Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2 อาทิตย์ กับ 2.5 VG Turbo 4WD + กล่องข้าวน้อย IFRIT  (อ่าน 28212 ครั้ง)
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:04:09 am »

ตัวไหนเหรอ  grimace
แล้วต้องทำครัชกับเตรียมยาถอนพิษมั๊ยอะ ถ้าต้องก็ขอผ่าน  อ๋าย!!!!!

หวัดดีป๋า   project เริ่มเดินได้  ผมก็พอจะมีเวลามานั่งเล่น board ต่อแล้วครับ 

ของป๋ายังไม่ได้ติดปรอทวัดไข้เลยนะ  หรือเรียกว่าเครื่องเช็คความดันดีล่ะ 55555  (นอนกลิ้งอยู่ในรถ  นานแล้วน่ะ) Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ก็รอป๋าว่างจนลงแดงไปหลายรอบแล้ว  Roll Eyes Tongue Undecided
 รีบๆนัดเลย เรื่องกระเป๋าแหกคิวเริ่มยาวแล้ว เดี๋ยวเครียร์ไม่ทันจะอด  Sad Cry
แต่สงสัยคงต้องเป็นเดือนหน้าแล้วนะ พอดีอาทิตย์หน้าต้องเดินทาง  ทนไม่ได้
ไปแล้วก็บอกกันบ้างละ อยากรู้..... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:25:25 pm »

กะว่าประมาณ 28 หรือ 29 นี้จะเข้าไปที่ IFRIT อีกที จะลองเอาข้อมูลที่เก็บมา ไป update ให้พี่ปอน์ดลองฟังดู เผื่อมีการปรับจูนอีกนิดหน่อย ป๋าท่านใดสนใจเข้าไปเจอกันได้นะครับ ป๋าท่านใดอยากลองชิมกล่องข้าวน้อย แบบรสไม่จัดจ้านมากมาย แบบทานเรื่อยๆอร่อยนานๆ ท้องไม่เสียตัวไม่ร้อนมาก ก็มาลองดูกันได้นะคร้าาาาาาาาาาบ  oop oop oop oop oop oop

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Hero Member

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:42:08 pm »

กะว่าประมาณ 28 หรือ 29 นี้จะเข้าไปที่ IFRIT อีกที จะลองเอาข้อมูลที่เก็บมา ไป update ให้พี่ปอน์ดลองฟังดู เผื่อมีการปรับจูนอีกนิดหน่อย ป๋าท่านใดสนใจเข้าไปเจอกันได้นะครับ ป๋าท่านใดอยากลองชิมกล่องข้าวน้อย แบบรสไม่จัดจ้านมากมาย แบบทานเรื่อยๆอร่อยนานๆ ท้องไม่เสียตัวไม่ร้อนมาก ก็มาลองดูกันได้นะคร้าาาาาาาาาาบ  oop oop oop oop oop oop
อยากไปอยู่นะป๋ากลัวตัวร้อนนี่ละครับ อิอิ แต่ก็นะเอาก็เอา คิดว่าถ้าไม่ติดอะไรจะไปด้วยครับ.....สเต็ป1พอ กล่อง+สมาร์ทเกจ....กลัวตัวร้อนครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 03:44:50 pm »

ป๋าตามระวังได้ของดีนะ อยากไปด้วยอะแต่กลัวไม่ว่างเดียวดูก่อนนะ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 04:29:15 pm »

อิอิ ไปดีกว่า อยากลอง.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 2 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์