Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูล เรื่องกันขโมยของรถใหม่  (อ่าน 5933 ครั้ง)
Mayurin
Sr. Member

like: 78

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:13:15 pm »

KeyPad ใช้สักระยะจะเริ่มชินครับ ตอนใหม่ จะรู้สึกยุ่งยากหน่อย แต่มันช่วยเซฟได้เยอะครับ
Leopard
เย็นศิระเพราะพระบริบาล
Newbie
*

like: 2

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:20:41 pm »

ป๋าครับ ABG upgrade ราคาประมาณเท่าไรครับ และ มีอะไรต้องเจาะตัวรถบ้างไหมครับ

Smiley

ปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
nortirut
Jr. Member
**

like: 14

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 06:56:04 pm »

keypad  ผมไม่ได้ใช้นานจน ตอนนี้มันไม่ล๊อคแล้วครับ ยังไม่ได้เข้าไปเช็คที่ศูนย์เลยครับ  ประมาณว่า ไม่ค่อยได้ไปไหนเท่าไรก็เลยยกเลิกไปก่อน แล้วยกเลิกนานไปเลยกดล๊อคอีกทีไม่ได้ละ ต้องไปเข้าศูนย์ให้เช็คหน่อยแต่ก็ยังไม่มีเวลาไปเช็คเลยครับ
ruth
Sr. Member

like: 60

S/N # 0505

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 06:09:19 pm »

keypad  ผมไม่ได้ใช้นานจน ตอนนี้มันไม่ล๊อคแล้วครับ ยังไม่ได้เข้าไปเช็คที่ศูนย์เลยครับ  ประมาณว่า ไม่ค่อยได้ไปไหนเท่าไรก็เลยยกเลิกไปก่อน แล้วยกเลิกนานไปเลยกดล๊อคอีกทีไม่ได้ละ ต้องไปเข้าศูนย์ให้เช็คหน่อยแต่ก็ยังไม่มีเวลาไปเช็คเลยครับ
ป๋าเลิกใช้นานจนลืมวิธีเปิดใช้หรือเปล่าครับ หลังจากกด Remote เปิดรถ เสียบกุญแจบิดไปที่ on แล้วกดสวิทซ์ Reset 3 ครั้ง (1 กดปล่อย  2กดปล่อย  3กดค้างจนกว่าจะมีเสียงสัญญาณดัง 1 ครั้ง แสดงว่าเปิดระบบ key pad แล้ว) แต่ว่าป๋ายังมีคู่มือกับจำรหัสได้อยู่น่ะครับ เดี๋ยวเปิดใช้ไปแล้วดันจำรหัสที่ตั้งไว้ไม่ได้จะยุ่ง  Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์