครขับปา แล้วขับช้า สรุปขับเร็วแทบทุกท่าน
วันโน้น.  . บีบแตรทักนะครับ. . อิอิ ไม่ได้ไล่   Cheesy

รถแรงตั้งแต่เกิดก็แบบนี้หละครับ บางจังหวะถนนโล่งๆก็อดไม่ได้ แต่ไม่เคยประมาทครับ Smiley ป๋าวิน..ครั้งหน้าเจอกันก็ขับช้าๆตีคู่เปิดกระจกคุยกันนะครับ Cheesy ให้รถข้างหลังอิจฉา haha

จัดไปครับ hi
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 11:37:04 pm »

วันนี้ท่าทางจะเป็นวันดีครับ จับปาได้ 2 คันในวันเดียว  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม u u หาเจอซักคันว่ายากแล้ว วันนี้เจอตั้ง 2 แนะ

คันแรก เหตุเกิดที่สำนักงานใหญ่ไปรษณีย์ไทย ช่วงประมาณเที่ยง จอดอยู่ห่างจากรถผมแค่ 3 คัน แต่เป็นสติกเกอร์ของเพื่อนบ้านครับ

คันที่ 2 ครับ ช่วงบ่ายๆ แถวๆสะพานพระราม5 แวบแรกสังเกตุเห็นมีสติกเกอร์ของบ้านเรา แล้วก็เห็นสติกเกอร์ "เด็กใจแตก" ด้วย โอ๊ววววว....แล้วจะตามไปถ่ายรูปทันไหมเนี่ย ยังดีที่ทางสั้น และมีรถติดข้างหน้า  Cheesy Cheesy Cheesy เสร็จเรา  Wink Wink Wink คันนี้คุ้นๆนะครับ ป๋าวินเห็นน่าจะจำได้ อิอิอิ

จับได้ 4 คนแระ  เชอะ เชอะ เชอะ Cheesy Cheesy Cheesy

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 06:16:37 am »

วันนี้ท่าทางจะเป็นวันดีครับ จับปาได้ 2 คันในวันเดียว  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม u u หาเจอซักคันว่ายากแล้ว วันนี้เจอตั้ง 2 แนะ

คันแรก เหตุเกิดที่สำนักงานใหญ่ไปรษณีย์ไทย ช่วงประมาณเที่ยง จอดอยู่ห่างจากรถผมแค่ 3 คัน แต่เป็นสติกเกอร์ของเพื่อนบ้านครับ

คันที่ 2 ครับ ช่วงบ่ายๆ แถวๆสะพานพระราม5 แวบแรกสังเกตุเห็นมีสติกเกอร์ของบ้านเรา แล้วก็เห็นสติกเกอร์ "เด็กใจแตก" ด้วย โอ๊ววววว....แล้วจะตามไปถ่ายรูปทันไหมเนี่ย ยังดีที่ทางสั้น และมีรถติดข้างหน้า  Cheesy Cheesy Cheesy เสร็จเรา  Wink Wink Wink คันนี้คุ้นๆนะครับ ป๋าวินเห็นน่าจะจำได้ อิอิอิ

จับได้ 4 คนแระ  เชอะ เชอะ เชอะ Cheesy Cheesy Cheesy

เก่งอะ. . สองคันหลังคุ้นๆนะครับ อิอิ
โดยเฉพาะคันดำที่มีสติกเกอร์ เยอะๆเนี้ย. .มีโดม true ฏ้วย พระราม5 ด้วย หาไม่ยากครับ
 Cheesy
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:00:26 am »

ปาดำนี่ผมกะว่าจะขับไปเทียบข้างแล้วเปิดกระจกทักทายซะหน่อย แต่เครื่องป๋าเขาแรงสสสสสสสส สมชื่อแก๊งเด็กใจแตกครับ เลยตามไม่ทัน  yes!! yes!! yes!!

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:06:20 am »

เก่งอะ. . สองคันหลังคุ้นๆนะครับ อิอิ
โดยเฉพาะคันดำที่มีสติกเกอร์ เยอะๆเนี้ย. .มีโดม true ฏ้วย พระราม5 ด้วย หาไม่ยากครับ
 Cheesy

5 5 5  เห็นตั้งแต่ถ่ายแระ  Undecided  Undecided  หนีไม่รอดติดข้างหน้าซะก่อนเลยต้องยอมจำนน ป๋าตาม  ถ้าทางตรงผมหนีสุดฤทธิ์แน่...  yes!! ฮือๆๆ   Cheesy  Cheesy  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:11:34 am »

สาธุ สาธุ สวัสดีคร้าบ เห็นตอนผมถ่ายด้วย  Tongue Undecided Undecided ตอนแรกผมกะจะแอบซุ่มเข้าไปถ่ายซะหน่อย แต่ป๋ามุดไวกลัวหลุดเลยต้องแสดงตัวคร้าบ  Cheesy Cheesy

kitkamol50.No 7.
ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์
Hero Member

like: 71

goldgear50

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:37:09 am »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

kitkamol50..081-6535736..หน่องครับ. ( สุขใจที่ได้อยู่ระยอง)
LIND ID.0816535736.
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:42:34 am »

สาธุ สาธุ สวัสดีคร้าบ เห็นตอนผมถ่ายด้วย  Tongue Undecided Undecided ตอนแรกผมกะจะแอบซุ่มเข้าไปถ่ายซะหน่อย แต่ป๋ามุดไวกลัวหลุดเลยต้องแสดงตัวคร้าบ  Cheesy Cheesy

โดนซะแล้วป๋าโจ้.... นึกว่าแรงส์............. อิอิ   Cheesy Cheesy
T-Tat
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:28:30 am »

อ้างจาก: TAZZ link=topic=15 ยอดเยี่ยม82.msg74334#msg74334 date=1317651602
วันนี้จับปาได้อีกคันแล้วคร้าาาาาาาาบ  Cheesy Cheesy Cheesy แถวศรีนครินทร์ แซงผมขึ้นมามีกดแตรทักซะด้วย (หรือกดแตรไล่ก็ไม่รู้) ติดสติกเกอร์คลับเราด้วยครับ แต่แปลกดีสติกเกอร์เล็กมาาาาาาาาาาก มองแทบไม่เห็นเลยครับ (ในรูปตรงมุมขวาล่างของกระจก เล็กๆนั่นแหละครับสติกเกอร์) พยายามเข้าไปใกล้ๆ มองหมายเลขสมาชิก แต่ขออุบไว้รอให้ป๋ามาแสดงตัวเองนะครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม จับได้ 2 คันแระ  Cheesy Cheesy Cheesy

ดีใจที่ได้เจอครับ  good อยากกระโดดไปทักทาย เลยหละ

3.2 GT 2010
W  o  r  l  d   W  i  d  e   F  r  e  e  r  i  d  e
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:45:29 am »

ขอบ้างครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้จับได้โดยบังเอิญ เนื่องจากว่านัดกันไปกระเป๋าแหกตามประสาGang BBB ขอโอกาสซักหน่อยนะป๋า บั้นท้ายมันยั่วยวนเหลือเกิน อย่าว่ากัน  Cheesy Cheesy Cheesy

Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 01:48:16 pm »

ขอบ้างครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้จับได้โดยบังเอิญ เนื่องจากว่านัดกันไปกระเป๋าแหกตามประสาGang BBB ขอโอกาสซักหน่อยนะป๋า บั้นท้ายมันยั่วยวนเหลือเกิน อย่าว่ากัน  Cheesy Cheesy Cheesy

ของใครเอ๋ย....
อิอิ
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 02:35:58 pm »

หุหุ น้องแมวป่าแน่เลย เพราะพึ่งอ่านเรื่องเบาะใหม่ของป๋ากิตติอะคับ เหมาะใหม่นั่งสบายไหมคับเผื่อจะได้ไปจัดมาบ้าง (งบกล่องข้าวยังไม่ผ่านเลยจะเอาเบอะอีกแระ)  Tongue Tongue Tongue

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 02:39:54 pm »

หุหุ น้องแมวป่าแน่เลย เพราะพึ่งอ่านเรื่องเบาะใหม่ของป๋ากิตติอะคับ เหมาะใหม่นั่งสบายไหมคับเผื่อจะได้ไปจัดมาบ้าง (งบกล่องข้าวยังไม่ผ่านเลยจะเอาเบอะอีกแระ)  Tongue Tongue Tongue

เห็นหูแมว บนหลังคาชัดเจน 55555   

***ถ้าไม่มีรถโม่ปูนอยู่ด้านหน้าน่ะ  Focus กับ ชัดเตอร์ป๋าทำงานไม่ทันแน่ 555555   >>>>> ควันท่วมตูดดดดดด ยอดเยี่ยม Wink Wink Wink Wink Wink
Hero Member

There is a will, there is a way!

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 04:43:55 pm »

เห็นหูแมว บนหลังคาชัดเจน 55555   

***ถ้าไม่มีรถโม่ปูนอยู่ด้านหน้าน่ะ  Focus กับ ชัดเตอร์ป๋าทำงานไม่ทันแน่ 555555   >>>>> ควันท่วมตูดดดดดด ยอดเยี่ยม Wink Wink Wink Wink Wink

ใช่ กว่าจะถ่ายรูปนี้ได้ก็ใช่ว่าง่าย  Roll Eyes
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 04:50:02 pm »

ถ้ามีโอกาสเจอกันตามงานmeeting จะให้ลองนั่งลองขับตามสบายเลย เวลาไปของบประมาณข้อมูลจะได้หนักแน่นและตรงตามความเป็นจริง  Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 53   ขึ้นบน
  พิมพ์