Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 78226 ครั้ง)
Mhee_poo
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 10:20:44 pm »

งานนี้อยู่ไกลๆ หมดสิทธิ์ได้ของดี ทนไม่ได้ ทนไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 03:25:02 pm โดย Mhee_poo » บันทึกการเข้า
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 11:05:02 pm »

งานดีๆมาอีกแล้วคร้าบ อิอิ ขอตามไปด้วยแบบไม่แหกได้ป่าวครับ อิอิ ผมละกลัวใจตัวเองจริงเลยเฮ้อ  

ยินดีอย่างยิ่งเลยครับ.......ป๋าแสบมาผมต้องได้ความรู้ดีๆเพิ่มมากขึ้นแน่นอน  ...ป๋าแสบไม่น่าจะกลัวแหกนะครับ.....ผมซิต้องกลัว....คุยกับป๋าเดี๋ยวทนไม่ไหวตามไปแหกด้วยแถวราชบุรีจะยุ่งกันใหญ่ 
อุ๊ยช่างกล้าพูดนะ ตะเอง yehแหมป๋าตามเองก็ใช่ย่อยครับความรู้เพียบเหมือนกันครับ เรียกว่าแลกเปลี่ยนความรู้กันดีกว่าครับ  สาธุ
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 11:19:53 pm »

ไม่ได้มีแค่เรื่องกล่องคันเร่งไฟฟ้านะครับ ยังมีของเล่นชิ้นใหม่ของ BBB-G เปิดตัววันนั้นอีกหนึ่งชิ้นนะครับ  lala

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 11:22:00 pm »

ไม่ได้มีแค่เรื่องกล่องคันเร่งไฟฟ้านะครับ ยังมีของเล่นชิ้นใหม่ของ BBB-G เปิดตัววันนั้นอีกหนึ่งชิ้นนะครับ  lala

....มันคืออะไร.....ไม่เห็นรู้เรื่อง....... .....ไม่รู้หละ....จองก่อน 1 อัน.......DIY ใส่ให้ด้วยหรือเปล่าป๋าโย 

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 05:44:07 am »

....มันคืออะไร.....ไม่เห็นรู้เรื่อง....... .....ไม่รู้หละ....จองก่อน 1 อัน.......DIY ใส่ให้ด้วยหรือเปล่าป๋าโย 

เอาด้วย 1 อัน  แพงกว่า 1000 ยกเลิกการสั่งจองครับ  อิ  อิ  (ใช่ที่ไขน๊อต 2 ตัวก็เสร็จหรือป่าวครับ)

เสร็จทันเวลาพอดีเลยหรอ 
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 05:49:10 am »

แน่นอน แต่รอบนี้ไม่เหมือนเดิม แต่มีเหมือนเดิมนิดนุงตรงที่มีหนามเหมือนกัน

ช่วงนี้เปิดสวนรอป๋าๆชิมฟรีอยู่ครับ

กินแล้วมันจะ ระกำ ช้ำใจ  เหมือนที่ผ่านๆมาหรือป่าวครับป๋า

ทริป ตะลุย สวนเมืองจันทร์นี่น่าสนใจอย่างแรง   จะได้เตรียมหาแร๊คกับเข่งไปซื้อผลไม้ราคาหน้าสวนกันเลยครับ

แต่ของผมคงต้องเอาผ้ายางคลุมเพิ่ม  ไม่งั้นอาจกลายเป็นผลไม่เผาได้ 5555555 ( เลอะควันเต็มไปหมด)
Pat#102
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:37:55 am »

ไปด้วยครับ เจอกันทีไร ได้ของดีๆ ถูกใจกลับบ้านทุกครั้ง สาธุ สาธุ สาธุ
ป๋าตาม ที่จอดรถมีเยอะมั้ย วันเสาร์ไป เอเชียทรีค วนหาที่จอดเกือบครึ่งชม.
ถ้าไปจากสาทร ต้อง U-turn ตรงใหนของราชพฤกษ์ครับ
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:45:55 am »

แน่นอน แต่รอบนี้ไม่เหมือนเดิม แต่มีเหมือนเดิมนิดนุงตรงที่มีหนามเหมือนกัน

ช่วงนี้เปิดสวนรอป๋าๆชิมฟรีอยู่ครับ

กินแล้วมันจะ ระกำ ช้ำใจ  เหมือนที่ผ่านๆมาหรือป่าวครับป๋า

ทริป ตะลุย สวนเมืองจันทร์นี่น่าสนใจอย่างแรง   จะได้เตรียมหาแร๊คกับเข่งไปซื้อผลไม้ราคาหน้าสวนกันเลยครับ

แต่ของผมคงต้องเอาผ้ายางคลุมเพิ่ม  ไม่งั้นอาจกลายเป็นผลไม่เผาได้ 5555555 ( เลอะควันเต็มไปหมด)
ด้วยความยินดียิ่งครับหาป๋าๆจะมากัน ช่วงนี้ผลไม้ไม่เหลืออะไรแล้ว เหลือแต่เจ้านี่ชนิดเดียว ผลไม้ชนิดนี้กินแล้วไม่ชำระกำใจ แต่มันบ่งบอกอะไรได้หลายๆๆอย่าง เพราะในในสวนผมตามรูป มันคือ สละ มันอยากตรงคอนเซ็ปของพวกเราก้อได้น๊ะป๋า
Manyacare
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:38:44 pm »

นั่นนะซิ มันคืออะไรหว่า อย่างนี้ต้องตามไปดู เดี๋ยวต้องจัดตารางก่อน
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 04:48:19 pm »

อยากไปมากมาย ไปมอบตัวให้กับป๋าๆหน่อยครับ
จะพยายามกระเสือกกระสนไปให้ได้นะครับ แต่อาจจะเอากระเป๋าเก็บไว้ที่บ้าน 
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:55:16 pm »

ไปด้วยครับ เจอกันทีไร ได้ของดีๆ ถูกใจกลับบ้านทุกครั้ง สาธุ สาธุ สาธุ
ป๋าตาม ที่จอดรถมีเยอะมั้ย วันเสาร์ไป เอเชียทรีค วนหาที่จอดเกือบครึ่งชม.
ถ้าไปจากสาทร ต้อง U-turn ตรงใหนของราชพฤกษ์ครับ

สวัสดีครับป๋าสุพัท......ยินดีอย่างยิ่งครับ เจอกันวันงานครับผม
สำหรับที่จอดรถ ผมกำลังพยายามประสานงานกับทางเจ้าของสถานที่ เพื่อขอกันที่จอดส่วนหนึ่งให้กับเราครับ.....ยังไม่แน่ใจว่าจะได้หรือไม่ พยายามเต็มที่ครับ เดี๋ยวมีความคืบหน้าอย่างไรจะรีบแจ้งให้ทราบครับผม
ส่วนเส้นทาง ถ้าป๋ามาจากทางสาทร แยกเข้าถนนราชพฤกษ์ แล้วตรงมาเลยครับ The Circle อยู่ทางซ้ายมือ ก่อนถึงต่างระดับบรมราชชนนีหน่อยนึงครับ ไม่ต้องกลับรถครับป๋า

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:57:48 pm »

นั่นนะซิ มันคืออะไรหว่า อย่างนี้ต้องตามไปดู เดี๋ยวต้องจัดตารางก่อน

สวัสดีครับป๋าแอน.....จัดตารางมาให้ได้นะครับ.....พา ผบ. มา shopping ด้วยก็ได้ครับป๋า........ป๋าแอนติดนามบัตรมาแจกผมด้วยนะครับ พอดีมีครั้งนึงผ่านไปแถวเทียนทะเล นึกถึงป๋าแอน แต่เบอร์ป๋าดันอยู่บ้าน ชื่อร้านก็ลืมถามป๋าอะครับ.....กะจะไปอุดหนุนซักหน่อย เลยอดเลย  .....รอบหน้าเอาใหม่ จะได้ไม่พลาดครับ 

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:58:55 pm »

อยากไปมากมาย ไปมอบตัวให้กับป๋าๆหน่อยครับ
จะพยายามกระเสือกกระสนไปให้ได้นะครับ แต่อาจจะเอากระเป๋าเก็บไว้ที่บ้าน 

สวัสดีครับป๋าแจ๊ค......ไม่ได้เจอป๋านานเลย ตั้งแต่ match football แข่งครั้งแรก.....คิดถึงครับ 

Pla2
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:22:54 pm »

ว่างๆ จะแว๊ะไปนะฮ๊าฟ..ฟ... hi

"ผิดเป็นเรื่องธรรมดาของทุกคน โยนความผิดเป็นเรื่องของคนเลว ยอมรับผิดเป็นเรื่องของคนดี พยายามแก้ผิดให้ถูกเป็นเรื่องของคนพิเศษ "
Nongfirst
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 10:04:33 pm »

เด็กใหม่ครับ.  ขอตามไปศิษพี่ทั้งหลายไปด้วยคนนะครับ.   เด็ก1. ใหญ่2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 10:10:23 pm โดย Nongfirst » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 21   ขึ้นบน
  พิมพ์