Languages
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก "ปาสามอ่าว"นัดมีตติ้งกลุ่มวันที่ 07/10/55 ณ.ร้าน Music Room หัวหิน  (อ่าน 13458 ครั้ง)
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 08:54:05 am »

ืg
แวะมาดู แต่ไม่ดัน เพราะ ตอนนี้ จูนกล่องหลักแล้ว ครับ นายหัว 
เข้าที่แล้วครับไม่ต้องดันครับ ยกพอแล้ว หลังติดเบาะแล้ว.

ของนายหัว อินเตอร์ได้ยัง ได้ข่าวว่ามาทางแอร์เฟสเลยหรอครับ  ใจถึงจริงๆ  ของมาแล้ว ขอชมเป็นขวัญตาด้วยนะครับ สาธุ
ตัวไม่ใด้ไป แต่ใจนะ  red heart...แค่เอื้อมครับป๋าตี๋ ป๋ากุ้ง ป๋าแมว  ยอดเยี่ยม

ท่ายาง หัวหิน 50 กิโล  แค่เนี้ย .... ที่อยากบอก เน้อ ป๋ากุ้ง
อาทิตย์นี้อยู่ กอ ตอ มอ ครับ แต่อาทิตย์ที่นัดทานข้าว จะไปที่ท่ายางครับ
ขอพะอภัยมุนี มานะที่นี้ด้วยครับ ใจผมส่งไปทาง EMS แล้วนะครับ red heart

like like like like like like

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 03:58:39 pm »

เมื่อเวลา 1350 น ใด้มีรายงานจากขบวนเดินทางของท่านปาทานจาก ภูเก็ต
ว่าใด้เดินทางผ่านทันสะแก มาสมทบกับคณะป๋าแมวแล้ว good

ขณะรายงานทั้ง 2 คณะที่มาบรรจบกันใด้นั่งจิบเบียร์ เอ้ย...จิบกาแฟอยู่ท่ามกลางภูผารอบข้าง
แค่นึกภาพก็เกิดการ...ตาร้อน...แล้วว่าง้าน Smiley

ขณะนี้ 1555 น คณะเดินทางน่าจะใกล้เข้าสเป้าหมาย...เพลินวาน...เต็มที่แล่ว
เพื่อสมทบกับคณะป๋าตี๋ ที่ใด้รอต้อนรับ สะ แตน บาย อยู่

ล้อกำลังเคลื่อน มิตรภาพกำลังเดินทาง red heart

ภาระกิจต่อไปของคาราวานทางใต้ที่จะไป มิตติ้งหนองคายคือแวะกรุงเตป เพื่อนัดรวมพลเผาหัวเทียนกันก่อน 12 ตค 55 ยอดเยี่ยม
FaHJoNe 1524
Hero Member

like: 85

ปาโอโม่ ฟ้า เชียงใหม่ 1524 อั๊ยย่ะ 46

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 10:25:57 pm »

เมื่อเวลา 1350 น ใด้มีรายงานจากขบวนเดินทางของท่านปาทานจาก ภูเก็ต
ว่าใด้เดินทางผ่านทันสะแก มาสมทบกับคณะป๋าแมวแล้ว good

ขณะรายงานทั้ง 2 คณะที่มาบรรจบกันใด้นั่งจิบเบียร์ เอ้ย...จิบกาแฟอยู่ท่ามกลางภูผารอบข้าง
แค่นึกภาพก็เกิดการ...ตาร้อน...แล้วว่าง้าน Smiley

ขณะนี้ 1555 น คณะเดินทางน่าจะใกล้เข้าสเป้าหมาย...เพลินวาน...เต็มที่แล่ว
เพื่อสมทบกับคณะป๋าตี๋ ที่ใด้รอต้อนรับ สะ แตน บาย อยู่

ล้อกำลังเคลื่อน มิตรภาพกำลังเดินทาง red heart

ภาระกิจต่อไปของคาราวานทางใต้ที่จะไป มิตติ้งหนองคายคือแวะกรุงเตป เพื่อนัดรวมพลเผาหัวเทียนกันก่อน 12 ตค 55 ยอดเยี่ยม

งานนี้ป๋าปุ่นลากยาวแอ่วเพลินเรยนะเนี่ย

ขอเชิญพี่น้องชาวปาเจโร่ไทยแลนด์ร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกข้อมือวันที่10พย.55ครับ
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 08:50:25 am »

งานนี้ป๋าปุ่นลากยาวแอ่วเพลินเรยนะเนี่ย
ช้อปปิ้งเมื่อคืน...เอ้ย มิตติ้งเมื่อคืนสงกะสัย จัดหนีกแน่ๆ ยอดเยี่ยม
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 04:13:05 pm »

สวัสดีครับป๋าตี๋. สาธุ..มาปักเข็มกันที่นี่แล้วดีใจจัง จะได้ทักทายกันแบบยกแผงเลยจ้า lala
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์